Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

dungnoob

Member
Ðề: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

hix tiết cái là có cái cột tự nhiên chen ngang hix

thangvc

Member
Ðề: Re: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

JBL chơi nhạc vàng, nhạc Jazz chất tiếng quá hay vì dòng monitor cho chất tiếng khô, không nịnh tai, không bị nhàm chán...vote cho con Loa này

E có A bạn cũng chơi jbl như bác chỉ khác là nghe bằng amp đèn kit Nhật nghe rất hay, bác nghe Jazz, vocal thì đúng bài rồi đấy. Chúc mừng bác.

mr_blackman

Ðề: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

Kết nhất quả LOA JBL 4312 có chú Luxman 309V nhà bác Vinh.

springseavn

Chúc mừng bác chủ nhé, bộ giàn hoành tráng quá. Em bắt đầu tập chơi HD từ cái HD Start Player mua của bác. Cái đầu này có chạy được các file iso phim 3D không bác nhỉ? Em chưa thử nên không biết, nếu được thì tạm thời chưa cần nâng cấp đầu. Bác cho em ý kiến nhé.

nhìn quả dàn chán luôn :D

Hai Scm

Active Member
Bác chủ chơi game đua xe 3D gì thế bác ? Em thích Need for Speed nhưng phải nâng cấp cái PC mới cày nổi....

Dàn của bác chủ Top chắc là ước mơ của khá nhiều người, m cũng vậy, mong muốn có đôi loa và bộ âm ly, đầu cũng chưa có.:D

stephen chow

bác cho em hỏi MIT 7800 này có đủ độ sáng không bác?
3D của em nó theo bác thế nào?

Bác review 1 chút về máy chiếu được ko a? cám ơn bác

bộ này ôn đó bác chủ ạ :)

khanh_zui

Member

Quá đã. Chúc mừng bác chủ nhé

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Em xin bổ sung thêm vài hình ảnh mới chụp lại sáng hơn chút với lại vừa nhận được chân kê chiếc loa Sub Velodyn đẹp quá, nghe âm bass không bị xuống nền nhà nữa phê quá show cùng anh em luôn

attachment.php

attachment.php

attachment.php

druger123

Member

Bác chủ có bộ dàn tuyệt vời nhưng hình như dây nhợ đằng sau hơi rối :D

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Em xin bổ sung thêm vài hình ảnh mới chụp lại sáng hơn chút với lại vừa nhận được chân kê chiếc loa Sub Velodyn đẹp quá, nghe âm bass không bị xuống nền nhà nữa phê quá show cùng anh em luôn

attachment.php

attachment.php

attachment.php

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Đang muốn nâng cấp phòng nghe nhạc xem phim, bác nào thi công ngon lành giơ tay em nhé ! Cám ơn các bác nhé!!! Ngân sách nâng cấp phòng max. 35 triệu!!! HOTLINE 0936 999 663 gặp Mr. VINH HD

Bin-K

Well-Known Member
Kết nhất cái chân đế con sub nhà bác. Lúc nào em cũng phải vẽ hình rồi nhờ anh em chạy máy CNC cắt cho một cái giống như bác mới được, nhìn như chân đế Khạc ma.

Bên trên