Đánh giá [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

ngoctan215

Member
Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Giá và tính năng hợp lí quá, chúc bác đắt khách nhé
Dòng sản phẩm TycoHD từ lâu vẫn giữ được vị thế trong phân khúc bình dân. Em cũng giới thiệu nhiều anh em xài mà đều khen cả.Nói chung là đảm bảo tiêu chí ngon bổ rẻ.

Muoi_hd360sg

Dòng sản phẩm TycoHD từ lâu vẫn giữ được vị thế trong phân khúc bình dân. Em cũng giới thiệu nhiều anh em xài mà đều khen cả.Nói chung là đảm bảo tiêu chí ngon bổ rẻ.

Cám ơn bác và anh em đã tin tưởng ủng hộ TycoHD

luuhai159

Đầu TycoHD i9 của mình hôm nay mở không được, chỉ sáng đỏ đèn nguồn và đèn xanh quanh nút xoay to, giúp mình với (mình mua ở Hd360 Thái Hà hồi tháng 1/2013).

hd360_sale

Đầu TycoHD i9 của mình hôm nay mở không được, chỉ sáng đỏ đèn nguồn và đèn xanh quanh nút xoay to, giúp mình với (mình mua ở Hd360 Thái Hà hồi tháng 1/2013).

Bác có thể tự down fw về reset nếu ko bác có thể mang qua bên cửa hàng để ae làm cho nhanh, chỉ khoảng vài phút là xong à.

hd360

Active Member
Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Nghe ngóng từ TycoHD là sắp có bản firmware mới, bao giờ có sẽ review cho anh em nghía.

hd360_sale

HD360 có website mới hi vọng sắp tới cũng sẽ ra đầu phát mới để ae khám phá.....

Dinh-hd360

Tyco i9 xem được hayhaytv các bác nhé.

Bản firm nào bg dùng ổn định nhất các bác nhỉ? Em tính up cho bà già xem phim bộ thôi.

bichchi90

Em muốn mua đầu phát HD Tyco I9 thì mua ở cửa hàng nào là uy tín nhất vậy các bác.Các bác cho em xin ý kiến nha.Cám ơn nhiều.

Muoi_hd360sg

Giao hàng miễn phí trong nội ô thành phố bác cứ yên tâm mà múc em nào ưng ý nha

Bên trên