Samsung K5520 – Đáng mua ở phân khúc phổ thông

namii

Các thiết bị phụ kiện đa chức năng quá,,sợ ko hiểu hết ấy :confused::confused::confused:

browneyes

Mỗi hãng đều có 1 điểm mạnh vượt trội,..Nhưng có vẻ Samsung biết dung hòa các nhu cầu của khách hàng 1 cách vừa phải...:)

contimvui

Con này thì nhà biệt thự to cực để vào mới nhìn đẹp, nhà phố bé bé để vào thấy nguyên cái TV to chà bá luôn :))

Meokhocnhe

TV trắng nhìn sang quá. còn này 43'' giá bao nhiêu thớt vì đang có nhu cầu tậu 1 em về làm đẹp cho nhà mới đây mà phân vân từ bữa giờ chưa biết chọn con nào

quaybanhnha123

Dòng này nghe con bé bạn mình dùng bảo xài ngon lắm, coi phim hình ảnh âm thanh sống động cứ như đang xem phim tại rạp. Nghe mà phát mê, chắc cuối năm nay để giành tiền rước em nó về ngay thôi :p

khoat33

TV samsung là nhất rồi , mấy cái ứng dụng có thể lên youtube xem phim hay nghe nhạc , hình ảnh sống động rực rỡ

hoahuongduongz

Nhờ cả nhà tư vấn giúp m, hiện tại đang cần mua TV màn hình cỡ 49 đến 55 inch, màn hình sắc nét, góc nhìn rộng. Chủ yếu để cả nhà coi mà phòng khách nhà m khá rộng và sáng

phuocnguyen901

Nhờ cả nhà tư vấn giúp m, hiện tại đang cần mua TV màn hình cỡ 49 đến 55 inch, màn hình sắc nét, góc nhìn rộng. Chủ yếu để cả nhà coi mà phòng khách nhà m khá rộng và sáng
Dòng K5520 có kích thước dao động từ 43 đến 55 inch, có giá cả hợp lý, chất lượng hiển thị tốt, đây là chiếc TV đáng mua cho nhà bác tận hưởng đó :D :D

nguyentuanvu12

Tính riêng thị phần tại Việt Nam thì theo hãng nghiên cứu thị trường GFK, thị phần về tivi LCD (LCD led) nói chung chiếm số 1 là SOny,sau đó đến Sam Sung và LG. Nhưng riêng mình nhận xét ở phân khúc phổ thông thì hàng Sony quá kém so với giá của nó khi so với 2 hãng LG và SS, hình ảnh của Tivi Sony chỉ đỉnh ở phân khúc cao cấp (dòng HX), ở phân khúc phổ thông mình đánh giá cao hình ảnh của tivi SS, SS có phần trội hơn ở một số tính năng và kiểu dáng.
Lời khuyên: ở phân khúc phổ thông cứ chọn SS

viethung267

Em là em chấm ngay cái Sam Sung k5520 này rồi đấy, không biết mấy bác có thích hay ý kiến gì không thôi ??

viethung267

Trước đây cứ nói net như Sony chứ bây giờ màu sắc, độ tương phản của samsung ăn đứt rồi. Đó là so cùng phân khúc đấy, chưa soi tới dòng cao cấp của samsung đâu đó. Ở phân khúc phổ thông mà samsung đã tuyệt như thế này rồi chứ đừng nói mấy dòng cao hơn :D

bavenbu

TV phổ thông sao nhìn đẹp quá trời luôn chứ. Bây giờ mấy dòng TV mới viền bé mỏng te. Cái này giá bao nhiêu thế bạn?

myxaurang

TV phổ thông sao nhìn đẹp quá trời luôn chứ. Bây giờ mấy dòng TV mới viền bé mỏng te. Cái này giá bao nhiêu thế bạn?
Tầm 12tr là sở hữu ngay chiêc TV 43" siêu đẹp rồi bạn ơi. Giá phổ thông nhưng thiết kế và kiểu dáng không hề phổ thông tí nào luôn bạn. Nhìn vào cứ y chang mấy chiếc TV công nghệ mới ra bây giờ luôn đó chứ. Nói chung mình đang dùng con 40'' thích vô cùng luôn :)

kokokoko123

Tầm 12tr là sở hữu ngay chiêc TV 43" siêu đẹp rồi bạn ơi. Giá phổ thông nhưng thiết kế và kiểu dáng không hề phổ thông tí nào luôn bạn. Nhìn vào cứ y chang mấy chiếc TV công nghệ mới ra bây giờ luôn đó chứ. Nói chung mình đang dùng con 40'' thích vô cùng luôn :)
Bác nói sao con này mà có 12tr thôi ah? Bữa mình đi vòng vòng mấy siêu thị điện máy nhưng thấy giá nó cao hơn đấy chứ. không có ý định mua chỉ xem thôi, nên k nhớ chính xác, nhưng nhớ mam mác là còn này phải ngoài 12tr cơ. :(

contimvui

Bác nói sao con này mà có 12tr thôi ah? Bữa mình đi vòng vòng mấy siêu thị điện máy nhưng thấy giá nó cao hơn đấy chứ. không có ý định mua chỉ xem thôi, nên k nhớ chính xác, nhưng nhớ mam mác là còn này phải ngoài 12tr cơ. :(
Bạn ra ngoài Điên Máy Xanh đi, ngoài đó bán chưa đến 12tr đâu nha. mà ngoài đó đang khuyến mãi siêu khủng trong tháng 9 này nè, nghe đâu đc mua hàng trả góp lãi xuất 0đ, và tham gia rút thăm trúng vàng nữa đó

thanhlonganhhung

ngon bổ rẻ thì Samsung cụ nhé, với chỉ hơn 10 củ mà hốt 1 e cỡ K5520 là quá chất so với giá rồi.
em cũng mua 1 cái, khi hỏng chỉ cần gọi báo TT CSKH, có thợ đến tận nơi, khám bệnh, cần thay cái gì hôm sau chính thợ đó mang đến thay

namthan12

Nhà em có 2 TV led thì toàn SS. Cấu hình cao hơn, giá rẻ hơn, thiết kế đẹp hơn Sony.
Nói chung hàng Nhật ngày càng giảm chất lượng so với ngày xưa nên thị trường rơi vào Hàn xẻng. Bây giờ xuất hiện e K5520 này lại làm e phân vân có nên mua đổi k ? Vì giá quá ngon so với chất lượng nó mang tới :)

minhhamm

ngon bổ rẻ thì Samsung cụ nhé, với chỉ hơn 10 củ mà hốt 1 e cỡ K5520 là quá chất so với giá rồi.
em cũng mua 1 cái, khi hỏng chỉ cần gọi báo TT CSKH, có thợ đến tận nơi, khám bệnh, cần thay cái gì hôm sau chính thợ đó mang đến thay
Cứ SS loại chất lượng cao mà xúc , Cùng giá tiền Ss tính năng hơn hẳn, mới lại TV có mua đi bán lại đâu mà phải sính Nhựt cho nó phí tiền, nhà em bị 2 em sony chết kênh sau 1 năm sd nên thành fan của Sam

Bên trên