Spam topic !!! hãy vào góp vui

truymenh

Member
Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

gamevn đây mà =))

nino

Member

@anbinhdo: Bác ơi giúp đỡ chúng em với =D>=D>=D>

--------------------
Sao làm lại từ đầuậy Bác ơi. Có cần Anh em giúp đỡ 1 tay không vậy..có gì cứ alo anh em giúp cho nhé

mừng quá, mừng quá...
em chỉ còn thiếu cái đầu phát HD, cái TV LCD 60", bộ loa và dàn ampli thôi bác ợ, cọng dây điện từ ổ cắm ra thì có rồi ạ

Còn em thì chỉ có cọng dây HDMI 3 thôi ợ..! còn thiếu nhiều quá

em chỉ có ổ cứng 20gb.....coi phim nào xóa phim đó ;)

Em còn thảm hơn nữa nè, em toàn là đi coi ké và nghe ké bộ dàn của anh em HDCT không hà.

Cara

Active Member

Phew ... ôm anh mập đẹp trai ngủ mót được nửa tiếng, sướng thật:p. Mém bị ảnh cào 1 phát trầy mặt mày, giật mình hú hồnX( !! Đồ mèo.X_X

@anbinhdo: Bác ơi giúp đỡ chúng em với =D>=D>=D>
Bác í trốn dòy ;;)

vominhtan74

Hưng ơi !
mấy cái loa đóng xong chưa ? rảnh 8g30 mỗi ngày ra bưu điện uống cafe chơi nha !

Hưng ơi !
mấy cái loa đóng xong chưa ? rảnh 8g30 mỗi ngày ra bưu điện uống cafe chơi nha !

chưa xong anh ơi....đang nghe được thành ra hơi làm biến tháo ra làm. chắc 1-2 tuần nữa mới làm tiếp.

con Onkyo RC180 hình như giống y cái 807 em đang xài, chỉ là công suất của 807 cao hơn một tí.

Chỉnh sửa lần cuối:

vominhtan74

Con RC108 đang bán trên vnav 10tr , anh thấy giá cũng hợp lý quá :)) không biết có anh em HD nào "máu" ko? nhà anh nhỏ quá, chứ ko anh bán bớt đồ mua em nó

COMMANDO

Active Member

Con RC108 đang bán trên vnav 10tr , anh thấy giá cũng hợp lý quá :)) không biết có anh em HD nào "máu" ko? nhà anh nhỏ quá, chứ ko anh bán bớt đồ mua em nó

Anh Tân rước em nó về đi anh Tân, để em qua nhà anh...nghe ké... hé hé hé

phải máy tháng trước có giá đó là em rước về làm vợ rồi, khổi mắt công sách tay về.

bây giờ đang kiếm loa trầm xe du lịch. ae nào biết chổ bán chỉ dùm nhe.

COn Onkyo này bên tầm nhìn số bán 11tr bảo hành 1 năm, BV bán rẻ hơn 100k BH 1 tháng. A/E cẩn thận khi mua nhé!
Có thread review nóng hổi luôn nè http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=72602
Tình hình là đang gom lúa để xúc nhưng còn thiếu chút đỉnh: đủ được phần lẻ rồi, còn phần chẵn bạn Khải vui lòng giúp đỡ mình được không?

Con Onkyo này xem ra không được ổn rồi... Xem qua nhiều review, càng xem càng thấy dè dặt không dám mua. Hôm qua e mới đọc tờ nghe nhìn tháng 7 có 4 con receiver tầm trung giá tốt đó, con tốt nhất là con Marantz được cả nhạc lẫn phim

taijvc

Con Onkyo này xem ra không được ổn rồi... Xem qua nhiều review, càng xem càng thấy dè dặt không dám mua. Hôm qua e mới đọc tờ nghe nhìn tháng 7 có 4 con receiver tầm trung giá tốt đó, con tốt nhất là con Marantz được cả nhạc lẫn phim

Điếc o sợ súng. Nhạc gì và phim gì có ai nghe con này hát chưa ? Vấn đề là mình phải bằng lònng những gì mình đang có..!

COMMANDO

Active Member

Bạn mua đi, mình sẽ ủng hộ bạn...hehehe.....

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác Cần Thơ dạo này có gì vui không vậy, kể em với nhé ...lâu quá không thấy các Bác ghé thăm anh em Đà Nẵng

hôm nào lên CT ghé nhà nghe con 807 của anh thử. con 807 và rc180 không khác nhau mấy, hoài trừ công suất rc180 thấp hơn chút.

MrCang

Member

Các Bác Cần Thơ dạo này có gì vui không vậy, kể em với nhé ...lâu quá không thấy các Bác ghé thăm anh em Đà Nẵng

đọc lại post #882 đi bác....:-"
p/s: bác nào có link down phim That's Cunning! Shijo saidai no sakusen 1996 bản tốt tốt chút cho minh xin với...kiếm khó wá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên