SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HD HÀ NỘI

HÓT!!! HÓT!!! HÓT!!!
ĐĂNG KÝ CHUYỂN TIỀN OFFLINE NHẬN NGAY 500cR

Hưởng ứng ngày sinh nhật HDVN lần thứ IV Tại HN. BĐH HDHN sẽ tặng ngay 500cR cho 20 bạn đầu tiền đăng ký và chuyển tiền đi dự offline ngày 1/7 tới đây.
Số cR quà tặng mà BĐH có được nhờ là nhờ vào việc ăn nên làm ra tại đây và các mạnh thường quân hỗ trợ.
Xin cảm ơn các bạn!

Ðề: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Nội dung buổi tiệc là những j vậy mấy bác.Họp HD thì có chương trình share phim hd ko nhỉ :D

dangnhuquynh

Các bác đăng ký để lại thông tin đầy đủ, họ và tên, số điện thoại, chuyển tiền vào tài khoản nào ạ để ban tổ chức còn lên danh sách. Thành viên nào đăng ký theo kiểu bỏ bom (đăng ký mà không đi) làm khó ban tổ chức sẽ bị Ban nick cảnh cảo khỏi khu vực Box Hà Nội a. Mấy lần off trước làm khổ Ban Tổ Chức quá trời ........:))

dungdt2

Có nếu có hàng thật là em rút dự SN ở SG ra HN nha các bác.
Em đang dụ một thằng bạn gà mờ xin nhập khẩu HDHN nếu nó gật gật em sẽ chuyển tiền mua cái vé mời tặng nó. Mong các bác nhẹ tay giúp!
Làm luôn cái vé đi, pm mấy bác hiền hiền đỡ hộ vài ly
Anh em HDHN cho thêm ít hình ảnh rì viu đê :D

hieubg

Member
Em đăng ký lại
Họ tên: Phạm Quốc Hiếu, đt 01679416616
Vừa chuyển tiền vào Vietcombank, do nhờ thằng bạn chuyển hộ nên nội dung có ghi Lai Minh Hiệp, mấy bác check giùm.

tiger_eye

e cũng mún đi Sn nhật dưng chưa có xiền tươi đến hôm đó e nộp sau đc hem ah ;))

dh201hy

Well-Known Member
Lập bảng đi bác chủ. Nhìn này rối quá, không biết được mấy trăm mem rồi :D

dangnhuquynh

e cũng mún đi Sn nhật dưng chưa có xiền tươi đến hôm đó e nộp sau đc hem ah ;))

Riêng em anh đã ghi có vào tài khoản Techcombank của anh rồi. Yên tâm nhé. Báo cáo Ban tổ chức là em đã nhận tiền của mắt cọp nhé .....:))

dangnham

không biết năm nay thành viên tham dự đông không nhỉ, năm nay em không tham gia được rồi. Sang tuần em đi học hạ sy quan rồi nên ko về đc :D Hẹn các lão sinh nhật năm sau vậy :D

dinh3077

Re: Ðề: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Chung ơi ! Em có đi dự được không, nếu đi được thì mình rủ thêm mấy anh em nữa đăng ký đi dự cho vui nhé. ĐT cho Anh nhé. Dạo này Em có khỏe không, khi nào rảnh qua nhà Anh chơi nhé.

báo cáo cả nhà. 1/7 em có mặt ở Sài Gòn mất rồi.

Jackson

Active Member
Re: Ðề: Re: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Bác đăng ký là phải đi chuẩn đấy nhé. Khi đi nhớ mang theo thêm 300k trả nợ cho em vụ off lần trước em phải đóng thay bác nhé ......:))
Các bác đăng ký để lại thông tin đầy đủ, họ và tên, số điện thoại, chuyển tiền vào tài khoản nào ạ để ban tổ chức còn lên danh sách. Thành viên nào đăng ký theo kiểu bỏ bom (đăng ký mà không đi) làm khó ban tổ chức sẽ bị Ban nick cảnh cảo khỏi khu vực Box Hà Nội a. Mấy lần off trước làm khổ Ban Tổ Chức quá trời ........:))

Chết em rồi, lần này xin tự nguyện ra đảo. :D

blueye

em tentitive dang ky 2 xuat nhe. Cho ban gai confirmed!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên