Đánh giá [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

hd360sg

Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Có xem phim trực tuyen trên i9 được không bác HD 360 ơi :)

Hiện tại thì bác có thể xem trên youtube hoạc nếu vào androi bác có thể cài ứng dụng dan ( dien anh .net) để xem trực tuyến, tuy nhiên vẫn khuyễn khích nên xem youtube thì tốt và ổn định hơn.

ngoctan215

Member
Sao Tyco i9 lâu có hàng thế bác HD360, em hỏi mấy lần mà bảo hàng ko có là sao?

hd360

Active Member
Ðề: Re: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Sao Tyco i9 lâu có hàng thế bác HD360, em hỏi mấy lần mà bảo hàng ko có là sao?

Hàng đã về rồi mà bác, chắc lâu bác ko check lại rồi! Bác ghé HD360 xem và mua hàng nhé, đang có nhiều KM đó.

quangminh1113

Em mới nghịch ngợm thay font em i9, ko biết bác nào có thích mấy cái font hơi Fanstasy tí thì em up lên cho anh em thử.

huychung

Mình đang có nhu cầu bán em tyco i9 mới mua được khoảng vài tháng, fullbox đủ phụ kiện nhé! Máy mình mua ở Thái Hà, mua về nhưng gần như ko dùng vì đi làm suốt. Bạn nào có nhu cầu thì inbox cho mình or call: 0915881555 nhé;)

hd360_sale

Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Bạn cho mình hỏi, có thể down torrent rồi seed bằng chú I9 này ko bạn?

Mình ko dùng máy tính để bàn, ôm cái Lap và ổ HDD ngoài để tải torrent ngại quá

E này có thể down torent bác à, nhưng tương đối chậm, tốt nhát là bác cứ dùng trình download down trên máy tính là ngon nhất nếu muốn down, còn ko bác đem đi copy cho nhanh.hihi

quangminh1113

Em đã hack xong Tvix S2 cho 910B rồi, đang làm cho em i9 này. Bác HD360 có thích đưa logo vào thì gửi mail cho em nhé.

hd360_sale

Em đã hack xong Tvix S2 cho 910B rồi, đang làm cho em i9 này. Bác HD360 có thích đưa logo vào thì gửi mail cho em nhé.

Khi nào làm xong cho tyco I9 bác up lên để e test thử cái nha, xem thế nào? ko biết có them được tính năng j mới ko vậy bác?

lc911

Member

Youtube XL dạo này bị làm sao ấy nhỉ. xem cứ phải cắm chuột mới vào được chuối vãi. mong TycoHD cập nhật Firmware mới sửa lỗi này

hd360_sale

Youtube XL dạo này bị làm sao ấy nhỉ. xem cứ phải cắm chuột mới vào được chuối vãi. mong TycoHD cập nhật Firmware mới sửa lỗi này

Bác có thể up lại fw xem thế nào? e nghĩ là sẽ oki thôi

huychung

Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

[/COLOR]
nó bị chặn rồi bác à. Chắc muốn thi phí nữa
Chuẩn, nó chặn cả 2 loại youtube rồi, mình up đi up lại dến mấy lần cả 3 loại firmware rồi mà vẫn ko xem đc youtube. Đang chán con i9 này đây

hd360

Active Member

Hiện tại Youtube đã chặn các đầu HD, không đầu nào chạy đc, hy vọng bản firm tới đây sẽ over việc này.

totillas

Member

TycoHD i9 của mình cắm vào tivi Sony & Samsung thì nhận được. Nhưng nếu cắm vào Panasonic TH-L37X20V thì màn hình đen thui như không có tín hiệu. Các chuyên gia Tyco và HD360 có biết chỉnh thế nào không nhỉ?

hd360_sale

TycoHD i9 của mình cắm vào tivi Sony & Samsung thì nhận được. Nhưng nếu cắm vào Panasonic TH-L37X20V thì màn hình đen thui như không có tín hiệu. Các chuyên gia Tyco và HD360 có biết chỉnh thế nào không nhỉ?

Có hai trường hợp :
1 là bác gắn lại bên e sony hoạc Samsung, hoạc là dùng day av gắn vô tivi pana để cho e nó lên hình sau đó chỉnh độ phân giải về 720p 60Hz nhé, trong trường hợp vẫn chưa lên thì bác làm thử trường hợp 2
2 là thay dây HDMI khác xem thế nào ?
Bác thử giùm e hai cách đó xem dc ko nhé

totillas

Member
Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Mình đã thử cả 2 cách trên đều không đc. Đường HDMI của tivi Panasonic kia cắm đầu khác thì vẫn OK. Hoặc cắm AV với i9 thì cũng OK.

Có hai trường hợp :
1 là bác gắn lại bên e sony hoạc Samsung, hoạc là dùng day av gắn vô tivi pana để cho e nó lên hình sau đó chỉnh độ phân giải về 720p 60Hz nhé, trong trường hợp vẫn chưa lên thì bác làm thử trường hợp 2
2 là thay dây HDMI khác xem thế nào ?
Bác thử giùm e hai cách đó xem dc ko nhé

hd360_sale

Re: Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Mình đã thử cả 2 cách trên đều không đc. Đường HDMI của tivi Panasonic kia cắm đầu khác thì vẫn OK. Hoặc cắm AV với i9 thì cũng OK.

Như vậy là nếu nối đây av thì nó vẫn lên trên tv pana đúng ko bác? vậy bác chịu khó thử cho e vài sợi dây hdmi khác xem, vì trước e cũng đã gặp một trương hop như của bác rồi, e gắn hai sợ hdmi đều ko lên cả, mãi đến lấy sợi sịn nó mới chịu lên bác à.

duongtrungbinh

Giá và tính năng hợp lí quá, chúc bác đắt khách nhé

Bên trên