Spam topic !!! hãy vào góp vui

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

hôm nào lên CT ghé nhà nghe con 807 của anh thử. con 807 và rc180 không khác nhau mấy, hoài trừ công suất rc180 thấp hơn chút.

Ôkê đại ka! Hàng mới ra rồi mới thấy hàng cũ có giá! giờ mới thấy cái giá $485 cho con Onkyo TX-SR805 xứng đáng từng đồng từng cắc luôn! DTS HD đời đầu, bao nhiêu tinh hoa đều dồn vô nó. Rõ ràng là đập chết ngắc con rc180 (về mặt âm thanh thôi, chức năng thì pó chíu :-":-")
// 805 made in Japan, 807 và 180 Made in Malaysia :D:D
Chừng nào người nhà a có chuyến về nữa a Hưng? E đang địa con 805 của thằng này nè http://www.amazon.com/shops/sdtechdeals ngứa ngáy lắm rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:

bà con còn ở đây. chưa biết chừng nào mới về nữa.

thằng 805 trên amazon chỉ còn đồ used. kiếm 805 new hơi khó. anh đã kiếm rồi trước khi lấy thằng 807.

Em biết là đồ used mà anh, đồ mới làm gì còn mà cũng làm gì có giá đó!

vominhtan74

Con Onkyo này xem ra không được ổn rồi... Xem qua nhiều review, càng xem càng thấy dè dặt không dám mua. Hôm qua e mới đọc tờ nghe nhìn tháng 7 có 4 con receiver tầm trung giá tốt đó, con tốt nhất là con Marantz được cả nhạc lẫn phim

anh thấy em cho cái link ben review con Onkyo RC180 : đánh giá tốt mà. Hàng clear stock, brandnew mới có giá rẻ thế (bảo hành 1 năm) theo anh là quá good !
Con Onkyo này hơi khó phần setup nện cần nghiên cứu kỷ 1 chút, ở Cần Thơ đã có 1 em, khi nào lên muốn nghe thì :-c anh .
Rảnh a ghé qua nhà bạn nghe thử rồi báo cáo cho em biết . . . ha ha ha

Hai bác taijvc và commando em chỉ đồ hoài ko mua : em giận đó nghe . Có cặp loa này em nghĩ làm Front phim và nghe nhạc hay nè http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=35&t=5946&start=50

minhgiangat

Member

Con Onkyo - em cũng đang muốn nhưng chưa biết xử lý ntn

taijvc

anh thấy em cho cái link ben review con Onkyo RC180 : đánh giá tốt mà. Hàng clear stock, brandnew mới có giá rẻ thế (bảo hành 1 năm) theo anh là quá good !
Con Onkyo này hơi khó phần setup nện cần nghiên cứu kỷ 1 chút, ở Cần Thơ đã có 1 em, khi nào lên muốn nghe thì :-c anh .
Rảnh a ghé qua nhà bạn nghe thử rồi báo cáo cho em biết . . . ha ha ha

Hai bác taijvc và commando em chỉ đồ hoài ko mua : em giận đó nghe . Có cặp loa này em nghĩ làm Front phim và nghe nhạc hay nè http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=35&t=5946&start=50

Cảm ơn Em nhiều,anh mua loa nữa hả........./!

cặp này hả a Tân?

Loa giấy kìa... JBL kìa... A Tài ơi... hehehe

taijvc

Cặp này hay đó em , em dow xuống 3.5t lấy dược đấy

A Tài a Tân quen không deal giùm e cặp loa này đi, e không phải dân trong nghề khó nói chuyện lắm!

// Dàn này oánh Vũ Trường hay Trường Vũ gì được không a? E chỉ ước mơ nhiêu đó thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

taijvc

A Tài a Tân quen không deal giùm e cặp loa này đi, e không phải dân trong nghề khó nói chuyện lắm!

// Dàn này oánh Vũ Trường hay Trường Vũ gì được không a? E chỉ ước mơ nhiêu đó thôi

Lại fan JBL nữa rồi...Tổng thiệt hại cho bộ dàn này chắc nhiều tiền lắm hả ?

Của người ta a ơi!!! A Tài trả giá, thỏa thuận giùm e cặp loa kia đi...

vominhtan74

kinh nghiệm nha ... đồ vừa ý là múc ngay.
B&W danh tiếng quá ko dám bàn , theo anh cặp L1 chắc sẽ ... hơn. Để anh kiếm cặp khác cho nha

Bên trên