Sắp ra mắt card mở rộng USB 3.0 thế hệ mới cho bo mạch chủ cũ

VICH

Ðề: Sắp ra mắt card mở rộng USB 3.0 thế hệ mới cho bo mạch chủ cũ

Trên thị trường đã có những loại card PCIe với 02 port USB 2.0, 01 Port eSATA và 02 Port SATA, rất phù hợp với main HTPC MiniITX chỉ có duy nhất 1 khe PCIe.

Mong đợi những loại card vừa kết hợp USB 3.0 và eSATA và SATA. Như thế mới đỡ lãng phí khe cắm PCIe

Cạc này có từ lâu rồi mà em bán lâu rồi bác ơi:

Tốc độ copy khá ổn định 80 --> 90M/s rất tiện cho bác nào dùng ổ cứng + đầu phát có cổng USB 3.0

HTPC Supporter

Tốc độ copy khá ổn định 80 --> 90M/s rất tiện cho bác nào dùng ổ cứng + đầu phát có cổng USB 3.0

Đang nói là những dòng Card cắm bổ sung esata hoặc Usb 3.0 cho Laptop cơ mà. Chứ card của bạn dành cho Desktop thì khá nhiều

son_omegamart7

Cái này có cách đây gần 2 năm rồi. Mà giờ ở VN USB stick có giao tiếp 3.0 còn chưa thấy thì cần đến cái này làm gì ???

plsmans2011

Con này là model nào và bán bao nhiêu vậy bro ? Mới mua em HDD Ext 3.0 mà ko có cổng USB 3.0 nên đang tìm để nâng cấp nó? Bro cho tí thông tin nhé. Thanks

KTZ

Thế htpc không có usb 3.0 mua thêm card mở rộng của bác dùng được không vậy?bác cho xin ít thông tin,e đang quan tâm

Secretvn

Member

Hy vọng trumusb nhập về bán rẻ cho mọi người! :D

Bên trên