Review MK808 Dual Core 1.6GHz

rfidquyen

Ðề: Review MK808 Dual Core 1.6GHz

MK809 loại đang bán ở VN hình như chỉ có 4GB Flash ROM chứ không phải 8 như MK809 thì phải.

fgc_vn

8Gb de làm gì bác, 4GB cũng ổn roài, app move hết qua SD là xong. Chủ yếu là xem phim, web chứ game thì cũng khó đấy, k cảm ứng chỉ bàn phím chuột thì chơi hơi nản.

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Review MK808 Dual Core 1.6GHz

MK809 loại đang bán ở VN hình như chỉ có 4GB Flash ROM chứ không phải 8 như MK809 thì phải.
bán ở việt nam hay nam việt đều vậy thôi bác ạ
model MK 809 II mới có ROM 8G

Chỉnh sửa lần cuối:

co1changtraidep

Hôm bữa người nhà mình bên úc có order 1 cái mk808 đem về tặng mình.sao mình chơi phim mkv thường 720 ,1080 đều ko ngọt. nó có cảm giác giật giật và hình lướt lướt.đã thử file mkv 1gb mấy thôi nó cũng bị.chẳng biết phải chỉnh gì cho nó coi ngọt bây giờ. cài tùm lum phần mềm xem phim vào cũng ko cải thiện được.mặc dù cpu nó rất nhanh, lướt web hoặc vào ứng dụng rất ngọt. có khi nào mình phải root nó mới chạy ngon ko ta.

hoadainhan70

Well-Known Member

Hôm bữa người nhà mình bên úc có order 1 cái mk808 đem về tặng mình.sao mình chơi phim mkv thường 720 ,1080 đều ko ngọt. nó có cảm giác giật giật và hình lướt lướt.đã thử file mkv 1gb mấy thôi nó cũng bị.chẳng biết phải chỉnh gì cho nó coi ngọt bây giờ. cài tùm lum phần mềm xem phim vào cũng ko cải thiện được.mặc dù cpu nó rất nhanh, lướt web hoặc vào ứng dụng rất ngọt. có khi nào mình phải root nó mới chạy ngon ko ta.
à có gì đâu là vì hàng bên " ÚC " gửi sách tay về VN lên nó thế , Hàng ngoại mà ! cứ mua 1 kon TÀU 1m2k LÀ 1080 ok

tienlequoc

Well-Known Member

Bác dùng MXplayer. Chuyển qua HW là hết giật mờ.

tiepbv

Muốn xem dvd.iso thì bác chơi cái BS player là ok

tienlequoc

Well-Known Member
Cứ phiên bản mới nhất trên google play mà tán bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhan1234

Cho mình hỏi làm thế nào để xem trên Android tivi Full được màn hình nhỉ. Cứ có thanh Taskbar bên dưới khó chịu thật. Khó chịu nhất khi xem 1 clip 3D.

vhtuananh

Member

thaovjp89

Well-Known Member

Mình đã dùng bản BSPlayer Free mà đâu thấy hỗ trợ file .iso đâu nhỉ !!! Bạn dùng bản version mấy vậy?
Vào ngay trang The media player, movie player, YouTube player, video player, AVCHD player, divx player, free player - BS.Player.com cũng không thấy nói đến .iso luôn. Có thể bạn đang dùng BSPlayer trên HD Player rồi á ;;)
tặng bác bản pro nè hí hí

co1changtraidep

Ðề: Re: Ðề: Review MK808 Dual Core 1.6GHz

Bác dùng MXplayer. Chuyển qua HW là hết giật mờ.

Mình đã thử chuyển rùi nhưng cũng vậy à. mình được phép up đoạn video lên trên này ko nhỉ.Mình nghĩ topic này là topic review nên cho nhìu người cùng biết sản phẩm đó thế nào.chứ ko định có ý làm mất khách người bán.

tiepbv

Ðề: Re: Ðề: Review MK808 Dual Core 1.6GHz

Mình đã thử chuyển rùi nhưng cũng vậy à. mình được phép up đoạn video lên trên này ko nhỉ.Mình nghĩ topic này là topic review nên cho nhìu người cùng biết sản phẩm đó thế nào.chứ ko định có ý làm mất khách người bán.
Bác mua ở đâu thì mang đến chỗ đó nhờ người ta xem cho, MK808 chạy film MKV rất ok, chứ bác cứ đưa lên đây nhiều anh em lại hiểu nhầm là MK808 không chạy được MKV file

Bên trên