Review thiết bị kok

cheetah

Ðề: Review thiết bị kok

Dùng cái này có nhất thiết phải có pow ko các bác, hay chỉ cần kết nối trực tiếp với amply cũng được?

Bác cho hỏi là mua mỗi cái KX100 để hát karaoke thôi có được không hay nhất thiết phải mua ampli nữa.

nếu mua KX thì nên mua cục đẩy (cục công suất - Power Amplifier) , KX làm nhiệm vụ chỉnh âm, cục đẩy để kéo loa bác ạ (chứ tự dưng loa kêu làm sao được ^^!)

nếu mua KX thì nên mua cục đẩy (cục công suất - Power Amplifier) , KX làm nhiệm vụ chỉnh âm, cục đẩy để kéo loa bác ạ (chứ tự dưng loa kêu làm sao được ^^!)

Như vậy nếu muốn sắm 1 bộ karaoke mà dùng KX100 thì cần phải có:
1. Loa
2. KX100
3. Power
4. Đầu phát nhạc
5. Mic
Đúng không bác?

cheetah

Vậy là kết nối trưc tiếp kx với pow khỏi cần dùng ampli nữa cũng khoẻ, vài hôm nữa la em nó qua rồi, hồi hộp hồi hộp
Thanks bác on audio nhé, có điều kiện về vn sẽ ghé qua ủng hộ bác

Với cấu hình như trên, tầm tiền khoảng 35 triệu nhờ các bác tư vấn giúp em 1 bộ karaoke gia đình với phòng 20 m2 chi tiết với.

---------- Post added 12-12-2013 at 10:10 ----------

Như vậy nếu muốn sắm 1 bộ karaoke mà dùng KX100 thì cần phải có:
1. Loa
2. KX100
3. Power
4. Đầu phát nhạc
5. Mic
Đúng không bác?

Với cấu hình như trên, tầm tiền khoảng 35 triệu nhờ các bác tư vấn giúp em 1 bộ karaoke gia đình với phòng 20 m2 chi tiết với.

minhtdan

jbl Kx100 dùng rất hay nhưng bị một lỗi. Điều khiển đầu Viet KTV và jbl KX100 bị trùng 1 số phím hi vọng onaudio kiến nghị một trong 2 bên sửa lỗi này

hdnewuser

Member

Ít bác quan tâm đến em này nhỉ?
Em đang quan tâm nè, bác đã dùng rồi, cho em lời khuyên có nên mua cục tích hợp JBL KX100 này ko ? Mà giờ em có bộ LG HT806PM - Home Theater, em mua cục này về gắn vô hát karaoke có được không ?

Chỉnh sửa lần cuối:

luonnho1001

Well-Known Member

Em đang quan tâm nè, bác đã dùng rồi, cho em lời khuyên có nên mua cục tích hợp JBL KX100 này ko ? Mà giờ em có bộ LG HT806PM - Home Theater, em mua cục này về gắn vô hát karaoke có được không ?
Em ko biết bộ của bác để hát KOK có ổn ko chứ dùng KX100 thì hơi lãng phí

Bên trên