Số mặt đất Miền Nam thay đổi cập nhật 1/1/2015

Ðề: Số mặt đất Miền Nam thay đổi cập nhật 1/1/2015

Cả khu nhà tui, có cái nào có vtv2 và today tv đâu, chỉ có 94 kênh thôi. Giờ đành chờ vậy. Còn film hoạt hình thì cái nào chả nét căng

tan_huy_93

Well-Known Member

BĐTV & TTTV của AVG không cần HD xịn mà chỉ cần nét cỡ này có phải đỡ mắc công xem trực tuyến :))

colory

Chả hiểu sao nữa vtv2 vẫn chưa dò ra. Chùm kênh sctv thì ko có. Nhà dò được 94 kênh. Tạm thời vtv2,6, kênh today tv là ko có. Bắt đầu bực rồi đó

Trong TpHCM thì có đầy đủ. Mình vừa về Nha Trang, xác nhận như bạn, vtv2 ko dò ra, htv9 đã khóa lại ko free nữa, vtv6 dò được & vẫn khóa như lâu nay.

vậy là bên AVG chưa phát kênh 50 ở Nha Trang nên gọi thúc nó vậy

tan_huy_93

Well-Known Member

Kênh BBC B.. gì gì đấy không có vietsub nhỉ, chỉ có mỗi cái tên chương trình tiếng Việt ở gốc @@ *chán* kênh Screen Red vẫn chưa fix nữa, lần tăng kênh nào của AVG cũng thấy mà chán thế nhỉ, chán cái cách AVG làm chứ không phải về kênh.

vậy là bên AVG chưa phát kênh 50 ở Nha Trang nên gọi thúc nó vậy

Tôi gọi thúc nó 3 ngày liền rồi đó, tui chửi tụi nó búa xua. Mấy mẹ toàn khoái xem mấy film trên TodayTV chửi um lên. Vãi ái

tan_huy_93

Well-Known Member

Tôi gọi thúc nó 3 ngày liền rồi đó, tui chửi tụi nó búa xua. Mấy mẹ toàn khoái xem mấy film trên TodayTV chửi um lên. Vãi ái

Vải nồi, đầy lên có phim hay thế không xem cứ đòi Tu-đai là như lào :)

tan_huy_93

Well-Known Member

Test mấy ngày, thấy điểm chung trên các kênh mới thêm của AVG đợt này.. nó không trong mà cứ đục đục như có lớp gì dán lên màn hình xem ức chế quá @@

Các mẹ xem chứ, tui chỉ tennis và đi đánh cờ, rảnh đâu mà coi film

colory

Mình dùng tivi tích hợp t2 nên thu sóng vtc nữa :D
Đang chờ cái trung tâm lớn của vtv xây xong để nó free thêm dãy kênh vtv là đủ, còn htv chắc ko được :)

hoanhvu

Ban tanhuy

Vay kenh nao cua AVG la chuan HD vay ban. Thanks

Jedi Knight

Well-Known Member

AVG nén 1 đống kênh vô nên chuyển kênh chậm ko chịu nổi, giờ có kế hoạch nâng cấp STB cho khách hàng ko vậy.

nexus9x

Well-Known Member

Test mấy ngày, thấy điểm chung trên các kênh mới thêm của AVG đợt này.. nó không trong mà cứ đục đục như có lớp gì dán lên màn hình xem ức chế quá @@

mấy kênh HD xịn như HBO và STAR MOVIES..vv của nó đã nét hơn 720p trên youtube chưa bác :D
lâu lắm em chưa ngó qua. mà đợt này thấy tăng kênh ác nhỉ :D nhiều kênh hay

Có ai đang xem live tennis trên fox2 ko, xấu kinh.

tan_huy_93

Well-Known Member

mấy kênh HD xịn như HBO và STAR MOVIES..vv của nó đã nét hơn 720p trên youtube chưa bác :D
lâu lắm em chưa ngó qua. mà đợt này thấy tăng kênh ác nhỉ :D nhiều kênh hay

Hôm bữa em nói nó nét hơn rồi mà, bác bảo hoạt hình nên nét, em thấy phim nào nó cũng nét, FTV nó bị nén nhiều mà nay còn nét ra cơ..

nexus9x

Well-Known Member

Hôm bữa em nói nó nét hơn rồi mà, bác bảo hoạt hình nên nét, em thấy phim nào nó cũng nét, FTV nó bị nén nhiều mà nay còn nét ra cơ..

chắc lại có điều chỉnh gì đó.tăng kênh bit kênh này giảm bit kênh kia :D

tan_huy_93

Well-Known Member

Ban tanhuy

Vay kenh nao cua AVG la chuan HD vay ban. Thanks

AnViên; AXN; FoxSports; FTV; HBO và StarMovies là HD, những kênh có chữ HD còn lại đều là nguồn HD xịn nhưng bị nén xuống SD (trừ kênh PhimHay; Sam; Vietteen là HD xạo nguyên gốc)

tan_huy_93

Well-Known Member

Có ai đang xem live tennis trên fox2 ko, xấu kinh.

Australia Open sẽ HD trên FoxSports; còn Asian Cup thì trên AVG cũng chỉ có SD; vì FoxSports LIVE FoxSports 2; muốn HD thì phải VTVCab với Cáp Hà Nội cũng có FoxSports 2|HD thì phải

Sáng nay tại nha trang đã có vtv2, todaytv, số tt kênh tăng lên 97, số tt thiếu lỗ chổ. Vậy là kênh vẫn còn thiếu nhiều so với khu vực khác

Bên trên