Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967
Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Ha ha =))

Bác nhầm lẫn ở chỗ cái đọan văng cửa gỗ đó là âm trầm. Mà cái loa bé tí này ko thể phát ra âm thanh trầm uy lực được. Nó phải nhờ cái loa Sub to tướng đó bác ạ.

Bác vặn nhỏ Volum loa Sub rồi nghe lại thì biết, uy lực của cái loa bé tí đến đâu nhé :-h

Dạ em bít cái loa nào tạo ra âm thanh gì chứ ạ... í của e là âm thanh tổng thể của cả bộ chứ e ko nói riêng mấy cái loa nhỏ xíu đó có thể làm nên cơm cháo gì ạ :-"

khoadk

công nhận là mông em nó hơi "lép" nhưng dc cái "ZIN" =))

Em nó hình như kg co 1.3 HDMI SUPPORT thì phải, buồn :(

b52g0

DECODING FORMAT :LPCM (2ch / 5.1ch / 7.1ch) thru HDMI Yes / Yes / Yes

cái nì là giải mã tốt đầu vào: 2 kênh "xít te" hay 5.1 hoặc 7.1 của HD

ps: nói dân dã là "NHẠC NÀO CŨNG NHẢY" ;;)

Thế Anh

Bác chơi Audio HD hả bác. Bác chụp ảnh cho anh em tham khảo hệ thống của bác đi.
Ôi anh mình. Nể dễ sợ.

Cậu Hải này ko hiểu ý à. LPCM ko có nghĩa là Audio HD. Truyền LPCM qua HDMI ko có nghĩa là truyền Audio HD qua HDMI

Muốn bán hàng thì Spam ít thôi, gõ những thông tin có giá trị vào ;))

vuchaulong

Active Member

Bác chơi Audio HD hả bác. Bác chụp ảnh cho anh em tham khảo hệ thống của bác đi.
Ôi anh mình. Nể dễ sợ.

Khổ thằng em! Cái biển to như thế thì vô tình cũng thành cố tình spam. Có lẽ là bài góp ý thì chú mày tạo cái nick khác là haihard dân thường.

b52g0

Link tải phim
:mad:STOP. kẻo lại vỡ thớt bi giờ. mấy lần sắp vỡ roài:mad:

khactuyen

Banned

Mong bác nào đang sử dụng cho vài lời nhận xét thật kỹ kẻo nhiều bác mua sau lại ân hận

1. có mặt tại triển lãm Computer Expo 2009,...
2. giá rẻ hơn nước ngoài
3. chỉ bán tại rất ít cửa hàng tại Hà Nội

----------------->>>>> như vậy, có phải là: Quảng bá + Độc quyền + Trợ giá để đánh bóng tên tuổi không nhỉ? Bác lèo kinh doanh điện tử cho ý kiến với. Thank

bộ này bán ở VN rẻ hơn ở AU chắc là do phí vận chuyển vì từ malaysia về VN gần hơn.Phí vận chuyển bằng máy bay từ Mỹ về VN là 7USD/1kg

LETHUAN1974

Bộ này Phan Khang đang bán đó

luciano

Active Member

em đọc hết toàn trang topic thì nhận ra một vài điều sau, mong là giúp anh em có cái nhìn đa chiều về nó hơn

1. Bác chủ thớt dường như ưu ái bộ dàn mình quá, góp ý của các bác, các chú khác, cá nhân mình nghĩ là khách quan, cộng thêm một số người góp ý k trên tinh thần xây dựng, làm cho bác chủ mất bình tĩnh

do đó, hiệu quả của review em nó k được khách quan cho lắm.

2. cá nhân em và bác nghenhin đã nghe bộ dàn này tại CES, và thấy rằng bộ này tầm 14tr là rất ok với những người muốn đập phát ăn liền.

Vì thật sự k phải ai cũng có thời gian, để mày mò, tìm hiểu, cắm dây này, chỉnh cái kia. Rất phờ, nếu k có ai chỉ dẫn. Đó là chưa kể bị chăn dắt nữa

Mua về enjoy ngay!!! còn gì sướng bằng...em biết nhiều bác có dòng máu "jonny trí nguyễn" trong người, muốn là phải làm liền... :D

3. Phần này là khuyết điểm: (ở quan điểm, có chút ít kiến thức về audio, thì bộ này em k quan tâm)

- cái gì có liền, sẽ mau chán!! với tiền đó em đi mua đồ 2nd hand! Đợi chờ nó có thú vui của nó, mà k phải thú chơi nào cũng tận hưởng được
- chất lượng âm thanh nó mang lại, nếu chịu khó đi nghe nhiều thì nó k bằng được với bộ dân dụng tầm thường đâu.
- nâng cấp rất khó.

vài lời đóng góp, chỉ mong anh em có cái nhìn đa hướng. Tuyệt đối k phải phê phán bác chủ thớt, nếu bác phật ý, bỏ quá cho em nhé

Thân, chúc các bác có lựa chọn sáng suốt

anhsay

các bác cho em hỏi là con này ngòai Bác có bán ko vậy, hàng có nhiều ko. em kết con này lắm rùi. 13 củ thì quất luôn ko phải xoắn

Haihard

Member

em đọc hết toàn trang topic thì nhận ra một vài điều sau, mong là giúp anh em có cái nhìn đa chiều về nó hơn

1. Bác chủ thớt dường như ưu ái bộ dàn mình quá, góp ý của các bác, các chú khác, cá nhân mình nghĩ là khách quan, cộng thêm một số người góp ý k trên tinh thần xây dựng, làm cho bác chủ mất bình tĩnh

do đó, hiệu quả của review em nó k được khách quan cho lắm.

2. cá nhân em và bác nghenhin đã nghe bộ dàn này tại CES, và thấy rằng bộ này tầm 14tr là rất ok với những người muốn đập phát ăn liền.

Vì thật sự k phải ai cũng có thời gian, để mày mò, tìm hiểu, cắm dây này, chỉnh cái kia. Rất phờ, nếu k có ai chỉ dẫn. Đó là chưa kể bị chăn dắt nữa

Mua về enjoy ngay!!! còn gì sướng bằng...em biết nhiều bác có dòng máu "jonny trí nguyễn" trong người, muốn là phải làm liền... :D

3. Phần này là khuyết điểm: (ở quan điểm, có chút ít kiến thức về audio, thì bộ này em k quan tâm)

- cái gì có liền, sẽ mau chán!! với tiền đó em đi mua đồ 2nd hand! Đợi chờ nó có thú vui của nó, mà k phải thú chơi nào cũng tận hưởng được
- chất lượng âm thanh nó mang lại, nếu chịu khó đi nghe nhiều thì nó k bằng được với bộ dân dụng tầm thường đâu.
- nâng cấp rất khó.

vài lời đóng góp, chỉ mong anh em có cái nhìn đa hướng. Tuyệt đối k phải phê phán bác chủ thớt, nếu bác phật ý, bỏ quá cho em nhé

Thân, chúc các bác có lựa chọn sáng suốt

Giải quyết trọn gói vấn đề Audio cho phim HD với tầm giá ngon.
Thế là quá Ok rồi bạn nhỉ \m/

anhsay

theo em xét về cái khỏan nghe nhạc thì chú này có vẻ chưa đáp ứng đc nhưng với jàn home theater thì chú này là quá ổn rồi. bác nào khá giả làm thêm jàn nữa để chuyên nghe nhạc

Bên trên