Rì viu K+ HD

Ðề: Rì viu K+ HD

vậy anh không hiểu review là gì rồi, bên kia anh Chabietgica là chém gió chứ review gì.

một sản phẩm của nước ngoài ví dụ như HD Player cũng trên 2-3 triệu rồi (bèo nhất),hay Receiver cũng trên 10 triệu mà có ai phản đối đâu? muốn mua hàng rẻ hơn thì cũng không có.

nói thế này thì đúng là kiểu của bọn Kut rồi. giống như so sánh giá cước của VN mình mới sing với thái. Thật ko hiểu nổi tại sao có những con người như thế.
Mà chính ngay bác Chabietgica bác ấy mua đầu K+ mà bác còn nói như thế thì thử hiểu những người họ có mà ko thèm mua họ sẽ nghĩ gì. Đừng có nghĩ cho bản thân!

netvn

Member

Điều khiển nhỏ gọn, nhưng to hơn điều khiển của đầu K+ SD, có thêm chức năng điều khiển được cả TV cùng hãng SS ( rất thích chức năng này, vì TV nhà mình là SS )
u

Cái này ko chỉ đk đc TV SS mà dk được tất cả các loại TV. Bác xem kỹ phần maual sẽ có chỗ chỉ các nhập mã cho remote để Đk loại TV tương ứng.

netvn

Member

Nhiều bác anti K+ quá mức , Ở đâu cũng nhảy vào anti đc thành ra phản cảm. Cứ giống như Chí Phèo í.

MrMilan

Banned

Ơ hay nhỉ, chỗ người ta đang bàn tán rì viu về K+ HD, tự dưng có mấy bố nhảy vào ném đá hội nghị.

Cái này ko chỉ đk đc TV SS mà dk được tất cả các loại TV. Bác xem kỹ phần maual sẽ có chỗ chỉ các nhập mã cho remote để Đk loại TV tương ứng.

Có thật không Bác, chưa về nhà để thử nhưng nếu thế thật thì hay quá nhỉ.. Bác hướng dẫn tý tý kĩ 1 thêm 1 tý được không.

binhbethd

Ngay đây có bác Chabietgica cũng review K+ kìa. Thật tội nghiệp! Một bộ phận người Việt mình kể cũng lạ! Cần phải học hỏi người Mỹ, phải biết vì cộng đồng, với bọn K+ này thì phải tẩy chay ngay! Chứ kiểu cứ "Tao có tiền tao xài, mắc mớ gì tới mày" thì biết đến bao giờ xã hội mới phát triển nổi đây. Thật đáng buồn thay!>:D<

Đơn giản vì đây là Việt Nam chứ ko phải là Mỹ. kekeke Có tảy chay thì tảy chay vụ sữa cho em. Con em 1 tháng hết nửa cái đầu K+ HD đây nè mà chẳng thấy ai kêu hộ cả. kekekeke

nam2178

Well-Known Member

Ở đâu có KU+, ở đó có người ném đá (kẻ thì ném trộm, người thì ném thẳng, đủ các loại...)

dungsony

Ở đâu có KU+, ở đó có người ném đá (kẻ thì ném trộm, người thì ném thẳng, đủ các loại...)

Bác thuộc loại nào ? em thì cứ thẳng mặt em ném.... Thà để tiền ủng hộ đồng bào bão lụt còn hơn là sử dụng K+ .
K+ ơi cút đi càng sớm càng tốt nhé !!!

Bác thuộc loại nào ? em thì cứ thẳng mặt em ném.... Thà để tiền ủng hộ đồng bào bão lụt còn hơn là sử dụng K+ .
K+ ơi cút đi càng sớm càng tốt nhé !!!

Thế ông nghĩ những người dùng K+ không ủng hộ người nghèo à. Ông ủng hộ được mấy tỉ cho người nghèo rồi. Nói cứ như thánh tướng. >:)

tyfnmax

Active Member

Chưa gặp hiện tượng này một tí nào cả.
Chắc ở hiền cho nên ông trời ông ấy thương

Thế này chứng tỏ hàng hay bị mất, phải nhờ may rủi ah :D . Vui vậy thôi chứ chúc mừng bác thỏa mãn với K+ nhé.

phuongtv_76

Well-Known Member

Nhiều bác anti K+ quá mức , Ở đâu cũng nhảy vào anti đc thành ra phản cảm. Cứ giống như Chí Phèo í.

Tôi nói cho ông biết nhé, ông tử tế kiểu gì hả, chắc đc như người ông kêu là chí phèo như tôi ko. Chả biết ông có tử tế với bố mẹ mình hay chưa, chưa biết thì đừng có gán mác chí phèo cho người khác

Chabietgica

Well-Known Member

Em cảm thấy bài review này chưa chuẩn lắm vì thực tế chất lượng hình ảnh mấy kênh phim toàn là SD upscale lên, cứ so sánh với kênh ESPN HD là biết liền.
Kênh K+1 và K+NS thỉnh thoảng vẫn phát SD chứ không phải phát HD hoàn toàn.
Chỉ có ESPN HD, NG HD, Discovery HD là phát HD hoàn toàn mà thôi.

tuanmilk

các bác nhẹ nhàng tí.người ta review k+ hd các bác ko nên phản ứng kiểu thái quá.
em có xem... đẹp+...=vẫn chưa thuyết phục

Tôi nói cho ông biết nhé, ông tử tế kiểu gì hả, chắc đc như người ông kêu là chí phèo như tôi ko. Chả biết ông có tử tế với bố mẹ mình hay chưa, chưa biết thì đừng có gán mác chí phèo cho người khác
bình tĩnh đi anh, mất bình tĩnh rồi cãi nhau,anh lại đi ra đảo nữa là buốn lắm đó
Em cảm thấy bài review này chưa chuẩn lắm vì thực tế chất lượng hình ảnh mấy kênh phim toàn là SD upscale lên, cứ so sánh với kênh ESPN HD là biết liền.
Kênh K+1 và K+NS thỉnh thoảng vẫn phát SD chứ không phải phát HD hoàn toàn.
Chỉ có ESPN HD, NG HD, Discovery HD là phát HD hoàn toàn mà thôi.
Star và HBO HD mà có phim upscale thì đó là tội của 2 thằng Star và HBO,vì 2 kênh này có Logo HD chính hiệu con nai vàng,lỗi này không phải của K+.Mà đó là chuyện thường,vì đâu phải phim gì trên thế giới cũng toàn là HD đâu.

sonpham

Member

E phải công nhận mấy cha K+ này tán dương với nhau một cách thật lố bịch!

Bên trên