ROTEL ft B&W kỷ niệm 11.9 ;))

chimcugay

Member
Ðề: ROTEL ft B&W kỷ niệm 11.9 ;))

Bộ giàn và nhà đẹp quá e chẳng biết chém gì cả.

Được làm rể nhà bác thì thích thật ạ , năng đưa vợ về nhà ngoại .

tienlequoc

Well-Known Member

Con zai em 4tháng được ko bác chủ? :D
Bác nào làm nhà muốn đẹp như vậy gọi mình? Tư vấn từ a-z. Vẽ phối cảnh hẳn hoi.

giaminh_hk

Dàn HD của bác tuyết quá, em ngưỡng mộ lắm đúng là " thôi rồi lượm ơi". Riêng phần nhà em có ý kiến thế này, tặng bác chữ "ĐẸP" nhưng bác nên bỏ cái chậu cây hoa trên nóc bếp đi, ai lại trồng hoa ở trên nóc bếp ga bao giờ hi hi hi. Còn nữa, em lo cho cái LOA để bên cây điều hòa có sợ bị hư không và tín hiệu rất có thể sẽ ảnh hưởng khi điều hòa chạy đó bác. Bác chủ thông cảm cho em nhé, vì nhà bác chữ "đẹp" mọi người cho nhiều rồi, em muốn bác có thêm chữ "Hoàn hảo" để khi nào có điều kiện em ghe đến cổng nhà bác đứng ngắm cho SƯỚNG hi hi hi. Chúc bác và gd mọi điều tốt lạnh. Thân

new_baby

Member

nhà bác đẹp như trong catalog ấy, gọn gàng sạch sẽ và phối màu sáng sủa. Nhưng quan trọng là rộng rãi thì mới design thế được.

DHN_HD

Member

Đẹp dịu dàng mà không chói lóa :)) nhìn căn phòng sáng sủa, nhẹ nhàng quá nhưng em cảm giác hơi lạnh, em thich ấm cúng hơn.

truonghd

Well-Known Member

nhà của bác lấn áp hết bộ dàn rồi, phải nói 1 từ QUÁ ĐẸP

mmxx

Nhà bác đẹp quá, em đang sửa nhà, định sẽ kiếm mấy bức tranh giống nhà bác treo lên.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dạo này sao nghe nhiều bác nói sửa nhà vậy ta :-SS

mr s a o

Dàn HD của bác tuyết quá, em ngưỡng mộ lắm đúng là " thôi rồi lượm ơi". Riêng phần nhà em có ý kiến thế này, tặng bác chữ "ĐẸP" nhưng bác nên bỏ cái chậu cây hoa trên nóc bếp đi, ai lại trồng hoa ở trên nóc bếp ga bao giờ hi hi hi. Còn nữa, em lo cho cái LOA để bên cây điều hòa có sợ bị hư không và tín hiệu rất có thể sẽ ảnh hưởng khi điều hòa chạy đó bác. Bác chủ thông cảm cho em nhé, vì nhà bác chữ "đẹp" mọi người cho nhiều rồi, em muốn bác có thêm chữ "Hoàn hảo" để khi nào có điều kiện em ghe đến cổng nhà bác đứng ngắm cho SƯỚNG hi hi hi. Chúc bác và gd mọi điều tốt lạnh. Thân

Không phải chậu hoa đâu bá ạ. Đấy là than hoạt tính, cắm hoa giả vào trang trí thôi ;))
Vụ điều hòa để em nghiên cứu lại :)

mr s a o

Cần gì họa sỹ hả bác Star. Em chỉ cần 30p là xong thôi! :))

Ý tưởng mới quan trọng! :D
;)) bác là họa sĩ ạ, hôm nào e gửi ý tưởng bác giúp em 30' :D ý tưởng nhà em nhiều lắm, có cái không vẽ được thoai =))

new_baby

Member

Bác chủ phát HD bằng gì vậy ?
Bác có thể list mấy em Rotel là gì để em có thể tham khảo cho B&W với, thanks. Nhà bác trông đẹp nhưng mà có cảm giác như vắng vẻ quá, chắc bác ở 1 mình hả ? :D

Chim_Anh_Vu

Bộ HD xịn nhưng ko có j đặc biệt. Nhưnh bác chu sắp đặt quả là perfect đấy, e giống bác ngoài đam mê audio ra cũng mê nấu ăn nên cũng khá tốn kém vào bếp núc. Quả inductions của bác hơi bé nhỉ, bác hẳn có vợ rồi. Nhà cửa rất sạch sẽ gọn gàng.

đây đây gọi là nhà dc ! mà phải gọi là white PALACE !! thèm wa' !

Bên trên