[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Bác muốn bớt nóng xin mời qua nhà bác anhathoa nhé:D
Bản đồ đây bác nhé ! http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/382136-tong-hop-anh-girl-xinh-95.html
Thời ấy vua Hùng Vương thứ ba có cô con gái tên là Tiên Dung đến tuổi cập kê mà vẫn chỉ thích ngao du sơn thủy, không chịu lấy chồng. Một hôm thuyền rồng của công chúa đến thăm vùng đó. Nghe tiếng chuông trống, đàn sáo lại thấy nghi trượng, người hầu tấp nập, Chử Đồng Tử nhảy vội vào lùm hoa để lẩn tránh. Thuyền ghé vào bờ, Tiên Dung thấy một vườn hoa ngợp sắc hường trời liền sai người quây màn tắm, ngờ đâu đúng ngay chỗ của Chử Đồng Tử. Tiên Dung kinh ngạc bèn hỏi han sự tình, nghĩ ngợi rồi xin được cùng nên duyên vợ chồng.

hd_dng

Re: THÔNG BÁO CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG - Các thông báo định kỳ, offline hàng tuần và đột xuất của Hội.

Chán phèo,hết ăn rồi nhậu.Như rắn mất đầu.

savatage

Moderator
Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Ước gì mình là người đã chụp được bức ảnh này. =))

savatage

Moderator
Ðề: THÔNG BÁO CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG - Các thông báo định kỳ, offline hàng tuần và đột xuất của Hội.

Có chuyện rồi đây!!!

cachuaxanh_133

Re: THÔNG BÁO CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG - Các thông báo định kỳ, offline hàng tuần và đột xuất của Hội.

Đây là chỗ thông báo sao các bác chém gió ở đây nhỉ.

dntk44tdh3

Active Member
Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

nghệ thuật mà các bác cứ nghĩ 'trong sáng' quá =))

---------- Bài trên gởi vào lúc 09:37:49 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:37:08 AM ----------

999 pages, quá đẹp

dungdt2

re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Lao động hăng say - hạn chế quay tay - tình yêu sẽ đến
Have a nice day :D

loiruot

Well-Known Member
re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Trưa nay ra quán ăn rùi, cơ quan lại ăn chay!!!

hd_dng

Đây là chỗ thông báo sao các bác chém gió ở đây nhỉ.
Pác này cũng đang muốn làm hội trưởng nhưng phấn đấu hoài chẵng được.nên đành"tốt nhất đừng hi vọng!"

Bên trên