Sau WC, MyTV phát cái gì nhỉ

apachi

Member
Không biết bác nào có thông tin gì không nhỉ, hôm nay gọi 18001255 hỏi thì mấy em nói là kênh 0 sẽ chuyển thành kênh tổng hợp, thế thì chán nhỉ, sau WC, bật MyTV lên rồi lại tắt, chẳng thấy có gì hấp dẫn nữa

thaiha248

Banned
Ðề: Sau WC, MyTV phát cái gì nhỉ

:) cứ chờ đợi đi bạn, MyTV là đài trẻ, họ vừa no nê với Worldcup HD rồi...hjhj, chắc cho các nhân viên đi nghỉ mát, rồi về có dư định mới, Worldcup mới kết thúc được 3 ngày mà bạn, vội gì chứ, thế nào họ chẳng cho ra những chương trình thể thao mới, chứ MyTV giờ đã có gì đâu, 1 ngày toàn chiếu phim,làm thế để họ tự bắn vào chân họ à...:))

quaxoai89

Active Member

:) cứ chờ đợi đi bạn, MyTV là đài trẻ, họ vừa no nê với Worldcup HD rồi...hjhj, chắc cho các nhân viên đi nghỉ mát, rồi về có dư định mới, Worldcup mới kết thúc được 3 ngày mà bạn, vội gì chứ, thế nào họ chẳng cho ra những chương trình thể thao mới, chứ MyTV giờ đã có gì đâu, 1 ngày toàn chiếu phim,làm thế để họ tự bắn vào chân họ à...:))

mytv hiện giờ đang chiếu phim up hd đấy, tha hồ mà xem

thaiha248

Banned

sáng 6h ngày 14-7 nó chiếu phim Sherlock Home 2010 đấy,lúc sau 9h35 buổi sáng nó chiếu phim Chơi Vơi của Việt nam ..hix phim này mình chưa có thời gian đi xem Rạp..mà Đĩa cũng chưa có...MyTV mua bản quyền rồi, nghe bảo là phim Đồng Tính hay lắm...sáng mai ngày 15-7 lúc 1h5 MyTV chiếu phim Die Hard của Bruce Willi nè, lúc 4h20 phát lại Shorlock Home của sáng hôm trước...haha toàn phim Rạp đắt tiền mà hay..:))

apachi

Member

Mấy kênh HBO, Cinemax, Star Movie mà chiếu HD thì đỉnh quá nhỉ

thaiha248

Banned

1h sáng ngày 15-7.MyTV HD chiếu Die Hard 4...ui hay không tưởng được, toàn bọn IT giỏi, hack cả hệ thống đèn đỏ lẫn máy bay...qua cái đài mà chúng nó cũng gọi điện thoại được cho nhau, bọn này tởm thật..haha...có cả Lý Mỹ Kỳ đóng....
ScreenShot cực nóng của nó nè

1h sáng ngày 15-7.MyTV HD chiếu Die Hard 4...ui hay không tưởng được, toàn bọn IT giỏi, hack cả hệ thống đèn đỏ lẫn máy bay...qua cái đài mà chúng nó cũng gọi điện thoại được cho nhau, bọn này tởm thật..haha...có cả Lý Mỹ Kỳ đóng....

Bố trẻ này chê VTC lấy, chê để, cuối cùng lại đi tự sướng với mấy phim cũ mèm. Thích xem phim, sắm HD-Player đi. MyTV làm sao mà so được với VTC

apachi

Member

Bố trẻ này chê VTC lấy, chê để, cuối cùng lại đi tự sướng với mấy phim cũ mèm. Thích xem phim, sắm HD-Player đi. MyTV làm sao mà so được với VTC

Phật tử mà sao lại cứ thích gây mâu thuẫn với nhau vậy nhỉ, ai dùng cái gì là quyền của người ta, ai thấy cái gì hay thì người ta khen, phim nào chưa xem đều coi như là phim mới, mà có những phim xem đi xem lại vẫn thấy hay thì sao nào, sao lại lôi đài nọ với đài kia ra đây làm gì?

apachi

Member

Có ai bảo là không có HDB HD, Star HD đâu :))
Chẳng qua là ở VN chưa mua bản quyền thôi.
Thì vẫn biết vậy nhưng liệu nó có mua cho mình xem không mới là vấn đề, chắc mấy vụ bóng đá ngoại hạng Anh với C1... MyTV đứng ngoài cuộc rồi, thay vào bằng HBO HD thì cũng ngon đấy

congacon124

Hi vọng là cả 2 đi các bác
Nghe nói MyTV là sản phẩm của mấy ông VNPT , mà mấy ông VNPT nè to lém :))
em nghĩ sẽ được cả 2 lun đóa , có thể nhìu hơn nữa kìa

thaiha248

Banned

Hi vọng là cả 2 đi các bác
Nghe nói MyTV là sản phẩm của mấy ông VNPT , mà mấy ông VNPT nè to lém :))
em nghĩ sẽ được cả 2 lun đóa , có thể nhìu hơn nữa kìa

đúng rồi..VNPT nó lên tập đoàn rồi..doanh thu hàng năm nó lên hơn 4 tỷ đô, còn VTC thì chưa, vẫn chỉ là Tổng Công TY Truyền Thông VTC thôi, mặc dù đã mở ra rất nhiều trò..như các Loại Game, Thẻ Vcoin, Truyền Hình, Kính Doanh tivi có gắn Kỹ Thuật Số, Kinh Doanh Đầu Kỹ Thuật Số, Báo 24h..và còn rất nhiều cái khác không đếm xuể....gần 10 năm rồi vẫn chưa lên Tập Đoàn....họ còn phải chứng tỏ nhiều nữa...

congacon124

đúng rồi..VNPT nó lên tập đoàn rồi..doanh thu hàng năm nó lên hơn 4 tỷ đô, còn VTC thì chưa, vẫn chỉ là Tổng Công TY Truyền Thông VTC thôi, mặc dù đã mở ra rất nhiều trò..như các Loại Game, Thẻ Vcoin, Truyền Hình, Kính Doanh tivi có gắn Kỹ Thuật Số, Kinh Doanh Đầu Kỹ Thuật Số, Báo 24h..và còn rất nhiều cái khác không đếm xuể....gần 10 năm rồi vẫn chưa lên Tập Đoàn....họ còn phải chứng tỏ nhiều nữa...

hi hi
Về mặt truyền hình thì VNPT còn kém nhiều so với VTC
Chỉ hi vọng là với tiềm lực lớn sẵn có của mình, mấy bác VNPT sẽ đẩy mạnh nội dụng của MyTV lên thoai, làm sao càng ngày càng hấp dẫn
Dù sao nhà mình đã dùng MyTV roài :D

is181

Member

hi hi
Về mặt truyền hình thì VNPT còn kém nhiều so với VTC
Chỉ hi vọng là với tiềm lực lớn sẵn có của mình, mấy bác VNPT sẽ đẩy mạnh nội dụng của MyTV lên thoai, làm sao càng ngày càng hấp dẫn
Dù sao nhà mình đã dùng MyTV roài :D

Đồng ý với bác, về mặt truyền hình thì VNPT còn lâu mới bằng VTC được, với lối tư duy chậm chạp như rùa của VNPT thì sau ít nhất là 1 năm nữa MyTV mới nghĩ đến việc cạnh tranh về nội dung của truyền hình được. Nhà tôi cũng trót dùng MyTV rồi nên cũng chỉ biết hy vọng thôi. Đến tháng 9 mà không có EPL thì tôi đành chuyển sang K+ hoặc VTC

hoatienii

Member

bùn nhĩ, ko có giải ngoại Hạng bùn ghê,C1 nữa, lỡ mới lắp đặt MYTV

giangduc82

bác nào lỡ lắp MyTV thì dùng tạm đi chứ nhìn sau WC họ có phát được cái gì đâu.toàn chương trình cũ SD kéo lên HD, chứ làm gì còn HD nữa mà chờ. Tiền đầu tư vào hết cái WC rồi thì lấy đâu ra ngoại hạng với C1 nữa.

Dùng tạm thì cũng phải hơn nửa năm nữa e mới hết hợp đồng với MyTV do có khuyến mãi 50% STB, lỡ cắn câu rồi biết sao bây giờ, hy vọng MyTV có Ngoại Hạng Anh, nếu ko chắc phải xem online quá. Net+MyTV>=300k, nếu chơi thêm K+ 250k thì mất toi hơn nửa chai rồi, cộng thêm tiền điện hơn 600k nữa chắc e uống nước chừ cơm quá :((

Do_Toi

Member

các bác chịu khó đi, MyTV tớ cũng chả bít nó sẽ phát cái gì nữa... chắc là phim truyện là chủ yếu, + mấy cái chương trình nhạc nhẽo thông tin thông tọi của nhà trồng được. chứ các giải này giải kia thì... :D

Bên trên