Sorry các anh, nhưng các anh đá quá dở

LiveFree

Ðề: Sorry các anh, nhưng các anh đá quá dở

VỀ LẠCH TRAY cũng được, nhưng em sợ mấy chú Malay theo đạo Hồi ăn nhạt quen, mải ra Đồ Sơn ăn mặn, hỏng hết "hàng" nhà em.
Đội khách đến cho thăm "Nhà nghỉ Bộ xây dựng" là xong ngay thôi mà =))

Em thiết nghĩ chúng ta nên xây lại sân Lạch Tray thành xây có sức chứa hơn 90k chỗ ngỗi, thiết kế đặc biệt tạo âm thanh, khu vực khán đài gần sân bóng hơn ;)) mà cái này thì nhờ anh kiến trúc sư sân NouCamp, đảm bảo Lạch Tray sẽ thành chảo lửa nóng nhất và nổi tiếng toàn thế giới với lực lượng CDV của Hp

Có cách này các bác nghe có được không: ĐỔI TÊN SÂN MỸ ĐÌNH THÀNH SÂN LẠCH TRAY. CĐV Hải Phòng sẽ coi đó là sân nhà, các ae cđv ở nơi khác cùng đến chung vui, vừa đỡ tốn kém mà lại hiệu quả.

haohanluongson

Active Member

Lượt đi thằng BIên Cương bình luận, lượt về Việt Khuê, ko còn gì để nói =))
Mình đã từng thắc mắc hỏi ko biết 2 ông Bình luận VTV này là ai cách đây ko lâu?? thật là vãi mấy ông BL nhà ta:))
Thằng bình luận viên trực típ bóng đá VTV2 tên là gì các pác nhỉ, em chả hiểu thằng này nó học lớp gì ra mà bình luận ngu vkl, chỉ được cái hét to và bốc phét là giỏi, ngày xưa xem Quang Huy bình luận hay và có chiều sâu giờ cho thằng này vào nghe chối quá, nhiều khi nó hét "vaofooooooo"... 1 phát thì.....%-(%-(%-(

Đội khách đến cho thăm "Nhà nghỉ Bộ xây dựng" là xong ngay thôi mà =))

bọn Malay em cho vào khu I đoàn 295 hoặc khách sạn Hoàng Tử là ae VN chắc thắng luôn. Hôm đó em sẽ động viên gà móng đỏ nhà em vì đất nước quên thân, vì nhân dân phục vụ.

Rồi lỡ Hải Phòng rớt hạng như hồi đó thì Chảo lửa dùng để trồng cỏ cho bò à???

LiveFree

Mình đã từng thắc mắc hỏi ko biết 2 ông Bình luận VTV này là ai cách đây ko lâu?? thật là vãi mấy ông BL nhà ta:))
Nói chơi thôi : để mình lên phân tích và bình luận kèo cho anh em thì hay hơn hai ông này là chắc. Mấy bố bình luận giữa trận đấu nghe chán thấy bà, cứ tưởng anh em chưa bao giờ xem bóng đá !

J4yJ4ckj3

Member

Vn AFF trước mặc đồ trắng thắng Thái rồi vô địch đấy ạh

em tưởng lúc đấy có cụ rùa phù hộ nên mới ăn được chứ bác, chứ bao nhiêu năm nay mặc áo trắng đều trắng tay mà. Chả lẽ VN muốn cụ rùa phù hộ tiếp để 3-0 à

Angus_Bert

Film critic

Nói chơi thôi : để mình lên phân tích và bình luận kèo cho anh em thì hay hơn hai ông này là chắc. Mấy bố bình luận giữa trận đấu nghe chán thấy bà, cứ tưởng anh em chưa bao giờ xem bóng đá !

có mà mấy thằng đó chưa bao h coi bóng đá quá 3 năm

LiveFree

MU nó mặc trắng hay đỏ hay đen gì thì nó cũng thắng, Chelsea áo đen cũng đá như lên đồng :D

Việt nam nếu chưa có dàn cầu thủ mạnh thì nên học lối đá khó chịu của " Bolton Wanderer =)) chuyên khắc tinh các đội bóng mạnh và luôn trụ hạng :)) Hoặc ít ra học theo Sunderland cũng OK, cái đội áo sọc đó lắm lúc đá cũng khó chịu

Angus_Bert

Film critic

MU nó mặc trắng hay đỏ hay đen gì thì nó cũng thắng, Chelsea áo đen cũng đá như lên đồng :D

Việt nam nếu chưa có dàn cầu thủ mạnh thì nên học lối đá khó chịu của " Bolton Wanderer =)) chuyên khắc tinh các đội bóng mạnh và luôn trụ hạng :)) Hoặc ít ra học theo Sunderland cũng OK, cái đội áo sọc đó lắm lúc đá cũng khó chịu

Kinh điển nhất là học theo Rubin Kazan hay Hercules, hay Alcohorn gì đấy năm ngoái ấy :))

Năm kia hạng 3,vừa rồi hạng 2.
Với tình hình hiện tại thì sang năm sẽ là hạng nhất từ dưới lên.

Bác lại cho em củ đậu bay rồi. Em còn mấy thanh Đồ long đao và ỷ thiên kiếm đấy. bác nói chọc ngoáy j cũng được em ko để ý đâu. nếu thấy cần thì bác cứ cho em số mobile của bác. em sẽ trao số của bác cho ae CĐV HP. Nếu tình cảm ae mặn nồng thì sẽ có buổi offline.

Chỉnh sửa lần cuối:

J4yJ4ckj3

Member

Có cách này các bác nghe có được không: ĐỔI TÊN SÂN MỸ ĐÌNH THÀNH SÂN LẠCH TRAY. CĐV Hải Phòng sẽ coi đó là sân nhà, các ae cđv ở nơi khác cùng đến chung vui, vừa đỡ tốn kém mà lại hiệu quả.

bác coi như thế làm sao được từ Lạch Tray đến Mỹ Đình cỡ 130km đó bác, sân nhà gì mà muốn đền phải đi mất 130km, tốt nhất ra chỗ nhà cánh diều làm 1 cái Lạch Tray mới ở đây thoải mái không sợ thiếu đất, mỗi tội ở đấy cũng không rẻ

LiveFree

Đội trường Minh Phương cũng quá hiền, mấy chú trong đội đá lăng nhăng mà không thấy nói gì. Ít ra phải như Michael Ballack mới OK : em nào chuyền bậy hay tham ăn một mình là phải chạy ngay lại túm ngực chửi nó "D*t m* chú mày đá như thế à" . Cần thi đánh nhau luôn, đẩy không khí trận đấu lên cao, kích động tinh thần đồng đội :D

Giải năm nay Việt Nam vô đich mới là chuyện lạ :|.
Công kém, thủ yếu, cả 2 mặt đều yếu kém thì đỡ làm sao được. Thêm nữa là tinh thần đá bóng của mấy anh vớ vẩn bỏ mịe.

Cái bác ThầnĐiêu dạo này đổi qua chơi thương với gậy hay sao. Mở mồm ra là đâm bị thóc, chọc bị gạo.

Chỉnh sửa lần cuối:

hung_vu242000

Sáng nay đi ăn sáng, uống cà phê, chỗ nào cũng râm ran chửi bới đội Việt Nam "bán". Tôi không nghĩ là mấy chú đó bán, nhưng quả thật các chú ấy đá không có tinh thần màu cờ sắc áo.

Thần Điêu nổi tiếng đâm chọt lâu rồi các bác không biết à ? Sang box Truyền hình HDTV biết liền chứ gì ;)) Tôi ngồi xem với cựu cầu thủ CSG là chuyện bình thường, lứa tuổi tôi phần lớn trẻ con đều mong muốn làm cầu thủ cho Cảng, vài người trong số đó đã trở thành cầu thủ của họ. Lại bảo với tôi là thích khoe khoang quen "người nổi tiếng" ???

Bên trên