Samsung K5520 – Đáng mua ở phân khúc phổ thông

quangteousa

Con k5520 của sam là dòng bình dân mà chất lượng cũng khá được. Đối vs 1 người ko rành công nghệ như tôi chỉ cần nhìn cái tivi là ưng rồi,mẫu mã đẹp vs quan trọng là tiết kiệm diện tích vì nhà tôi khá nhỏ

nhungngaymuaden

Thích nhất ở con sam này là ko cần tốn diện tích cho đầu thu mà vẫn xem truyền hình ngon như thường,tuy nhiên nhiều lúc chuyển kênh thì thấy ko nhạy lắm thôi,nhưng nhiêu đó cũng đủ để mình chọn mua rồi

narutovnn

Thực tế khi đi tham khảo tại điện máy xanh thì con mình đòi mua ngay e sam này,chọn vào smartkid mà cứ ê a hát theo,nhưng chỉ ngại nhiều game quá thì lại ko lo học. Mọi người có ai biết cách khóa ko ạ

tieudatdat

Ở nhà còn có ông bà cũng hay xem tin tức,nhưng khi tham khảo thì thấy remote của e sam này đơn giản tiện dụng nên mua,nhưng nhiều lúc nhìn thấy tivi có màu hơi xanh xanh. Có bác nào biết giải thích dùm e vs ạ

bymyside121

Hôm nọ có đọc ở cái trang mạng nào làcon k5520 có gói quà tặng 6 tháng miễn phí truyền hình hd,không biết có chính xác ko? Có thì cũng ráng kiu mama mần cho cái,mong có bác nào rõ trả lời dùm

nofearthedark

Tivi này của sam có 1 nhược điểm đáng lưu ý,ngồi xem chỉ nên ngồi chính diện và ko nên lệch nhiều quá,nếu ko thì hình ảnh lại ko tốt lắm. Nhưng mà tiền nào của ấy thôi mấy bác ạ

baoexter

Mới sắm e k5520 này về,ra là nhìn là ưng cái bụng rồi. Giá hợp vs túi xiền của e,mẫu cũng ưa nhìn,đặc vào nhà là thấy sang chảnh luôn,hihi. E là chuyên gia chơi game, kết nối thì dễ dàng,chẳng phải dây nhợ gì,tiện lợi quá trời. Đang cày mấy ngày nay :)

tranvantuong

Ra tiệm điện máy nhìn là thấy màu sắc tivi của sam nhìn sống động và rực rỡ hơn những dòng khác,cập nhật nhiều hình ảnh hiện nay. Thích hơn cả là có rất nhiều dòng vs các mức giá có thể chọn. E thì thích mấy con to to có công nghệ quantumdot, 4k hdr 1000 nits vs loa soundbar.. Nhưng đành ngậm ngùi đứng nhìn từ xa,huhu, vì túi xiền ko cho phép,nên chỉ sắm e sam này về đỡ vậy

Lam 111

Ra tiệm điện máy nhìn là thấy màu sắc tivi của sam nhìn sống động và rực rỡ hơn những dòng khác,cập nhật nhiều hình ảnh hiện nay. Thích hơn cả là có rất nhiều dòng vs các mức giá có thể chọn. E thì thích mấy con to to có công nghệ quantumdot, 4k hdr 1000 nits vs loa soundbar.. Nhưng đành ngậm ngùi đứng nhìn từ xa,huhu, vì túi xiền ko cho phép,nên chỉ sắm e sam này về đỡ vậy
K5520 nếu so sánh về thiết kế với những dòng cao cấp hơn của ss thì đương nhiêu có sự chênh lệch nhưng vẫn có công nghệ mới từ hãng ss , vẫn có những tính năng không hề thua kém với các dòng cao cấp đâu nhé . mà giá tiền hợp lý

LêVy567

Mới sắm e k5520 này về,ra là nhìn là ưng cái bụng rồi. Giá hợp vs túi xiền của e,mẫu cũng ưa nhìn,đặc vào nhà là thấy sang chảnh luôn,hihi. E là chuyên gia chơi game, kết nối thì dễ dàng,chẳng phải dây nhợ gì,tiện lợi quá trời. Đang cày mấy ngày nay :)
Anh chơi game chuyên nghiệp oi , em thấy K5520 đẹp thiệt nhưng không sang như ks9000 hay ks9500 đâu nhé . cac dòng ss bây giờ đều kết nối không dây hết òi .

LipLep-P

một bên là k5520 và một bên là j5520 thì hai cái dòng này có gì khác nhau ? và cái nào ưu điểm vượt trội hơn ?

MNTran

Với kích thước màn hình 43 inch k5520 cùng với mức giá hơn 12 triệu đồng một chút thì mọi gia đình, quán café, công ty, những nơi làm dịch vụ đều có thể sử dụng chiếc TV này với mục đích giải trí hay công việc.

Hoang Kha LN

Mình chưa bao giờ cảm thấy thật vọng với lựa chọn khi mau k5520, hình ảnh hiển thị vô cùng sắc nét và sống động với độ phân giải FullHD cùng công nghệ Digital Clean View được Samsung tích hợp trên UA9K5520 cho màu sắc vô cùng sống động mà giá cũng hợp lý

Levymocha

k 5520 Âm thanh của loa cũng được trang bị âm thanh Dolby Digital Sound, cùng 2 loa tổng công suất 20W, mang đến âm thanh đa chiều, nổi bật với khả năng tinh chỉnh âm tốt.

Bên trên