Spam topic !!! hãy vào góp vui

dvthanhtam

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

Éc, HDVCD lần đầu tiên mới bít đóa.
Tự nhiên mèo mù vớ thêm con cá gỗ nữa. Đang đọc chiến tranh tiền tệ, chóng mặt với gia tộc Rothschild quá
Nếu có hdvcd thì chỉ chứa được 1 bài hát chuẩn bluray là cùng :) .

nino

Member

đang bùn, không ai vào góp tý gì cho vui à :(

Cara

Active Member

Chết queo 2 con bồ câu rùi, hu hu hức hức ... cho anh Ninh buồn ké thêm lun :)) May còn 4 con corban xanh mới dzìa, chăm cho mấy ẻm nhớn mấy ẻm tung hoành ke ke
À, nghe bé Vy khoe nhà anh có mấy hồ cá đẹp cực kỳ, hồ nước ngọt hay nước mặn vậy anh ?

quocdat11

Member

Dạo này thấy topic cũng hơi vắng . Tiện thể không có gì làm vui lòng bác Chíp cho em xin lập topic xì pam để tạo không khí cho box nha .

Quy định không sẽ bị spam : chuyện trên trời trong thành phố , ngoài thị xã , trong nước ngoài thế giới cái gì cũng được . Trừ chuyện tế nhị như 3x ( không cấm nhưng để off hãy nói :D ) , chuyện chính trị ...

Cho xi pam với.mới thực tập về nên dạo này ít vào thăm diễn đàn
chào các anh chị, bà con cô bác HD cần thơ (chỉ chào ở cần thơ thôi nhé ^^)

Cara

Active Member

Sáng nay chủ nhật mà Seagate Thái Lan gửi tặng lại em cái HDD 1.5TB mới, em chỉ gửi hồi thứ 4 thoai mà hôm nay hàng về tới nhà em lun mới ghê :-??=P~=P~

Dạo này anh đẹp giai nhà mình mập quá, vừa nặng vừa tỏa nhiệt nóng hổi mà cứ thích leo lên đùi mìn nằm, chán anh đẹp chai quá L-) Lại nhìu chiện nữa, đói là kiu nhặng xị, sao mà mình hổng quẳng nó ra đường được nhỉ ?? :-/
:-? con j vậy ta
Con cá dĩa bồ câu đỏ và dĩa xanh corban . Toàn là cá hem hà, hông phải chim chóc gì đâu đây đâu bác ^#(^ Mấy hôm nay em bỏ bê tụi nó, chít nhoi nhoi hư hư :((

Cara

Active Member

Hôm nay anh đẹp trai của mình bị chê xấu xí, trời ơi ... gừ gừ ... cục cưng cục hít cục hà của tui hu hu :((

taijvc

Cuối tuần rồi .....spam đi các bạn, Sao mà buồn thế !!!!!!

vominhtan74

tối nay ko ghé Hưng được, hôm khác mời Hưng uống cafe tạ lỗi nha !
Comando show hàng amp "khủng" đi

anbinhdo

Well-Known Member

tối nay ko ghé Hưng được, hôm khác mời Hưng uống cafe tạ lỗi nha !
Comando show hàng amp "khủng" đi

--------------------------------------------------
Các Bác show hàng cho Anh em rửa mắt tý nhé....Ham công nghệ, hay đua đòi nhưng không có tiền....nhìn tý đã thèm thôi...:-j :-j :-j

taijvc

comando bận tìm cái manual A2 nên quên lên HDvietnam rồi.......

taijvc

Khi nào Hưng làm xong mấy cái loa nhớ gọi ae đến thưởng thức nha...Dạo này đang rãnh

anbinhdo

Well-Known Member

Khi nào Hưng làm xong mấy cái loa nhớ gọi ae đến thưởng thức nha...Dạo này đang rãnh

----------------------
Em cũng đanh rổi đây, có gì alo em với nhé....Mấy khi được mấy Bác mời :-j :-j :-j

Bên trên