SAMSUNG 55 Inch UA55K5500, LG 55 Inch 55LH575T hay PANASONIC 55 Inch TH-55DS630V

monte12

Em hỏi xíu nhe các bác, gói 1 năm ứng dụng xem phim HD độc quyền trên ứng dụng Fim+ áp dung cho các model Smart tivi Samsung 2016 nhưng gói này chỉ áp dụng cho mua trong T12 này phải ko ạ,, còn mua trc or sau là ko dc pai ko các bác
Mua trong t12 và t1 thôi bác, mua trước đó thì alfm gì đã có khuyến mãi mà được áp dụng a

Bác chủ tóp mua chưa ạ, cá nhân em nghĩ bác nên so sánh giữa ss với sony chứ lg vs pana là em ko có thiện cảm cho lém

dieulang

Member
Làm sao mà lại ko có thiện cảm với 2 hãng đó thế bác, nhà bác dùng qua rồi à
Ko biết bác kia dùng chưa chứ trước nhà em dùng con pana rồi, chẳng biết giờ có đổi mới được gì ko chứ cái trước đây của nhà em xem chán lắm, màu sắc , độ nét..... :( :(

dinhdaidong

Ko biết bác kia dùng chưa chứ trước nhà em dùng con pana rồi, chẳng biết giờ có đổi mới được gì ko chứ cái trước đây của nhà em xem chán lắm, màu sắc , độ nét..... :( :(
Nhà bác dùng con nào thế, giờ pana thấy nhiều người dùng cũng ok mà bác, theo em nghĩ dù nó chưa bằng được các hãng như ss, sony hay lg nhưng nó ko pai dạng kém cỏi nhất đâu

doidenbac

Nhà bác dùng con nào thế, giờ pana thấy nhiều người dùng cũng ok mà bác, theo em nghĩ dù nó chưa bằng được các hãng như ss, sony hay lg nhưng nó ko pai dạng kém cỏi nhất đâu
Cũng tùy mỗi nhà dùng loại nào quen thi sẽ đánh giá tốt cho loại đó thôi bác, chứ tv giờ đa dạng mà công nghệ thì cũng càng ngày càng đi lên mà

Bên trên