Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

skplayer

Well-Known Member
Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Nâng cấp lên tầm cao mới đi bác , thể hiện sức mạnh bản quyền chứ

Dạo này khá bận, chắc chắn sẽ phát triễn tiếp, các bạn cứ yên tâm.

headjc

Active Member

Hi bác.
Mình đã từng sử dụng nhiều phần mềm chơi karaoke rồi, miễn phí có, thu phí có nhưng chưa thấy cái nào sử dụng oke, nên đến giờ mình vẫn sử dụng Media Player Classcic để chơi karaoke. Hôm qua có test thử phần mềm của bạn thấy rất hay nhất là tính năng tìm kiếm , tạo thumbail..
Nhưng chưa test được về tính năng điều khiển qua máy tính bảng, điện thoại, mình không rõ cách thức phần mềm này nhận thông tin đều khiển = máy tính bảng, điện thoại qua kết nối wifi như thế nào, vì PC của mình kết nối mạng LAN qua đầu cáp RJ45.
Hi vọng bạn quan tâm phát triển thêm tính năng cho phần mềm, nếu có tính năng tự nhận và phát track audio karaoke thì hay quá, vì hiện nay dữ liệu karaoke được sưu tầm nhiều nguồn khác nhau nên các track được sắp xếp không đồng bộ, có file track 1 là music, track 2 là karaoke và ngược lại.
Và cuối cùng bạn cho mình xin thông tin cách thức mua phần mềm để ũng hộ tinh thần sáng tạo nhé.
Thân.

tieulong_001

Active Member

Bác chủ thêm dc tính năng tìm bài hát bằng 1 câu/ câu đầu của bài hát thì tuyệt :)

anhhai1325

Member
Mình đã kích hoạt bản 1.1.7 và dùng lâu nay. Hôm nay vào search bài thì không đủ. Xem lại thì thấy chưa kích hoạt. Nhập lại mã kích hoạt cũng không được. Vậy là sao hả ad?

skplayer

Well-Known Member
Ðề: Re: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Mình đã kích hoạt bản 1.1.7 và dùng lâu nay. Hôm nay vào search bài thì không đủ. Xem lại thì thấy chưa kích hoạt. Nhập lại mã kích hoạt cũng không được. Vậy là sao hả ad?

Bạn thử tắt mở lại ứng dụng lại xem sao, nếu không được chắc phần cứng thay đổi hoặc có sự cố gì đó không rõ, bạn gửi lại mình mã yêu cầu để mình gửi lại mã kích hoạt.

anhhai1325

Member
Re: Ðề: Re: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Bạn thử tắt mở lại ứng dụng lại xem sao, nếu không được chắc phần cứng thay đổi hoặc có sự cố gì đó không rõ, bạn gửi lại mình mã yêu cầu để mình gửi lại mã kích hoạt.
Mình dùng máy bàn vừa mới hỏng card Lan, đang dùng tạm cái usb wifi. Nếu thế ít hôm nữa mình sắm Lan rời thì lại đổi key tiếp rồi. Mình inbox code nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

tyfnmax

Active Member

Hi bác.
Mình đã từng sử dụng nhiều phần mềm chơi karaoke rồi, miễn phí có, thu phí có nhưng chưa thấy cái nào sử dụng oke, nên đến giờ mình vẫn sử dụng Media Player Classcic để chơi karaoke. Hôm qua có test thử phần mềm của bạn thấy rất hay nhất là tính năng tìm kiếm , tạo thumbail..
Nhưng chưa test được về tính năng điều khiển qua máy tính bảng, điện thoại, mình không rõ cách thức phần mềm này nhận thông tin đều khiển = máy tính bảng, điện thoại qua kết nối wifi như thế nào, vì PC của mình kết nối mạng LAN qua đầu cáp RJ45.
Hi vọng bạn quan tâm phát triển thêm tính năng cho phần mềm, nếu có tính năng tự nhận và phát track audio karaoke thì hay quá, vì hiện nay dữ liệu karaoke được sưu tầm nhiều nguồn khác nhau nên các track được sắp xếp không đồng bộ, có file track 1 là music, track 2 là karaoke và ngược lại.
Và cuối cùng bạn cho mình xin thông tin cách thức mua phần mềm để ũng hộ tinh thần sáng tạo nhé.
Thân.

Công nhận về âm thanh chả có thằng nào bằng mấy trình nghe nhạc trong window.

cutamthat

Active Member
Trước em mua key rồi nhưng giờ cái máy cùi quá, ko đáp ứng nhu cầu phim phọt 4k nên em mua máy mới. Bỏ máy cũ đi. Có cách nào chuyển key từ máy cũ sang được ko? Sao bác ko làm key theo kiểu serial. Dùng máy nào nhập vào máy đó.

skplayer

Well-Known Member
Trước em mua key rồi nhưng giờ cái máy cùi quá, ko đáp ứng nhu cầu phim phọt 4k nên em mua máy mới. Bỏ máy cũ đi. Có cách nào chuyển key từ máy cũ sang được ko? Sao bác ko làm key theo kiểu serial. Dùng máy nào nhập vào máy đó.

Bạn gửi mình Mã yêu cầu của máy mới nhé, mình sẽ gửi lại bạn Mã kích hoạt.

taunguyen90

Well-Known Member
Bác chủ có thể thêm phần Search online Youtube không bác, nhiều lúc trong HDD không có, nhất là những bài vọng cổ, chuyển qua lại mất thời gian quá, Cám ơn bác rất nhiều !

qtdb

Active Member

Làm thế nào để xoá đống file rác này các bác nhỉ?
Tks

cutamthat

Active Member
Phần chia 2 màn hình 1 màn chọn 1 màn play của phần mềm còn gặp lỗi. Bấm số 1 - 9 thì tự ẩn màn hình chọn đi. Kik vào để bật lên thì mất trỏ chuột dùng khá bực mình. Em mới đầu tư VGA và 1 màn hình để chọn mà dính lỗi này. Mong tác giả sớm fix.

Bên trên