Spam topic !!! hãy vào góp vui

Atula007

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

Bà chị Cara ơi còn cái HDD nào o vậy? Còn PM mình gấp nha cám ơn.

MrCang

Member

sis mèo ơi, lên lịch chiếu đi, để mọi người qua thử cảm giác =P~=P~

mua cái bookshelf Ruark này để làm Front và nghe nhạc bác tài và commando

http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=35&t=16774&start=25

Thấy ham quá anh ơi! mà nhìn cái giá tự nhiên thấy nóng lạnh... @-). Hay nhờ amply vậy là thua rồi...
//em thấy mấy cái amp mỏng mỏng bóng bóng cái nào cũng khủng hoảng hết! giờ sao không thấy người ta chơi amp bự nữa anh há...

vominhtan74

Thấy ham quá anh ơi! mà nhìn cái giá tự nhiên thấy nóng lạnh... @-). Hay nhờ amply vậy là thua rồi...
//em thấy mấy cái amp mỏng mỏng bóng bóng cái nào cũng khủng hoảng hết! giờ sao không thấy người ta chơi amp bự nữa anh há...

Đạt phải ko?
Các amp em xem là amp của Chậu Âu. Theo quan niem của Châu Âu thì thiết kế càng gọn âm thanh ít bị nhiễu, chủ yếu nó dùng linh kiện tốt . Còn các amp em thấy là amp secondhand của Nhật : cái nào cũng to, nặng do ở trong sử dụng nhiều mạch nhưng âm thanh thì ....:-h

Em muốn nghe nhạc hay chỉ cần dạo mấy cái shop trong vnav mua cặp bookshelf khoảng 5triệu là hát hay rồi va co the lam front tot.

anh vọt đây ... để các bác admin "xử anh" dám lôi kéo thành viên HD chơi audio :-h

Chỉnh sửa lần cuối:

Cara

Active Member

Mèo!, bên đó chắc đổi thể loại phim chiếu hay sao mà xây lại kín mít vậy? @-)@-)

He he, em không chíu phim học sinh cấp 3 đâu, anh yên tâm ... khỏi chờ, há. Vụ kín mít này thì nó là truyền thống của nhà bạn Cara rùi, bạn Cara sợ gió nên phòng nào cũng bít bùng cho nó ấm cúng .:p:p:p
Bà chị Cara ơi còn cái HDD nào o vậy? Còn PM mình gấp nha cám ơn.
Cũng còn mấy cái lăn lóc dưới kẹt bàn dưng mà mệt quá, hem có thời gian ngủ nữa nên chẳng thiết tha chào khách hic hic X_X Em khỏi đợi nha.
ờ ờ, qua bác Liêm lụm vài cái kính luôn rồi hãy ghé bển nha, mà thôi khỏi, mượn Mèo luôn, mua chi mắc công tốn tiền =P~=P~=P~
Cứ mua đi, kẻo khi qua hết kính đừng có than ke ke, ủng hộ bác Liêm chút nữa mờ =D>

sis mèo ơi, lên lịch chiếu đi, để mọi người qua thử cảm giác =P~=P~

Hic, máy chíu cục cưng của em chưa vìa bác ợ. Đang chờ bé AE4000 mòn mắt từ đầu tháng sáu hu hu... em AE3000 ở phòng HD bi rờ hết được cưng rùi. Tội ẻm lắm ;) làm việc cực khổ cho chị mèo mà chị nó có mới nới cũ thấy ghia.

lôi kéo thành viên HD chơi audio dễ hơn kéo mấy anh audio chơi HD ;)
Chài chài, đúng đóa. Em nghe đồn mấy ông audio suốt ngày mod miếc mấy cái bóng đèn mãi, riết rùi vợ ... chả thèm ghen vì bít mấy ông này có còn thấy ai nữa đâu he he :-"

P/S: Em mới làm mấy chục cái ghế bành ngủ trưa, anh em văn phòng nào có nhu cầu thì đến ủng hộ em vào khoảng tuần sau nhé. Nếu máy chiếu về kịp thì cuối tuần này em sẽ mời khách hàng xem trailer 3D những bộ nổi tiếng như How to train your dragon, Alice in wonderland, Avatar ... trước, cùng với 1 số bộ phim ngắn. Phim dài thì phải lên lịch kỹ lưỡng, chưa set up phòng xong nên em chưa dám public cái lịch ra hic hic. Sợ bị chửi tắt bếp lắm rồi.

taijvc

P/S: Em mới làm mấy chục cái ghế bành ngủ trưa, anh em văn phòng nào có nhu cầu thì đến ủng hộ em vào khoảng tuần sau nhé.

Vụ này được nè.....!

COMMANDO

Active Member

em dễ bị dụ lắm bác ơi !
bị Commando nói mãi nên em phải mua cái Plasma cho hoàn tất bộ HD ...#-o giờ ko biết lấy đau ra tiền mua cái CD để hát

Hà hà hà anh vẫn còn thiếu 1 em HTPC hoặc HD Player ưng ý anh nữa thì mới tạm đủ bộ...

nino

Member

--------------------
Sao làm lại từ đầuậy Bác ơi. Có cần Anh em giúp đỡ 1 tay không vậy..có gì cứ alo anh em giúp cho nhé
mừng quá, mừng quá...
em chỉ còn thiếu cái đầu phát HD, cái TV LCD 60", bộ loa và dàn ampli thôi bác ợ, cọng dây điện từ ổ cắm ra thì có rồi ạ

taijvc

mừng quá, mừng quá...
em chỉ còn thiếu cái đầu phát HD, cái TV LCD 60", bộ loa và dàn ampli thôi bác ợ, cọng dây điện từ ổ cắm ra thì có rồi ạ

Còn em thì chỉ có cọng dây HDMI 3 thôi ợ..! còn thiếu nhiều quá

COMMANDO

Active Member

Em còn thảm hơn nữa nè, em toàn là đi coi ké và nghe ké bộ dàn của anh em HDCT không hà.

MrCang

Member

Bên trên