SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HD HÀ NỘI

9h sáng chủ nhật ngày 1 tháng 7 năm 2012 tại Nhà Hàng Phúc Hương Viên - Đường Bùi Xuân Phái - Mỹ Đình II - Từ Liêm - Hà Nội sẽ diễn ra đại tiệc mừng sinh nhật HDvietnam tròn 4 tuổi.

Buổi tiệc mừng sinh nhật được kéo dài từ 9h ngày 1/7 đến 2h20 sáng ngày 2/7 (Tùy thuộc vào khả năng của từng thành viên tham dự, không bắt buộc tham gia full time)

Nội dung chính của chương trình
Phần I
  • Từ 8h-9h Hoàn tất công tác chuẩn bị
  • Từ 9h-10h20 Tất cả các thành viên quây quần bên những bàn tiệc tròn cùng thưởng thức cafe với hoa quả, cắt bánh Gato mừng Sinh nhật và cùng xem chương trình Thúy Nga 105 bản blu-ray iso qua máy chiếu khủng kết hợp với màn chiếu bạc (loại màn cứng 150") mới nhất hiện nay.
  • Từ 10h30 đến 11h45: Chương trình Karaoke HD - Giao lưu làm quen - Giải đáp kỹ thuật những vấn đề liên quan đến HD - Tư vấn về lắp đặt hệ thống, những vấn đề về HD 3D - Đề cập các vấn đề về nguồn phát ... (Chương trình KOK có thể sẽ kéo dài hơn đến cả phần tiệc chính và dự kiến đây sẽ là chương trình KOK đặc biệt nhất từ trước đến nay)
  • Từ 11h45 đến ... Tiệc mặn mừng sinh nhật. (Các món ăn sơn hào hải sản, cao lương mỹ vị cùng tửu tuyệt sẽ kết thúc phần chính của chương trình)

Phần II:
  • Phần này em xin phép không public vì rút kinh nghiệm mấy lần trước public lên đây xong có mấy bác về nhà bị vợ oánh cho mặt mày tím tái :D

Còn tiếp...

Kinh phí tham dự: 300k/ 1 người/ chính tiệc (phụ tiệc phát sinh tính sau)

Thời hạn đăng ký, đóng lệ phí tham gia trước 24h ngày 28/6/2012

Chương trình lần này sẽ rất cô đọng và ấm cúng với rượu ngon, gái xinh, tiệc thịnh soạn cùng nhiều tiết mục phụ họa mới lạ, hấp dẫn, sôi động đầy hào hứng. Hứa hẹn sẽ đem đến một không khí vui tươi và trìu mến cho ngày sinh nhật HDvietnam tại thủ Đô Hà Nội!

Thay mặt HDVN xin trân trọng kính mời!

Thông tin chuyển khoản:

Tên Ngân hàng
:
Chủ tài khoản
|Số tài khoản
|Số điện thoại
Maritime Bank (MSB):Chu Quang Đông|1100.1011.9090.09|0949.61.6666
VIETCOMBANK:Ngọ Xuân Giao|0011.0030.27855|0946.44.6624
TECHCOMBANK:Đặng Như Quỳnh|140.2282.66666.99|0906.99.8888

* Cập nhật quà tặng:

Công ty TNHH Tấn Thành tài trợ 03 đầu phát HD

Công ty TMCP Việt An tài trợ:

• 01 Đầu phát HD Kiwi-1185

Công ty LG VIỆT NAM

• 30 voucher mua hàng (Mỗi voucher trị giá 500k)

KARAOKE BALLAD 360 Xã Đàn (Đường Kim Liên Mới)

• 30 voucher giảm giá @ KARAOKE BALLAD 360 Xã Đàn (Đường Kim Liên Mới)

Còn tiếp...

* Danh sách thành viên đăng ký tham dự:

STTNickNộp tiềnGhi chú
01TR0JANx
02dh201hyx
03Jackson
04dangnhuquynhx
05Ngọ Xuân Giaox
06linhnguyen5187x
07anhkinhh
08, 09snowangel2790x2kèm bạn gái
10hieubgx
11new_world_gamex
12, 13blueyekèm bạn gái
14x269
15, 16City Hunterxkèm bạn gái
17bubix
18onggia_u40x
19, 20BKGxkèm em gái
21HanoiConnerx
22meomattox
23trainingdự bị
24Manutd_vnx
25vodanhhdx
26sirthucx
27giabachmcx
28incoasix
29hoabantrangx
30vuthehoax
31usbvnx
32giang0112
33NATASA
34greatboderx
35-38VietKTV supportersx
39coolpix8700x
40vietsymbianx
41vulong010x
42anh2310
43CTH76x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

TR0JAN

Em đăng ký nhanh cho kịp :)
chắc lại một mình thôi vì đi thêm người vợ em biết :D

Jackson

Active Member
9h sáng chủ nhật ngày 1 tháng 7 năm 2012 tại Nhà Hàng Phúc Hương Viên - Đường Bùi Xuân Phái - Mỹ Đình II - Từ Liêm - Hà Nội sẽ diễn ra đại tiệc mừng sinh nhật HDvietnam tròn 4 tuổi.

Buổi tiệc mừng sinh nhật được kéo dài từ 9h ngày 1/7 đến 2h20 sáng ngày 2/7 (Tùy thuộc vào khả năng của từng thành viên tham dự, không bắt buộc tham gia full time)

Nội dung chính của chương trình
updating...

Kinh phí tham dự: 300k/ 1 người/ chính tiệc (phụ tiệc phát sinh tính sau)

Thời hạn đăng ký, đóng lệ phí tham gia trước 24h ngày 28/6/2012

Chương trình lần này sẽ rất cô đọng và ấm cúng với rượu ngon, gái xinh, tiệc thịnh soạn cùng nhiều tiết mục phụ họa mới lạ, hấp dẫn, sôi động đầy hào hứng. Hứa hẹn sẽ đem đến một không khí vui tươi và trìu mến cho ngày sinh nhật HDvietnam tại thủ Đô Hà Nội!

Thay mặt HDVN xin trân trọng kính mời!

Hấp dẫn quá, 0 đi kể cũng phí. Cho mình đăng ký 1 suất đến ngắm gái rồi về ! =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dangnhuquynh

Ðề: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Em cũng đăng ký ngay kẻo lỡ..... Em một suất nhé sếp. Chuyển tiền ngay và luôn .......:))

dangnhuquynh

Ðề: Re: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Hấp dẫn quá, 0 đi kể cũng phí. Cho mình đăng ký 1 suất đến ngắm gái rồi về ! =))

Bác đăng ký là phải đi chuẩn đấy nhé. Khi đi nhớ mang theo thêm 300k trả nợ cho em vụ off lần trước em phải đóng thay bác nhé ......:))

minhtuantkh

Có nếu có hàng thật là em rút dự SN ở SG ra HN nha các bác.
Em đang dụ một thằng bạn gà mờ xin nhập khẩu HDHN nếu nó gật gật em sẽ chuyển tiền mua cái vé mời tặng nó. Mong các bác nhẹ tay giúp!

anhthu2002

Member

Tiếc quá ko đi được rồi, ngồi hóng report vậy :(. Mà hình như bác ivy68 ngoài đời là người quen cũ của mình thì phải, có đúng bác ý tên là Nam nhà ở Hoàng Hoa Thám ko mọi người???

HD HÀ NỘI

Có nếu có hàng thật là em rút dự SN ở SG ra HN nha các bác.
Em đang dụ một thằng bạn gà mờ xin nhập khẩu HDHN nếu nó gật gật em sẽ chuyển tiền mua cái vé mời tặng nó. Mong các bác nhẹ tay giúp!

Em gật trước, bạn bác gật sau nhé :) Bác đề phòng zân HN hay có kiểu gật sang ngang :D

chauint

Active Member

Tiếc quá ko đi được rồi, ngồi hóng report vậy :(. Mà hình như bác ivy68 ngoài đời là người quen cũ của mình thì phải, có đúng bác ý tên là Nam nhà ở Hoàng Hoa Thám ko mọi người???

là phụ nữ đang ở Anh, bác nào fan của idol IVY thì bay vào SG chơi 1 chuyến nhé

buihung

Administrator
Re: Ðề: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

là phụ nữ đang ở Anh, bác nào fan của idol IVY thì bay vào SG chơi 1 chuyến nhé
Các bác đừng hy vọng quá rồi lại mừng hụt. Nhớ lần trước ở HN ai cũng háo hức, cuối cùng gặp phải người đóng thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên