[REViEW] TVIX M-6600N – Trước giờ xung trận

tdhvn

Active Member
Ðề: [REViEW] TVIX M-6600N – Trước giờ xung trận

Em được người quen xách 1 chú từ Hàn về nên chỉ giao diện tiếng Hàn, phần Language Selection bị mờ, không thể thay đổi ngôn ngữ khác được. Các bác có cách nào chuyển đổi ngôn ngữ cho chú này không, giúp em với.

Đến giờ theo tôi biết thì chưa có, bác chịu khó quan sát trên màn hiển thị của máy vậy, nó là tiếng Anh đấy.

cuclom

Vâng, đành thế vậy :) Thanks bác nhé!

cong_halong

Ðề: [TViX HD M-4100SH/5100SH/6500A/7000A]: Hướng dẫn Update FirmWare cho TViX

Chào các bác……có bác nào biết cách khoá 1 thư mục trong tivix6600n không bảo em với…trong các thư mục của em có nhũng thư mục người lớn mà nhà thì lại có cả trẻ con mà em không biết khoá cách nào cả….bác nào biết bảo em phát …em cám ơn nhiều

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: [TViX HD M-4100SH/5100SH/6500A/7000A]: Hướng dẫn Update FirmWare cho TViX

Chào các bác……có bác nào biết cách khoá 1 thư mục trong tivix6600n không bảo em với…trong các thư mục của em có nhũng thư mục người lớn mà nhà thì lại có cả trẻ con mà em không biết khoá cách nào cả….bác nào biết bảo em phát …em cám ơn nhiều
Bác cần khóa thư mục nào thì di chuyển đến thư mục đó, sau đó nhấn nút Function trên điều khiển và chọn khóa thư mục, mật khẩu mặc định là 0000, bác muốn đổi mật khẩu khác thì vào Setup để thiết lập mật khẩu mới

hoangthien187

Active Member

6600n của em chơi DVD Iso không có menu và next được các bác ạ

Bên trên