Đánh giá [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

lc911

Member
Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Của mình cũng bị như thế

kid8820

Member

Đến bác hai lần rồi mà hàng họ chẳng thấy đâu, chán!

long_vd

tyco thấy HD360 lúc nào cũng sẵn mà nhỉ

---------- Post added 01-02-2013 at 03:35:08 PM ----------

tyco thấy HD360 lúc nào cũng sẵn mà nhỉ

lamplighter

Bác tycohd cho em hỏi, con i9 nhà em không khóa được thư mục. Em thử nhiều lần theo hướng dẫn của bác nhưng không được. Thanks bác.

hd360sg

Ðề: Re: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Bác tycohd cho em hỏi, con i9 nhà em không khóa được thư mục. Em thử nhiều lần theo hướng dẫn của bác nhưng không được. Thanks bác.

Bác muốn dùng tính năng khoá thư mục thì bác phải up bản fw ngày 04/08/2012 trên trang tycohd.com nhé.

HD 360 cho mình hỏi 2 vấn đề:
1. Tyco i9 nhà mình khi khởi động nếu chưa bật TV thường hay đứng im ở giao diện chính, khi bật tivi lên không thể nào dùng điều khiển để vào các menu được, lại phải tắt tyco đi bật lại, khi bật lại để ý thấy phần Wifi Plug in khá lâu, nếu không có phần đó thì bị treo máy, nếu có phần đó sẽ thấy quét lại ổ cứng và khi đó thì mới dùng điều khiển vào các mục được???
2. Bạn dùng phần mềm gì để tạo FanArt cho Tyco i9 thế???

hd360sg

HD 360 cho mình hỏi 2 vấn đề:
1. Tyco i9 nhà mình khi khởi động nếu chưa bật TV thường hay đứng im ở giao diện chính, khi bật tivi lên không thể nào dùng điều khiển để vào các menu được, lại phải tắt tyco đi bật lại, khi bật lại để ý thấy phần Wifi Plug in khá lâu, nếu không có phần đó thì bị treo máy, nếu có phần đó sẽ thấy quét lại ổ cứng và khi đó thì mới dùng điều khiển vào các mục được???
2. Bạn dùng phần mềm gì để tạo FanArt cho Tyco i9 thế???

ko biết bác đang dùng bản fw nào vậy ? bác có thể up lại bản fw 4.0.9 nhé, theo e thấy bản này là ổn định nhất đó bác. Lâu lâu bác cũng nên up lại để cho máy hoạt động tốt nhất.

ko biết bác đang dùng bản fw nào vậy ? bác có thể up lại bản fw 4.0.9 nhé, theo e thấy bản này là ổn định nhất đó bác. Lâu lâu bác cũng nên up lại để cho máy hoạt động tốt nhất.
Làm thế nào để biết mình đang dùng fw nào hả bạn, nhân thể bạn hướng dẫn mình up lại fw 4.0.9 nhé. Cảm ơn HD360 rất nhiều

Bác ơi, máy em đang dùng fw 4.1.4 nhưng trên web không thấy bản 4.0.9 đâu cả. Bác cho em xin link down nhé

tycohd

Bác ơi, máy em đang dùng fw 4.1.4 nhưng trên web không thấy bản 4.0.9 đâu cả. Bác cho em xin link down nhé

Bản 4.1.2 hoặc 4.1.4 đều ok mà bác. TH của bác em đã trả lời ở topic kia rồi, bác tắt chế độ Auto turn off của ở cứng trong phần Cài đặt đi là đc mà, ko phải lỗi của firmware đâu.

Bản 4.1.2 hoặc 4.1.4 đều ok mà bác. TH của bác em đã trả lời ở topic kia rồi, bác tắt chế độ Auto turn off của ở cứng trong phần Cài đặt đi là đc mà, ko phải lỗi của firmware đâu.
Vẫn không được bạn ạ. chắc là phải đi bảo hành xem ntn

phamtuananhmof

Tyco đúng là thương hiệu đầu HD tốt và nhiều chức năng trong tầm giá.

HD360 rất khéo lựa chọn fân fối và quảng bá cho sản fẩm này. Năm mới chúc cưả hàng càng ngày càng fát triển và giữ được uy tín, cung cách fục vụ tốt, dáng tin câỵ với ae HD.

mamam

Bạn cho mình hỏi, có thể down torrent rồi seed bằng chú I9 này ko bạn?

Mình ko dùng máy tính để bàn, ôm cái Lap và ổ HDD ngoài để tải torrent ngại quá

ngoctan215

Member
Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Bạn cho mình hỏi, có thể down torrent rồi seed bằng chú I9 này ko bạn?

Mình ko dùng máy tính để bàn, ôm cái Lap và ổ HDD ngoài để tải torrent ngại quá
Các dòng RTD trước thì có tính năng này nhưng dòng mới chắc bỏ rồi bác ạ, ko có đâu, mà down bằng HD Box chậm hơn PC nhiều, em thử rồi.

dragon_black76

Hình thức đẹp.. có thêm 1 sự lựa chọn mới cho bà con HD

tycohd

Tyco đúng là thương hiệu đầu HD tốt và nhiều chức năng trong tầm giá.

HD360 rất khéo lựa chọn fân fối và quảng bá cho sản fẩm này. Năm mới chúc cưả hàng càng ngày càng fát triển và giữ được uy tín, cung cách fục vụ tốt, dáng tin câỵ với ae HD.
HD360 là nhà phân phối uy tín, luôn chọn sản phẩm tốt đưa đến với khách hàng mà bác, cảm ơn HD360 đã tin tưởng phấn phối sản phẩm của TycoHD

Bên trên