Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nguyenna86

Member
nhiều sự khác nhau rõ rệt chứ bạn, giống như có bạn gì ở trên có nói đó, màu sắc đẹp và sắc nét hơn, tích hợp nhiều ứng dụng hơn, ứng dụng chạy mượt mà hơn và nhất là hình dàng bên ngoài giống bức tranh hơn là cái tivi :D
Cạnh tranh sẽ xảy ra giữa SS và LG là có rồi

doubleken

Member
con tivi qled dòng mới này cũng theo công nghệ mới là chấm lượng tử quantum dot, máu sắc sẽ sắc nét và sẽ có nhiều tính năng mới được tích hợp, mấy tháng mê games chắc cày dữ lắm đây :rolleyes:
Nhất định nhà em sẽ có em này khi lên kệ thôi , quyết tâm

lavievn

cụ thể là cải tiến phần nào vậy bác ?
Cải tiến thế này nè Bác :
Các mẫu tivi màn QLED đời 2017 của Samsung cũng chính thức lên kệ, đồng thời xuất hiện thêm một mẫu tivi có thiết kế dạng khung tranh cực kỳ độc đáo mang tên The Frame. Giá bán lẻ đề xuất của các mẫu tivi màn QLED, dùng công nghệ chấm lượng tử của Samsung giúp mang lại độ phủ màu 100% cùng với góc nhìn được mở rộng hơn, khởi điểm từ 2.799 USD. Đồng thời Samsung công bố luôn giá bán một mẫu sound bar và đầu chơi đĩa Blu-ray mới gọi là trọn bộ các sản phẩm nghe nhìn chủ lực trong năm nay.

giahangiahan

các mẫu tivi màn QLED đời 2017 của Samsung cũng chính thức lên kệ, đồng thời xuất hiện thêm một mẫu tivi có thiết kế dạng khung tranh cực kỳ độc đáo mang tên The Frame. Giá bán lẻ đề xuất của các mẫu tivi màn QLED, dùng công nghệ chấm lượng tử của Samsung giúp mang lại độ phủ màu 100% cùng với góc nhìn được mở rộng hơn, khởi điểm từ 2.799 USD. Đồng thời Samsung công bố luôn giá bán một mẫu sound bar và đầu chơi đĩa Blu-ray mới gọi là trọn bộ các sản phẩm nghe nhìn chủ lực trong năm nay.
Tham khảo rồi bảo ck rinh em nó về bạn à
Chuẩn đấy Bác nợ

yamaha21

có điều khiển bằng giọng nói nữa bác, em thích nhất ứng dụng này, không cần phải tìm remote mất công ?
Trong số này có sound bar MS750 Sound+ hứa hẹn mang đến chất lượng âm thanh sống động với loa siêu trầm tích hợp và âm thanh 5 kênh. Mẫu sound bar này có thể hoạt động độc lập hoặc gắn vào đế của mẫu tivi tương thích để có thể dùng ké điện mà không cần phải vướng bận đi dây lằng nhằng đó Bác

anh già

Member
Trong số này có sound bar MS750 Sound+ hứa hẹn mang đến chất lượng âm thanh sống động với loa siêu trầm tích hợp và âm thanh 5 kênh. Mẫu sound bar này có thể hoạt động độc lập hoặc gắn vào đế của mẫu tivi tương thích để có thể dùng ké điện mà không cần phải vướng bận đi dây lằng nhằng đó Bác
em này thấy nhiều bác view , mà nó hết nhiêu đạn bác ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên