SOFT down phim HD đây ! mời AE tham khảo

chancanh

Member
Ðề: SOFT down phim HD đây ! mời AE tham khảo

Cái này có xem được Info của fim mà mình muốn down về ko bác

Cái này có xem được Info của fim mà mình muốn down về ko bác

Không xem được info của phim Bác ạ , thực tế đây là 1 soft có đường link trực tiếp cứ click download là nó tải về thôi , nó chỉ hiển thị tên phim , đuôi phim và dung lượng phim thôi , nếu gọi nó là torrent cũng không đúng nghĩa mà chỉ là soft trung gian của trang Express Files phát triển thôi , nó gần như dạng Media Fire chuyên lưu trữ rồi đưa link vào trang chủ của nó để mọi người download phim , phần mềm , nhạc... thông qua phần mềm cài vào PC mang tên ExpressFiles , với tốc độ download xuống không thể bằng utorrent hay bittorrent được vì băng thông nó chỉ cho tối đa khoảng 300 đến 500 KB/s nhưng được cái không cần seed lại vì nó giống như khi download 1 phần mềm hay ca nhạc ... trên mạng đâu cần phải seed lại đâu , có 1 số Anh Em nghĩ đây là 1 link torrent nhưng hoàn toàn nhầm vì như tiêu đề em ghi đây là Software dùng để tải tất cả các thể loại như game , nhạc ... chứ không riêng phim . Chúc mọi người vui vẻ .

đây cũng là dạng P2P ?

Cũng gần như vậy Bác ạ , nó cũng như chia sẻ mạng ngang hàng , vì vậy em ghi là Soft download chứ không phải Link download torrent , có 1 số phim khi down nó có thêm đuôi sau www.torrent... thì chắc Soft này lưu file trên trang chủ của nó nhưng không sửa lại đuôi phim.

Cùng quan điểm không ai seed thì lấy gì mà kéo phim.
Kiểu này bị đèn đỏ chắc và chờ ban nick ,nếu chơi torrent.Ai đã chơi torrent thì sẽ hiểu

Cũng xin cám ơn bác đã có lời , nếu bác là Admin của diễn đàn nào đó chắc chẳng ai vào , có được nhiều người nhiệt tình chọc ngoáy như bác thì .....

Đây là Soft như tiêu đề chứ không phải Link nhé nên không cần seed , bác có link phim mang nick nào khác cho em xin vài cái vì trong diễn đàn chẳng tìm được link phim chia sẻ nào để down về với nick daiyou .

Chỉnh sửa lần cuối:

purewaterx

FTTH Viettel đây chủ top :

Soft này chỉ để dành cho các film MHD thôi, kéo 720p va 1080p thì ôi thôi toàn 40kb/s chắc đến tết congo mới xong.o->

hdradio

Member

cảm ơn bác đã share cho mọi người nhé, lên cho bác nào ko biết giống em. hi hi

wỉn

Mình down rồi , nhưng cài không được . Mình xài win 7 64 bit , chỉ mình với

huhu1860

Thanks bác phát. Cho có tinh thần làm tiếp.

ặc, em cài xong down thử phim họa bì mà nó chạy có 15-16kb/s àh, em sài mega you, đuối quá gỡ luôn rồi. Dù gì cũng cám ơn chủ thớt chia sẻ

typeo

cảm ơn bài viết đóng góp hay

huynhtv

Active Member

Sao mình down về toàn bị ESET xóa mất luôn ?

huy472003

Member

Phần mềm này mình thấy down tốt. Tuy nhiên file video MKV khi down về theo cách này nếu xem trên laptop thì ngon lành, không lỗi gì cả, nhưng khi copy file đó sang HDD di động (tới chừng 50% mỗi file) đều dừng lại và báo lỗi "0x80070570". Mình đã thử copy vào nhiều ổ cứng di động khác nhau nhưng lỗi đó vẫn vậy. Trong khi đó, nếu là các file down từ nguồn khác (vd: Fshre) thì không bị như vậy, copy vào HDD hoàn toàn bình thường. Nhờ các bác xử lý vụ này với. Tks các bác nhiều.

Bên trên