Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

vuhoanggiang

Active Member
hi...tới giờ trên windows bác chủ vẫn chưa làm cho nó chơi được MIDI hoặc MP3 XML nhỉ...mình trước mua bản quyền trên android box sài thấy nhiều khi kết nối không được...hay bản PC bác bỏ phế nó rồi nhỉ :D:D:D

mongnguyen

Well-Known Member
Bác chủ inbox em cách thanh toán bản active và bác viết mấy câu chỉ em cách kích hoạt điện thoại tìm tên bài hát. Em dùng iPhone5 nhé bác. Bác cho em mấy đường link tải ứng dụng và remote iOS luôn nhé !
Cảm ơn bác nhiều !

skplayer

Well-Known Member
Bác chủ inbox em cách thanh toán bản active và bác viết mấy câu chỉ em cách kích hoạt điện thoại tìm tên bài hát. Em dùng iPhone5 nhé bác. Bác cho em mấy đường link tải ứng dụng và remote iOS luôn nhé !
Cảm ơn bác nhiều !
Đã inbox cho bạn.

Admin ơi sao tạo list youtube để hát thì có video xem được, có video báo lỗi, mặc dù trong phần mền đã hiện hình ảnh bài hát. Mong Ad trợ giúp mình, hay do mình đang dùng bản free nên bị vậy.

dong tien

Well-Known Member
Mình cài đặt lại Win 10 Pro Ver 1607 64bit mà không install được phần mềm ở page 1. Mong được giúp đỡ. Cám ơn bác.
PS: Máy mình đã mua bản quyền và không nâng cấp phần cứng gì cả.

gacon_vn

Active Member
Chào tác giả, sao tôi cài và chạy phần mềm trên win7 64 bit lại ko thấy phát wifi nhỉ ? mò mãi ko biết xử lý chỗ này ntn. tắt đi chạy lại vài lần thì báo lỗi hiện lên bảng chọn Debug và Close :(

binbin93

Member
em không thể cài được cho win 8.1 pro, nó báo ko có .NET Framework 2.0.
trong khi máy em báo có sẵn .NET Framework 2.0, 3.5 và 4.0
có bác nào xử lý được vấn đề này ko?

huuminh

Member
Mình xài cùng lúc màn hình vi tính và out tivi qua HDMI, nhưng không cách nào chuyển màn hình hát qua tivi được. Lúc nào màn hình chọn bài cũng chiếu qua tivi, màn hình hát karaoke lại nhảy qua màn vi tính. Mặc dù trên màn hình windows chuyển qua, chuyển lại cho tivi làm màn hình chính thì ok ròi. Nhưng cứ bật Smart karaoke lên là nó luôn luôn nằm ở màn hình vi tính. Có cách nào chỉnh ko bác chủ ơi.

Với lại, khi mình gửi hình lên trên màn chiếu thì thời gian hiển thị ngắn quá, có vài giây, có tăng thời gian này lên được ko bác, nhìu khi ai đang hát mình chụp hình người đó, rồi chiếu lên màn người ta khoái lắm, mà hiện ra có vài giây, hơi tiếc!

cutamthat

Active Member
Mình xài cùng lúc màn hình vi tính và out tivi qua HDMI, nhưng không cách nào chuyển màn hình hát qua tivi được. Lúc nào màn hình chọn bài cũng chiếu qua tivi, màn hình hát karaoke lại nhảy qua màn vi tính. Mặc dù trên màn hình windows chuyển qua, chuyển lại cho tivi làm màn hình chính thì ok ròi. Nhưng cứ bật Smart karaoke lên là nó luôn luôn nằm ở màn hình vi tính. Có cách nào chỉnh ko bác chủ ơi.

Với lại, khi mình gửi hình lên trên màn chiếu thì thời gian hiển thị ngắn quá, có vài giây, có tăng thời gian này lên được ko bác, nhìu khi ai đang hát mình chụp hình người đó, rồi chiếu lên màn người ta khoái lắm, mà hiện ra có vài giây, hơi tiếc!
Bác bấm Ctrl+tab để chuyển qua lại màn hình chọn bài và màn hình play

huuminh

Member
Bác bấm Ctrl+tab để chuyển qua lại màn hình chọn bài và màn hình play

Mình xài 1 lúc 2 màn hình lận bạn. 1 màn lớn 1 màn nhỏ. Mà cái màn lớn thì lúc nào nó cũng nhảy phần chọn bài, còn cái màn nhỏ hiện video karaoke. Không cách nào chuyển video karaoke qua màn lớn được. Để mình về thử lại xem. Thanks bạn!

kieuconghung

Active Member
Chào bạn! sao mình sử dụng ĐT để chọn bài hát thì PC thường bị treo ,nếu chọn bài trên PC thì chạy bình thường .Máy mình cũng khá mạnh CPU I5 3.3gh RAM 32g.Bác xem giúp bị lỗi gì?Thank bác !

ASAP

Well-Known Member
Hi,

Em cài thử trên laptop thì phần phát WIFI ok nhưng trên máy bàn Win 10 (dùng USB WIFI) thì không kết nối được...WIFI trên iPhone cứ chạy vòng vòng hoài...

Anh nào đã fix được vụ này vui lòng giúp em với nhé.

Em cảm ơn rất nhiều.

Bên trên