ROTEL ft B&W kỷ niệm 11.9 ;))

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: ROTEL ft B&W kỷ niệm 11.9 ;))

Dàn HT và phòng gọn, đẹp, thiết kế theo phong cách bên Euro, nhìn quá đã. Nhưng cần thêm tấm thảm đẹp và keó cái center ra ngoài cạnh bàn âm thanh sẻ hấp dẫn hơn. Phòng hơi lớn so với dàn loa va sub, có dàn 802Di vô thì quả là trên cả tuyệt vời!

dotrongnhan24

Em hỏi xí không phải, sàn nhà bác làm bằng cái gì mà đẹp thế, hết có nhiều xiền không cho em tham khảo chút. Sang năm em xây nhà rồi

nhìn nhà bác chủ xong chỉ nói được đúng một câu : không lời . @-) e đoán k lầm thì , hình như là mặt sàn là venner vân gỗ sồi hả bác, cái sàn nhà bác hơi bị "khiếp" đó. chắc phải 20 năm nữa mới xây được nhà giống bác (năm nay 27 tuổi)

khungkhiep

Không thể nói gì hơn. Đẹp lắm bác chủ ạ. Nhưng phòng của bác khá lớn do vậy âm thanh có bị loãng hay không?.

Bác chủ có tay nghề chụp hình tuyệt quá.

Chúc mừng bác

leepham

Well-Known Member

Dàn HT và phòng gọn, đẹp, thiết kế theo phong cách bên Euro, nhìn quá đã. Nhưng cần thêm tấm thảm đẹp và keó cái center ra ngoài cạnh bàn âm thanh sẻ hấp dẫn hơn. Phòng hơi lớn so với dàn loa va sub, có dàn 802Di vô thì quả là trên cả tuyệt vời!

Đồng tình với bác Nghĩa :D trải thảm và lên đầu 802Di thì tuyệt và cân với cái phòng quá rồi :))
Nhà rất là đẹp bác à , mà nhìn hình thì nói thật như mấy cuốn tạp chí nhà đẹp ấy bác chụp hình siêu quá

jimmydao

Nhà đẹp & dàn khủng quá... thích kiểu như vầy hơn là làm 1 phòng khép kín.
Strongly like it.

kukku

Nhận xét riêng từng phần thì ... tuyệt @-)
Tuy nhiên nếu ghép vào thì e thấy dàn HD chỉ là vật trang trí cho căn phòng ... :)>-
Dàn HD sẽ phát huy tác dụng trong 1 khung cảnh xi - nê sẽ tuyệt hơn trong phòng khách \m/

E té >:)

pinkruby

Member

Nhà bác một phong cách trắng tuyết nhẹ nhàng,nhưng loa B&W phải lên 802D nhìn mới xứng,còn mấy ông rồ tèo nhìn giống mấy cái hộp quẹt quá,em thít nét đẹp của mấy em marantz đời 15,11 s1 hơn.đôi điều chia sẻ với bác :)

minhtuantkh

Rất sang trọng và kiểu cách. Phần nhìn quá ngon rồi, nhưng kiểu phòng này bác đầu tư phần nghe e rằng sẽ hơi bị loãng. Chắc bác hay xem phim Hàn Quốc ?

khoahq

Active Member

nhà bác đẹp quá, bao h mình mới có đc như vậy :((

mr s a o

Bác này chụp hình đẹp ghê!
Chủ thể chính được thể hiện nổi lên, chi tiết phụ mờ đi.
Bác post luôn cái camera dùng để chụp ảnh luôn thể!
Dàn máy đồng bộ luôn!
Đẹp - đẹp - đẹp

Xin phép bác cho e nói vụ camera sang thớt khác :D
Bác cứ dùng máy canon p&s, chỉnh chế độ macro có hình bông hoa, rồi chỉnh khoảng cánh là chụp cũng ngon phết

Nhà bác đẹp quá! Chung cư à bác?

Nhà em chưng cư bác ợ

Em là thành viên mới toe, còn nguyên tem ;)) Hôm nay rỗi rãi up lên cho các bác xem cho vui, chứ bộ của em cũng giống như các bác hay tư vẫn trên này thôi, không có gì "sáng tạo" đặc biệt :p
Bác nào tư vấn cho e đổi đôi loa để nghe nhạc, cuối năm em còn xin kinh phí :D

Phòng thiết kế quá đẹp không còn gì phải suy nghĩ. Còn với bộ rotel silver và b&w setup cũng rất gọn đẹp theo đúng giá trị audio của nó rồi. Nếu bác muốn nâng cấp upgrade loa để thưởng thức nghe nhạc 2 channel sẽ tùy thuộc vào ngân sách và sở thích nghe nhạc để chọn loa có chất âm thanh theo ý mình thôi. Hiện tại vì dàn loa là b&w rồi, nâng cấp kinh tế nhất là phải đi nghe serie cao hơn, hay hơn tí.... ví dụ so sánh với serie CM chẵng hạn (Có thể bán cái front cũ và bù tiền cho cái mới). Đây là 1 trong cách đơn giản kinh tế và thực tế trước thôi nhé. Đương nhiên rất có nhiều cách khác nửa .... :)
enjoy.

Cám ơn bác, em sẽ nghiên cứu vụ này

Dàn quá đẹp bác chủ ơi ... k còn từ nào để diễn tả ... bác update lên B&W series 8 nữa là trên cả tuyệt vời ... hihi ... chúc mừng bác 1 lần nữa ... à bác cho e thêm thông tin các thiết bị đi bác ... hình như bác chủ chơi htpc thì phải !!!

Bác cho e nợ, lát rảnh em sẽ bổ xung cấu hình chi tiết

Nhà đẹp, bộ dàn chất quá, không biê1t con EPSON của bác chủ đời nào............

COn Epson 8350 bác ạ, e nghe nói e vừa mua xong thì tăng giá, e cũng toàn đọc trên hdvn đánh giá rồi mới mua.

mr s a o

Hehe e sẽ phấn đấu :p

căn hộ thiết kế vừa nhẹ nhàng vừa tinh tế :)

nhà bác chủ thuê kiến trúc sư thiết kế từ A-Z ah?

Cái này gia đình tự thiết kế bác ạ, chung cư cũng dễ thiết kế mà bác :D

Không thể nói gì hơn. Đẹp lắm bác chủ ạ. Nhưng phòng của bác khá lớn do vậy âm thanh có bị loãng hay không?.

Bác chủ có tay nghề chụp hình tuyệt quá.

Chúc mừng bác

Âm thanh cũng không loãng lắm ( tất nhiên không bằng phòng riêng ) nhưng nghe cũng ok vì nhà chung cư, đóng hết cửa các buồng lại cũng ổn :p

Đồng tình với bác Nghĩa :D trải thảm và lên đầu 802Di thì tuyệt và cân với cái phòng quá rồi :))
Nhà rất là đẹp bác à , mà nhìn hình thì nói thật như mấy cuốn tạp chí nhà đẹp ấy bác chụp hình siêu quá

Em thik chụp ảnh nên chụp cho vui thôi, gọi là hơn các bác không chụp bao giờ tí ti ;))

Nhận xét riêng từng phần thì ... tuyệt @-)
Tuy nhiên nếu ghép vào thì e thấy dàn HD chỉ là vật trang trí cho căn phòng ... :)>-
Dàn HD sẽ phát huy tác dụng trong 1 khung cảnh xi - nê sẽ tuyệt hơn trong phòng khách \m/

E té >:)

Dạ em cũng mơ có cái buồng riêng lắm, nhưng trước mát như thế này đã bác ạ, chung cư cũng ít phòng nên tận dụng không gian.

Nhà bác một phong cách trắng tuyết nhẹ nhàng,nhưng loa B&W phải lên 802D nhìn mới xứng,còn mấy ông rồ tèo nhìn giống mấy cái hộp quẹt quá,em thít nét đẹp của mấy em marantz đời 15,11 s1 hơn.đôi điều chia sẻ với bác :)

Bác cứ khuyên em thế này lại phải đi cày nhiều hơn ;)) thank bác.
Rất sang trọng và kiểu cách. Phần nhìn quá ngon rồi, nhưng kiểu phòng này bác đầu tư phần nghe e rằng sẽ hơi bị loãng. Chắc bác hay xem phim Hàn Quốc ?

Vâng em tạm thời thế đã, sẽ nâng cấp dần dần :)

tamdamsg

Member

phòng bác đẹp và lãng mạn quá.... chúc mừng bác chủ.

training

Well-Known Member

bác chủ chụp nghệ thụt thật đấy
chung cư nào thế bác, hôm nào cho em qua học tập về sửa lại bên nhà em nhé

tamdamsg

Member

bác chủ chụp nghệ thụt thật đấy
chung cư nào thế bác, hôm nào cho em qua học tập về sửa lại bên nhà em nhé

Bác lại thế nữa, tính upgrade toàn tập nữa hay sao hiiiiiiiiiiii..... nhìn qua nhìn lại vẫn thấy bộ giàn bác chủ đã ghê, có dịp nghe thử như thế nào ta... :)

tusontay

Huyền Thoại

Lão Mr Sì Tar chụp ảnh đẹp mà cũng chịu chơi! :)

Loan báo với các bạn là con gái lão Sì Ta xinh đáo để! :D

Bên trên