Samsung 65MU7000.

ductaiphiet

chỉ số này rất quan trọng của tivi vì hiển thị hình ảnh rõ nét hay không nhờ cái này, còn tần số quét những tivi đời mới thường là 120Hz, giờ ít 50 hay 60 rồi.
Ý là tần số quét ảnh phải không ah, thông số này cũng phải thể hiện chứ, vì liên quan tốc độ hình ảnh khi giao thoa từ ảnh này qua ảnh khác mà

Em cũng đang tính đổi tivi cùn 32" ở nhà mà không biết mua hãng nào, tính mua sony của Nhật cho bền nhưng giá hơi chat, hơn nữa thấy bảo hình ảnh không đẹp bằng mấy hãng khác.
Né sony đi bác, nhà em vừa tèo 1 chú rồi, sửa chữa hết gần 4 củ, đau

holily

Giá này không có tivi như bác yêu cầu đâu, giá này như bác cần thì tầm 43" thôi.
Cám ơn bác, em cũng vòng mấy STĐM xem rồi, đúng là tiền nào của nấy. hôm đi xem thấy mấy em qled gì đó nhìn thấy hình ảnh và thiết kế đẹp quá, mà giá em không theo nổi

3004giaiphong

cạnh tranh khó lắm bác ơi, vì oled ra lâu hơn và có nhiều hãng làm theo công nghệ này mà
bác xem đây, số lượng tivi QLED bán ra cao hơn bốn lần so với tivi OLED trong năm nay. Con số này được dự đoán sẽ còn tiếp tục tăng, nhờ có những lợi thế mà công nghệ Chấm lượng tử mang lại, như chất lượng hình ảnh tăng lên, tuổi thọ lâu hơn và khả năng hiển thị màu sắc chính xác hơn, và cuối cùng là độ sáng cao hơn.

Bên trên