Rì viu K+ HD

sonpham

Member
Ðề: Rì viu K+ HD

E phải công nhận mấy cha K+ này tán dương với nhau một cách thật lố bịch!

dungsony

Thế ông nghĩ những người dùng K+ không ủng hộ người nghèo à. Ông ủng hộ được mấy tỉ cho người nghèo rồi. Nói cứ như thánh tướng. >:)

Cái ông này không biết đọc hay sao nhỉ? tôi có nói là những người dùng K+ không ủng hộ người nghèo đâu? tôi cũng có chỉ trích những ông đang dùng K+ đâu mà bảo là thánh tướng? Việc tôi ủng hộ bao nhiêu không cần ông quan tâm nhá , đối với tôi thì dùng tiền làm việc khác còn hơn là sử dụng dịch vụ K+ . >:D<

MrMilan

Banned

Cái ông này không biết đọc hay sao nhỉ? tôi có nói là những người dùng K+ không ủng hộ người nghèo đâu? tôi cũng có chỉ trích những ông đang dùng K+ đâu mà bảo là thánh tướng? Việc tôi ủng hộ bao nhiêu không cần ông quan tâm nhá , đối với tôi thì dùng tiền làm việc khác còn hơn là sử dụng dịch vụ K+ . >:D<

Bác có tiền bác dùng làm việc khác ----> tiêu tiền
Em có tiền, em mua K+ xem ------> cũng tiêu tiền
Có khác gì về bản chất đâu nhỉ, sao phải phản đối.

Người ta dùng sản phẩm gì thì kệ người ta,sản phẩm không vi phạm pháp luật là cứ việc xài.

Tiền làm từ thiện thì thiếu gì cách,tự nhiên ghép K+ với từ thiện.
Cho anh "cần câu" để anh câu "cá" thì cho,chứ dùng tiền mua "cá" cho anh ăn thì miễn nhé.

Chưa đọc topic, nhìn cái tiêu đề cũng đủ biết chủ topic là người.. thiếu học tiếng Anh, còn bày đặt khoe của nữa thì bó cim

Đúng là người nhắm mắt nói bừa,không thấy bên ngoài đã có bài review K+HD chém gió rồi à,phải để tên khác chứ.

Maria_Ozawa

Đúng là người nhắm mắt nói bừa,không thấy bên ngoài đã có bài review K+HD chém gió rồi à,phải để tên khác chứ.
Bất kể làm cái gì đi nữa, kể cả chém gió thì cũng phải tôn trọng người đọc, đừng để mọi người đọc khác cuời cho thối mũi

Bất kể làm cái gì đi nữa, kể cả chém gió thì cũng phải tôn trọng người đọc, đừng để mọi người đọc khác cuời cho thối mũi

So ra cũng đâu có bằng các từ ngữ thiếu văn hóa của chị ở trên.
Em sẽ pm riêng với chị.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Maria_Ozawa

So ra cũng đâu có bằng các từ ngữ thiếu văn hóa của chị ở trên.
Vậy hỏi chú thế nào là thiếu văn hóa. Văn hóa có hay không còn tùy người hiểu. Văn hóa ở trong đầu óc người. Người ít văn hóa hiểu theo kiểu thiếu văn hóa và ngược lại....

danvt

Well-Known Member

Hehe bác nhầm nhọt rồi. Không ai mong K+ giảm giá để mua K+ đâu. Họ chỉ mong không phải lắp K+ mà vẫn được xem bóng đá thôi

Bác này nói chuẩn, nếu ko phải là vụ bóng đá thì người ta cũng ko biết K+ là ai, lắp K+ để làm gì đâu!

Topic người ta đang review cho mọi người, tự nhiên lại vào nói linh tinh, không quan tâm K+ thì chui vào đây làm gì

kutely24

Banned

Ghét thì ghét thôi chú mày ý ới gì không?Tao là dân nghèo nên muốn bem mày lắm rôi..

Bem là nghĩa như nào hả bác, từ này em chỉ thấy hay dùng trong việc, trai đi bem gái thôi mà...haha...bác định bem em Liết như nào...có Kênh K+ nào trực tiếp xem bác Bem em Liết ko..=))...haha

vcidth

Active Member

Thông báo tin vui cho các bác: Trưa nay em xem kênh HBO HD của K+ đã có phụ đề tiếng Việt rồi ạ, quá hay.

vcidth

Active Member

Chúc mừng bác, tha hồ mà chén phim nhé :-bd

Vâng, xứng đáng với đồng tiền mình bỏ ra mua K+HD.

Chỉnh sửa lần cuối:

Yeah, mỹ mãn rồi. Chẳng còn gì phải tiếc nuối nữa... cuối cùng HBOHD đã có phụ đề tiếng việt.. :D

Bên trên