Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

ban_jbl

Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Ái chà sony được loạt vào hàng audio hồi nào vậy ta .sao mình không biết _chắc mình phải cập nhật lại thôi .mình chỉ biết TV sony thôi chứ còn loa sony thì mất tình làng nghĩa sớm thì phải rồi :-q .___________8-}8-}

bdkhn

Member

Bác nào đã cho ra đi hết tình làng nghĩa xóm & chán rồi thì ới tôi nhé.

minhtai18

Member

Tan nát hết tình làng nghĩa xóm rồi nên bị làng xóm xúm lại đập tan nát như ở Năm Căn rồi.X(X(
Làm gì còn mà ới bác được nữaX_XX_X
Em giỡn tí bác đừng giận nhé:-??:-??

dongoc78

Bộ này ban đầu mình rất thích, có lẽ do cảm tính và chua được nghe nhiều, giờ thì hết thích rồi, em nó xem phim thì tạm được nhwng nghe nhạc thì ôi... nhúc đầu quá vì nó thục sụ là một mớ âm thanh, nó làm cho mình nghĩ đến ban nhạc của trường thằng em mình vùa thành lập để phục vụ đồng diễn cho ngày thành lập trường sắp tới.

famthanh

Member

chính xác. các bạn biết ở đâu có trưng bày em nó không, mình cũng muốn thử 1 lần xem

Thử đi rồi sẽ hối hận, chỉ được cái to xác.

hienpvc

Member

Tôi cũng nghĩ thế. Chưa nghe nhưng cũng nhìn qua ở Siêu thị rồi, Nếu mua về thì thấy gu thẩm mỹ không hợp, quá kồng kềnh. Theo tôi thì chọn bộ Dàn âm thanh 3D Bluray LG HX995TZ - 1100W 5.1 hay hơn nhiều:

vinagoh

Well-Known Member

AIO các Bác nghía qua dàn Pioneer DVD777HTZ hoặc 787 thử xem, chất âm hay hơn các dàn khác đấy.

xicklo

Well-Known Member

bác vinagol từ bỏ đèn đóm đi rồi vác một bộ tan nát này biết đâu lại hợp gu

vinagoh

Well-Known Member

Khà khà em mới dấn thân vào thôi bác xicklo ơi, cho em cắm cắm rút rút vài bữa đã hehe.

minhhai_duyhung

có câu nói từ ngàn xưa vẫn còn đó tiền nào của đó có mỗi 14 củ mà đòi nghe xem hát thì lấy đâu ra mà hay thế nhưng nhà xản xuất đã nghiên cứu và cho ra dòng sản phẩm này nhăm vào đối tượng bình dân giải trí ít tiền mà lại dc 3 chong 1 quả là 1 ý tưởng thông minh vừa đáp ứng dc nhưu cầu khach hàng vừa đem lai lợi nhuận tốt rất hay. thật buồn cười cho ai đó chê bai nó. hãy dem 14t ma đầu tư từng bộ giải trí vừa hát vừa xem và nghe xem họ đem về dc những gì nào sợ mua china còn ko mua dc hằn hoi vạy thì nói chi đén chuyện đòi hỏi nhiều ở 7500 này chứ chưa kể về thẩm mỹ cũng đáng đê suy nghĩ theo cá nhân tôi mình ko phả là nhà thẩm đinh âm nhạc ko phái nghệ sĩ ko biết gì về âm luật thì giải pháp này là tối ưu nhât phù hợp túi tiền thẩm mỹ và giải trí còn nếu như nhà có điều kiện thì nhưu cầu của họ cao hơn cũng là điều rễ hiểu trên đây là mấy lời cảm nhận mong dc AE nhẹ tay

lacthien81

Active Member

hiện tại có bộ sony 7600 đời sau con 7500 giá tầm 14 chai, nói thật nó ko có đối thủ trong tầm giá này.

Transformer

Member

hôm qua em mới cưới em Sony HT-DDW7600 vìa. Cảm nhận đầu tiên là nhìn khá hầm hố (hợp sở thích của em :D) + thiết kế khá bắt mắt, thêm với tông màu đen làm tăng thêm vẻ đẹp sang trọng của cả bộ dàn. Sau khi setup xong (2 anh kỹ thuật bên sony làm giúp + em giám sát), nghe thử bằng nguồn phát HD (dùng đầu HD2 của bọn VTC) thì nghe nhạc chỉ ở mức trung bình, nhưng đến tối em xem film (hành động) bằng đĩa DVD5 trên đầu DVD cùi bắp (DVD Arirang) thì.... suýt ngất. Tiếng trực thăng bay vù vù trên đầu, tiếng súng nổ, đạn rơi leng keng, thêm mấy cảnh cháy nổ nữa, hệt như mình đang chứng kiến tận mắt vậy. Chỉ có điều là cái amply chỉnh bass khi nào có âm bass thì cái đèn Indicator nó mới sáng, bình thường thì vặn lên vặn xuống nó vẫn tối thui.

dongoc78

có câu nói từ ngàn xưa vẫn còn đó tiền nào của đó có mỗi 14 củ mà đòi nghe xem hát thì lấy đâu ra mà hay thế nhưng nhà xản xuất đã nghiên cứu và cho ra dòng sản phẩm này nhăm vào đối tượng bình dân giải trí ít tiền mà lại dc 3 chong 1 quả là 1 ý tưởng thông minh vừa đáp ứng dc nhưu cầu khach hàng vừa đem lai lợi nhuận tốt rất hay. thật buồn cười cho ai đó chê bai nó. hãy dem 14t ma đầu tư từng bộ giải trí vừa hát vừa xem và nghe xem họ đem về dc những gì nào sợ mua china còn ko mua dc hằn hoi vạy thì nói chi đén chuyện đòi hỏi nhiều ở 7500 này chứ chưa kể về thẩm mỹ cũng đáng đê suy nghĩ theo cá nhân tôi mình ko phả là nhà thẩm đinh âm nhạc ko phái nghệ sĩ ko biết gì về âm luật thì giải pháp này là tối ưu nhât phù hợp túi tiền thẩm mỹ và giải trí còn nếu như nhà có điều kiện thì nhưu cầu của họ cao hơn cũng là điều rễ hiểu trên đây là mấy lời cảm nhận mong dc AE nhẹ tay
Cái tâm lý cú phải đắt tiền mới tốt đã làm cho người tiêu dung khốn khổ tù lâu lắm rôi, thu nhập TB mà giá đất, giá xe đắt vào hàng nhất thế giới, đất và xe mình có tốt hơn đâu, đồ này cũng vậy thôi

vodafone1919

Active Member

Định làm 1 bộ mà nghe các bác chê em nó như này thì chán quá
Bác nào đã sử dung rồi cho em ý kiến để anh em được biết

Eugene

Member

chỉ được cái la to.

Bên trên