Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phanxuananh

nhà giàu nhiều khi cũng không sộp bằng giối bình dân nhưng có máu công nghệ đâu bạn, mình có ông bạn nhà cũng bình thường, nhưng công nghệ điện tử nào mới nhất ổng đều có trong nhà hết, không có tiền thì vay mua trả góp, rồi cũng có đầy đủ trong nàh thôi à
Chuẩn thế Bác

vanhueho

Member
Q Picture: Sự kết hợp hoàn hảo giữa ánh sáng và màu sắc
Q Smart: Nâng tầm trải nghiệm giải trí tại nhà
Q Style: thiết kế phù hợp với mọi phong cách sống

Thông tin sơ bộ nó là nvay đố bác
Chuẩn bị có sự cạnh tranh giữa Samsung ,LG,Sony đây

nhpt79

Member
Mình chỉ hóng cái sound bar MS750 Sound+ hứa hẹn mang đến chất lượng âm thanh sống động với loa siêu trầm tích hợp và âm thanh 5 kênh thôi

Nguyenportland

nhiều sự khác nhau rõ rệt chứ bạn, giống như có bạn gì ở trên có nói đó, màu sắc đẹp và sắc nét hơn, tích hợp nhiều ứng dụng hơn, ứng dụng chạy mượt mà hơn và nhất là hình dàng bên ngoài giống bức tranh hơn là cái tivi :D
Có sự cạnh tranh không hề nhẹ hen Bác nhỉ

calendar

Member
Cái khung tranh đó nhìn ai mà biết là tivi hả các bác
Vậy Sản phẩm chính thức lên kệ khi nào đấy bác , nghe nói giá khởi điểm từ 2.799 USD. Đồng thời Samsung công bố luôn giá bán một mẫu sound bar và đầu chơi đĩa Blu-ray mới gọi là trọn bộ các sản phẩm nghe nhìn chủ lực trong năm nay.

violypic

Member
Cải tiến như thế nào bác ơi
tivi màn QLED đời 2017 của Samsung cũng chính thức lên kệ, đồng thời xuất hiện thêm một mẫu tivi có thiết kế dạng khung tranh cực kỳ độc đáo mang tên The Frame. Giá bán lẻ đề xuất của các mẫu tivi màn QLED, dùng công nghệ chấm lượng tử của Samsung giúp mang lại độ phủ màu 100% cùng với góc nhìn được mở rộng hơn, khởi điểm từ 2.799 USD. Đồng thời Samsung công bố luôn giá bán một mẫu sound bar và đầu chơi đĩa Blu-ray mới gọi là trọn bộ các sản phẩm nghe nhìn chủ lực trong năm nay.

giahangiahan

Cải tiến như thế nào bác ơi
tivi màn QLED đời 2017 của Samsung cũng chính thức lên kệ, đồng thời xuất hiện thêm một mẫu tivi có thiết kế dạng khung tranh cực kỳ độc đáo mang tên The Frame. ,Samsung còn công bố luôn giá bán một mẫu sound bar và đầu chơi đĩa Blu-ray mới gọi là trọn bộ các sản phẩm nghe nhìn chủ lực trong năm nay đấy Bác ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên