Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

vihali

Ðề: Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

Lí do không mua K+:

- Đắt so với dịch vụ (quan điểm cá nhân)

- Tường thuật viên là bọn tay mơ, ngữ ấy ko đáng gọi blv

- Có cách khác để xem mà ko cần K+, đó là đài nước ngoài. Tôi có tv chạy android box nhưng ở phòng bếp, cùng lắm vô đó xem hoặc mang AB ra cắm phòng khách. Ngoài ra xem p2p trên laptop, tablet ngon lành.

- BLV nước ngoài là cựu hlv, cầu thủ, nói và đọc tên cầu thủ chuẩn. Tôi dùng tiếng Anh gần chục năm ở 20 nước đã qua, không vấn đề gì.

Chừng đó đã đủ để không dùng bọn ung thư K+ chưa bạn?

Con Sony này của tôi mà chạy đc p2p xem bóng đá ngon lành thì coi như đạt yêu cầu.

ryudo01

Có bác nào xài rồi cho mình lời khuyên.
Mình đang phân vân giữa sony 43w800c và LG 43 UF690t . Hiện ở nhà đang xài 42 LB650, cảm thấy khá hài lòng với web os, còn android tv chưa sử dụng, không biết chất lượng thế nào.
Bác thương gia nào ở Sài Gòn inbox em cái giá luôn ạ, định sắm thêm 1 chiếc để phòng ngủ. Thanks

laden

Member

Bạn dùng Tay game Logitech nhé, loại Bluetooth ấy, giá 910K thì phải, Okie lắm :)

Bạn cho mình biết rỏ mode gì được không, cách sử dụng đơn giản không vậy, mua ở đâu huy tính và hậu mãi chu đáo vậy bạn

LG_VideoWall

@ryudo01 bác ơi, em hỏi ké chủ đề của bác con Samsung 43J5500AK thì thế nào ah, 3 con này em cứ phân vân không biết chọn con nào

ryudo01

Mình chọn sony 43w800c. Mới lấy sáng nay bên bác ngoisaohyvong.

katuchou

Re: Ðề: Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

mua tay PS4 full box có 950k :) chơi rất phê .

khong_khiem

Active Member

43w800c giờ hình như là giá khá tốt so với Tgian trước thì phải

Vulinhdt1

Member

Có bác nào để ý ko? Thỉnh thoảng em thấy tv nó lại kêu rắc rắc 1 cái như kiểu tiếng kêu của bánh răng nó trượt í. Ko biết có phải ko hay do tv nhà e nó bị như thế nhỉ:(

Kakaku

Bác ngoisaohyvong cho em giá em này đi nha, em ở quận Tân Phú. Cảm ơn bác.

Kakaku

Mới lấy con 43W800C từ bác ngoisaohyvong. Mới ngày đầu 2 VC có vẻ khá hài lòng, đang tiếp tục vọc thêm xem thế nào. Thanks các bác đã cho ý kiến.

PM6

Cho inbox giá em này luôn nhé các thương gia. Thanks

minhhieu2806

mọi người cho hỏi là sao mình coi phim có khi nó full màn hình,có khi lại có 2 vệt đen trên dưới vậy?

phuonghong1701

Em ở HBT, HN, bác thương gia cho em giá vào inbox nhé. Cám ơn.

kiet_xu

Member

Các thương gia cho em xin giá đẹp của em Sony 43W800C này với ạ. Em đang có nhu cầu làm 1 con này; ngoài ra em cũng đang lựa 1 em 32 inches nhưng đang phân vân giữa Samsung 32J5500 và Sony 32R500C. Mong các bác tư vấn giúp em. Em ở Hà Nội

hungtm12

bác ngoisaohivong inbox cho em giá em này nhé, em ở HN, em lấy 2 em.

Bên trên