Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

hoang5890

Ðề: Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

Hôm qua vừa ủng hộ bác men0codon (Mỹ Kim) em PS43D490. Coi 3D bằng USB quá đã nhưng chưa biết cách phát 3D từ máy tính qua. Bác nào biết chỉ giáo em với ạ!

em dùng total theater pro 5 phát 3D rất sướng sub cũng nổi luôn, xem phê hết cả người

khakha2007

lên giá rồi mỗi tháng mỗi khác , bên Mykim tháng rồi như có 9tr8 thì phải

Bác men0codon ơi, vui lòng chi biết giá con Samsung PS43D490 hôm nay có 2 kính là bao nhiêu. Nếu khoảng 19:30 bác có giao đến nhà được không? nhà ở gần chợ xóm mới Gò Vấp.

men0codon

Active Member

Bác men0codon ơi, vui lòng chi biết giá con Samsung PS43D490 hôm nay có 2 kính là bao nhiêu. Nếu khoảng 19:30 bác có giao đến nhà được không? nhà ở gần chợ xóm mới Gò Vấp.

bên mình bán giá kèm 02 kính là 11.200 bạn nhé , giao hàng đến 9h tối lận

bên mình bán giá kèm 02 kính là 11.200 bạn nhé , giao hàng đến 9h tối lận

Đã lấy 1 con SS 43D490 tối qua. Nhân viên giao hàng nhiệt tình, vui vẻ. Vote cho mykim 1 phát. Sắp tới có nhu cầu nâng cấp thêm 1 cái nữa, hy vọng có giá ưu đãi:)

Thêm em vào fan của SS nhé các bác
em cũng mới mua con 43D490 coi tương đối đẹp. Mình xem truyền hình cáp nhiều nên có công nghệ khử nhiểu nên coi hình cũng đẹp hơn hẳn.
âm thanh DD và DTS ra cung hay.vợ khen tấm tắc suốt .

NGUAHOANG282

Đã lấy 1 con SS 43D490 tối qua. Nhân viên giao hàng nhiệt tình, vui vẻ. Vote cho mykim 1 phát. Sắp tới có nhu cầu nâng cấp thêm 1 cái nữa, hy vọng có giá ưu đãi:)
Cho mình hỏi tí, coi 3D đeo kính xem hết phim có mỏi mắt không ?

TV mới mua, bật 3D, 2 bé ở nhà thích quá, coi hết hơn nửa phim Alice in wonderland (vì muộn quá phải đi ngủ) không thấy than thở gì, chắc là OK. Mình chỉ được 2 nhóc cho chiêm ngưỡng chừng 10 phút nên không biết coi lâu thì thế nào.

PTTPTT

Cũng vừa lấy 1 kon 51D490 ở Pico. Thông tin cho mọi người là giá ở Pico là 18.900 k, kèm 2 kính nhé. Giá web là 21.900k nhưng khi đến đó nhân viên báo là giảm 3t - quà tặng từ Pico. Chả hiểu thế nào, nhưng mình hỏi thì E nhân viên nói bọn E ko được đề giá giảm lên web ??? Hầu như mẫu tivi nào cũng giảm so với giá niêm yết từ 1-3 tr. Thế nên Bác nào định chiến E nó thì đừng dựa vào giá trren mạng của Pico nhé.
E cũng gọi điện cho mấy Bác ở trên này, Các Bác ý báo gía rẻ, hàng dự án nhưng lại không có hàng, hẹn E ngày này qua ngày khác ( Trong khi giá đắt hơn pico thì lại có hàng ngay??? Chán ) May quá qua PIco thì lại đuợc cái giá hợp lý. Thế là E chiến luôn. Giờ đang down film 3d để thưởng thức đây a.

Cũng vừa lấy 1 kon 51D490 ở Pico. Thông tin cho mọi người là giá ở Pico là 18.900 k, kèm 2 kính nhé. Giá web là 21.900k nhưng khi đến đó nhân viên báo là giảm 3t - quà tặng từ Pico. Chả hiểu thế nào, nhưng mình hỏi thì E nhân viên nói bọn E ko được đề giá giảm lên web ??? Hầu như mẫu tivi nào cũng giảm so với giá niêm yết từ 1-3 tr. Thế nên Bác nào định chiến E nó thì đừng dựa vào giá trren mạng của Pico nhé.
E cũng gọi điện cho mấy Bác ở trên này, Các Bác ý báo gía rẻ, hàng dự án nhưng lại không có hàng, hẹn E ngày này qua ngày khác ( Trong khi giá đắt hơn pico thì lại có hàng ngay??? Chán ) May quá qua PIco thì lại đuợc cái giá hợp lý. Thế là E chiến luôn. Giờ đang down film 3d để thưởng thức đây a.
hay quá thế này thì em cũng phải xem lại mà chiến thôi, chứ bác cũng như em (Em order hàng bác Thắng ở Thanh nhàn từ tuần này sang tuần khác mà cũng ko có hàng)

nobita88

đang xem phim ma cà rồng 3D ở HD3, co bác nào đang xem không vậy ĐÃ QUÁ rẻ mad đẹp hix

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member

con này thì khỏi chê rồi

vừa alo bên hiên quân cửa nam 17,8mio + 1 kính. thế này cũng như giá ở pico 18,9 + 2 kính các bác nhỉ.

men0codon

Active Member

giá SAMSUNG ở HN tốt quá đi

hoang5890

Bác bán kính 3D cho em D490 không? Bác cho em giá và nếu mang được tận nhà thì tốt quá, em muốn lấy 2 cái nữa.
bác ở HN ak, kính 3D ss bên em có bán 7 loại , cần call em nhé

tùy độ dài của phim, chất lượng phim .

TV mới mua, bật 3D, 2 bé ở nhà thích quá, coi hết hơn nửa phim Alice in wonderland (vì muộn quá phải đi ngủ) không thấy than thở gì, chắc là OK. Mình chỉ được 2 nhóc cho chiêm ngưỡng chừng 10 phút nên không biết coi lâu thì thế nào.

bác không nên bé xem quá lâu, mỗi lần xem chỉ nên xem dưới 3 tiếng với người lớn 2 tiếng với bé để tránh hại mắt nhé

nmh2k9

mấy bác cho em hỏi lúc trước em dùng con samsung plasma thường thi mỗi khi phát bằng usb tắt ngang phim thì khi bật phiim đó lên chỉ cần bấm nút D,nhưng với con này sao nó không cho xem lại đoạn khi vừa tắt nữa
có ai bị giống như mình k?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên