[Review]Tivi Samsung H6400

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: [Review]Tivi Samsung H6400

mình chụp = iPad nên chất lượng có thể k đc vừa ý lắm,cũng có nói ở trên r,tận mắt quan sát mới thik bác ạ :D

---------- Post added 30-07-2014 at 01:12 ----------

mình lại đang k có nguồn 3d trong tay,hẹn các bác vào 1 hôm khác e sẽ edit bù ợ

lần sau bác cố thuê lấy vài a thợ chụp ảnh chuyên ngiệp để view cho anh em thưởng thức nha :D

renhat

Well-Known Member

con này ngon nhất dòng trung cấp của SS , phân khúc này khách hàng chọn con này nhiều lắm, xứng đáng đồng tiền bỏ ra, thèm hic hix

bác nói quá chuẩn con này ngon bổ rẻ. hàng hót đó bác!

apocalic

Ở nhà đang xài con này. 3D rất tốt nhé bạn, mình xem ở phòng tối không bị hiện tượng chớp hình của kính Active.

hoangbk18

Ở nhà đang xài con này. 3D rất tốt nhé bạn, mình xem ở phòng tối không bị hiện tượng chớp hình của kính Active.
e có xem sony 47w804 nó là 3d thụ động cảm giác xem k phê bằng ngoài rạp. con h6400 e đang quan tâm. nếu để đèn thì bị chớp hình hả bác

macay110

Member

e có xem sony 47w804 nó là 3d thụ động cảm giác xem k phê bằng ngoài rạp. con h6400 e đang quan tâm. nếu để đèn thì bị chớp hình hả bác
Bác để đèn thì nhìn mấy cái bóng đèn nó mới chớp thui do cái kính nó chớp mà, chứ nhìn cái TV xem phim thì cũng chẳng thấy chớp gì. Mà sony 47w804a cũng ngon mà bác.

trluc

Member

Con này xem truyền hình nét không mấy bác?

khoactham

1. Bác nào dùng con 48h6400 rồi cho e hỏi ngu tí. Trong cái sách hướng dẫn nó có nói vụ ấn 1 lần "ngắn" để bật kính, ấn giữ 2 giây để "pair" với tv.
Thế pair rồi thì lần sau có phải pair lại ko hay chỉ cần 1 lần? Lân nào muốn bật 3d cũng phải pair lại ạ? Tình hình là e thấy cái pin nó đc ít quá. Trong HSSD nó cũng nói pair làm tốn pin, ko biết có phải do lần nào bật e cũng phải pair ko.
2. Em muốn hỏi xem số giờ bật của con này nó ở đâu ạ? E đã xem qua topic trên này nhưng con này nó dùng điều khiển loại khác nên ko rõ lắm?

kisazi

Member
:) đào trộm mộ này tý...
Các bác xài em này 1 năm rồi thấy có ổn ko ạ? Có bị hư board, hở sáng j ko? 3D xem bao lâu bắt đầu thấy mỏi mắt ạ?

Bên trên