Spam topic !!! hãy vào góp vui

dvthanhtam

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

Luộc xong rồi, kêu bia tới chưa a?
Mới luộc xong , phim không còn hấp dẫn mà cũng kết nhanh quá , nó chỉ HOT vụ 3d thôi :) . Mất hết chất truyện gốc .

Cara

Active Member

Vừa nhậu xong Azumi với khô mực. Thích Azumi từ khi xem DVD hồi 5-6 năm trước cơ he he... nhờ bác ledung up xong hôm trước, down hôm trước rùi nhưng hôm qua mới có sub V của bác ivy. Dạo này phim Nhật về khá nhìu, Cyborg Girl vừa xem xong cũng khá khá, diễn viên nữ đẹp quá, mình mê gái thật.

Cara

Active Member

Hức, mệt quá đi. Cuối tuần như ở đợ.

Cara

Active Member

Hu hu, hôm nay em mập bị xử ... tội em quá đi thôi. Ngay ngày của chị mèo mày :((

MrCang

Member

ngày gì vậy chị
Lâu quá ko nghe off ăn nhậu gì hết vậy ta.....

dvthanhtam

hôm nay đi cắt mica , 1 miếng mica 35x30.5 mà tới 250k lận choáng thiệt. Mấy ông cắt mica đo được cái độ dài đường cắt tổng cộng là 21m :| choáng quá .
Mấy anh / chị biết chỗ nào cắt mica rẽ hơn 1 tí hông chỉ em với .
Tình hình mà không có ai biết chỗ cắt rẽ chắc phải nhờ anh Hưng 1 chuyến!!!

Đính kèm

• lap.rar
    88.6 KB · Xem: 6

dvthanhtam

À quên bà chị cara ơi , nghe nói VNPT chuyển FTTP cáp quang cũ thành thành tên mới là Fiber.
Với gói cước 2 triệu thì mạng là 100Mbps/100Mbps , em vừa ký hợp đồng hồi sáng này hihi .
Chắc qua 1/6 thì pà chị cũng được chuyển sang gói 40Mbps/40Mbps ( nếu bà chị xài gói cước 1tr2) .
Khuyến mãi 5 tháng tặng 1 tháng , miễn tiền hòa mạng mới , cam kết 6 tháng đó mấy anh chị.

Đã quá ,

và tiếp tục project....

attachment.php4

attachment.php4

attachment.php4

nino

Member

hic, hàng khủng, hàng khủng =D>=D>=D>

Cara

Active Member

Bé nào hỏi ngày gì hả ? Ngày của mèo oe oe ra đời ấy mà.
Còn bé mèo mập bị gì hả ? He he ... em nó vừa lên bàn mổ biến thành mèo thiến á :p Đi hoang khuya quá, :-??phải xử em nhanh để em ở nhà ngủ cho đỡ phải đi kiếm ^#(^

À quên bà chị cara ơi , nghe nói VNPT chuyển FTTP cáp quang cũ thành thành tên mới là Fiber.
Với gói cước 2 triệu thì mạng là 100Mbps/100Mbps , em vừa ký hợp đồng hồi sáng này hihi .
Chắc qua 1/6 thì pà chị cũng được chuyển sang gói 40Mbps/40Mbps ( nếu bà chị xài gói cước 1tr2) .
Khuyến mãi 5 tháng tặng 1 tháng , miễn tiền hòa mạng mới , cam kết 6 tháng đó mấy anh chị.

Đã quá ,
Trời, bên chị gói 8Mbps mà chị đã muốn cháy hết HDD rồi, thường tốc độ down tầm gần 2 đến 6Mbps không hà , mục tiêu của chị 1 cái HDD/tháng thôi em, tiền đâu mà mua HDD về down dữ vậy. Chị thấy gói cước của chị ok lắm rồi, phim về nhiều đến mức không kịp di tản nó nữa. Mỗi tháng VNPT tặng 500 khìn thì tính ra mỗi năm tiết kiệm 6 triệu he he

rabbit90

^
^ Em ko hiểu cái hình đầu tiên lắm! Như vầy là ghép 4x2 loa vào 1 thùng ạ????
Vậy sao ko tách ra cho nó có vẻ "surround"
Em ko biết j, đừng chửi em tội nghiệp :)

hok có invite nhưng hổm có reg 1 nick mà hok có sài.....bro cần hok

nếu có lòng hảo tâm, mình không từ chói. cám ơn trước. chừng nào về cần thơ, thì nhớ hú ae hợp mặt nhé.

^
^ Em ko hiểu cái hình đầu tiên lắm! Như vầy là ghép 4x2 loa vào 1 thùng ạ????
Vậy sao ko tách ra cho nó có vẻ "surround"
Em ko biết j, đừng chửi em tội nghiệp :)

vì loa đã thiết kế như vậy. mỗi loa có 1 chép, 1 trung, và 2 bass. nếu tách ra thì phải thiết kế bộ lộc trông loa lại. mình không có trình độ đó mà cũng không có đủ đồ nghề để làm.

Cara

Active Member

Hôm nay họp mặt đội VN của khoa CNTT, có mí anh chị tận k22,23,24,25 và dài dài đến cả k35 mới vô ... hic hic... vậy là tụi nó nhỏ hơn mình 7 khóa roài cơ à, thời gian nhanh như chớp mắt í. Hỏi 10 người thì có 8 người biết Cara cafe làm cái giè, mô phật. Có em phát biểu thế này này "Cái quán có mấy anh phục vụ dễ thương lém" he he ... nam nhi kế cũng lợi hại quá hỉ hỉ.

anhtuantn

xin chào anh chị em,tôi là thanh viên mới.Tham gia diễn đàn này mong muốn được biết về HD, sở thich của tôi là các loại fim hành động, kinh dị nếu muôn tải thi làm thế nào:
Như: Muốn download và xem fim từ HD thì làm thế ào.
Mong anh chi chỉ bảo, xin đừng cười nhé.

COMMANDO

Active Member

Nếu bạn ở Cần Thơ thì gặp mặt anh em HDCT hỏi trực tiếp cho nhanh nhé, 2 vấn đề bạn hỏi phải mất chừng 1 tiếng để trả lời đó. Có nhiều chuyện cần phải làm lắm, nếu biết mình sẽ trả lời cho bạn. Thân.

Bên trên