Sử dụng Kaspersky 2010 xài trial vĩnh viễn no trial reset !!!!

thaitrong

Member
Xin mạo muội chia xẽ với các bạn !!!
Mới cài Windows 7 và lay hoay kiếm các bản anivirus cho bản win7 này cuối cùng thì mình sử dụng bản kaspersky 2010 trial 30 ngày xài vĩnh viễn không dùng trial reset
Chắc các bạn nói tôi sao không sử dụng bản 7 or 8 dùng key không hết nữa, xài chi bản này làm gì !
Ở đây tôi muốn nói dùng bản Win7 vì nó không tương thích với các bản kasperskey7 và 8 và khó kiếm key cho bản này nữa. Bây giờ nếu các bạn thích dùng cách này thì thực hiện như sau:
1-Dành cho những ai thích dùng bản ghost
2-Tìm key cho bản này còn 1 ngày cũng được
3-Cài Windows 7 hoàng chỉnh + Kaspersky
4-Ngay khi tạo bản ghost bạn phải delete key
5-Khi bung ghost, chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày.Tôi sử dụng windows lâu nhất 5 ngày la phải ghost lại.
6-Chỉ thế thôi!!
Các bạn nghĩ sao về cách này ?!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Sử dụng Kaspersky 2010 xài trial vĩnh viễn no trial reset !!!!

ai lại đi ghost lại hoài thế, tui sử dụng tệ gì vài tháng mới ghost lại có khi vài năm ko ghost ấy chứ.

kir

Member

Cách này chỉ áp dụng khi hết phương cứu chữa chuyện "ấy" cho phần mềm, mà muốn sử dụng tiếp. Nhiều phần mềm có version sẽ expire theo thời gian nữa, cách này không ổn đâu...

thanhvoba

Key của kis hay kas bây giờ rẻ rất nhiều so với nước ngoài. tại sao ta không mua luôn một cái key xịn mà sử dụng. tính ra mỗi ngày chỉ mất có 800đ một ngày thôi tội gì phải ghost hoài. Cách mình thì như sau cài mới lại windows hết chỉ windows thôi không có soft gì hết. sau đó ghost lại để đó. Sau đó cài soft vào. và cài kas hay kis gì đó tùy thích dỉ nhiên là kas hay kis mà mình mua. và cài thêm cái Aulogics vào thế là máy mình một năm mới bung ghost lại một lần có khi cũng không cần bung lại bản ghost luôn
Vì sau mình không cài soft vào cùng win rồi ghost lại. vì soft sau này sẻ có soft mới nửa lúc đó chỉ cần bung ghost ra ta có windows mới và lúc đó mới cài soft mới mình thích

lggood

Banned

Mới cài Windows 7 và lay hoay kiếm các bản anivirus cho bản win7 này cuối cùng thì mình sử dụng bản kaspersky 2010 trial 30 ngày xài vĩnh viễn không dùng trial reset
Chắc các bạn nói tôi sao không sử dụng bản 7 or 8 dùng key không hết nữa, xài chi bản này làm gì !
Ở đây tôi muốn nói dùng bản Win7 vì nó không tương thích với các bản kasperskey7 và 8 và khó kiếm key cho bản nữa. Bây giờ nếu các bạn thích dùng cách này thì thực hiện như sau:
5-Khi bung ghost chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày.Tôi sử dụng windows lâu nhất 5 ngày la phải ghost lại.
6-Chỉ thế thôi!!

^:)^ rảnh nhỉ, quá là rảnh ^:)^ mà bác bung cách nào mà 10" thế. :-?

rohanhn

Ở đây tôi muốn nói dùng bản Win7 vì nó không tương thích với các bản kasperskey7 và 8 và khó kiếm key cho bản nữa. Bây giờ nếu các bạn thích dùng cách này thì thực hiện như sau:
5-Khi bung ghost chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày.Tôi sử dụng windows lâu nhất 5 ngày la phải ghost lại.
6-Chỉ thế thôi!!

minh cung dang bi van de` nay`. Tx ban nhe.
PS: unikey cua minh ko chay dc tren Win 7 nen ko go~ dc tieng Viet, ban co ban nao` chay dc ko?

lggood

Banned

minh cung dang bi van de` nay`. Tx ban nhe.
PS: unikey cua minh ko chay dc tren Win 7 nen ko go~ dc tieng Viet, ban co ban nao` chay dc ko?
:-bd
mình cũng sài W7 nè, dấu dầy đủ nè

thaitrong

Member

Nói chung sở thích tạo bản ghost không ai giống nhau cả. Cài windows thì rất lẹ khoảng 15 hay 20 phút gì đó, quan trọng cài driver,update và soft rất lâu,chưa nói đến tinh chỉnh hệ thống của win, nhu cầu của mình cần xài những gì cứ setup vô hết cho nó hoàng chỉnh và ưng ý.Khi cần bung ghost ra là sử dụng ngay!!!!!!!!!!!

thaitrong

Member

Bạn đọc câu này chưa ? Khi bung ghost, chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày

Bung ghost ra để lấy 30 ngày dùng thử thì thà dùng Reset Trial cho xong . Bó chíu bác chủ thớt này

malanghd

Đã test thử và dùng rất ok, up lên cài này cho bà con download cho dễ

Hướng dẫn này giúp bạn dùng kaspersky không cần phải lo key bị blacklist hay hết hạn nữa, nếu key của bạn đã bị blacklist vẫn dùng được, file "black.lst" sẽ không bị update từ kaspersky nữa,

Cách cài đặt.
1. Trước khi hết bạn phải download 2 file này về đã (nếu bạn đã có KAV hoặc KIS 7 rồi thì chỉ cần download thứ 3 crack file Kaspersky solution
KiS 7
http://rapidshare.com/files/210693448/Kaspersky_Internet_Security_7.0.0.125.rar

Kav 7
http://rapidshare.com/files/50363315/Kaspersky.Anti-Virus.v7.0.0.125.rar
Crack
http://rapidshare.com/files/210693450/Kaspersky_Solution.rar

2. Trước khi chạy file patch bạn phải tắt vào Settings-Service
sau đó dissable Self-Defence đi đã

2. Xóa hết các key kaspersky đã install vào trước đó
3. Thoát khỏi chương trình Kaspersky bằng cách kích phải vào icon dưới góc màn hình chọn exit.

4. Giải nén file Kaspersky Solution.zip sau đó copy file patch Kaspersky Solution.exe vào kapsersky lab folder C:\Program Files\Kaspersky Lab\ Kaspersky ....

5. chạy file Kaspersky Solution.exe vừa copy sau đó chọn Clean Button
6. chạy tiếp Patch Kaspersky Internet security hoặc Kaspersky Antivirus
(Phụ thuộc bạn cài bản KIS hay KAS mà chọn version phù hợp)
7. Xong xuôi đâu thoát khỏi chương trình patch và mở lại kaspersky,enable lại cái self-defense mà ta đã tắt trước đó nhập key mới vào. Thế là xong
Nếu bạn chưa có key có thể load key tại đây
Từ giờ bạn không bao giờ bị blacklist nữa
---------------------------------

Nếu bạn nào đang dùng KAV 8, KIS 8 Thì có thể dùng chiêu reset lại quá trình trial, nghĩa là bạn dùng trial thoải mái, khi nào hết hạn trial thì lại reset lại mà không cần phải remove và cài đặt lại ( rất nhanh)
đã test trên KAV 2009 (8.0.0.454) với WinXPpro & Vista Ultimate (x86 & x64) virtual machines. Bạn có thể reset lại bất cứ lúc nào nếu thích
đây là bản trial nếu bạn muốn download
KAV 2010
http://rapidshare.com/files/267965201/kav_latest_versions_downlink_206910890

KAV 2009
http://rapidshare.com/files/267965920/kav_latest_versions_downlink_206910837

KIS 2010
http://rapidshare.com/files/267966268/kis_latest_versions_downlink_206910889
KIS 2009
http://rapidshare.com/files/267966182/kis_latest_versions_downlink_206910796

đây là file reset trial ictvietnam.net Kaspersky 2009 Trial Reset

Nếu cần thêm sự hỗ trợ nào về Kas, Kis xin mời vào đây và post yêu cầu của bạn
http://www.ictvietnam.net/forum

* Các bước thực hiện Kaspersky 2009
1. DISABLE Kaspersky's "Self-Defense" feature (NOT Protection). To disable the "Self-Defense", right click on Kaspersky's tray icon and select <Settings>, <Options>, (on the right side under "Self-Defense") uncheck <Enable Self-Defense> <Apply> <OK>. If you run into problems with the Self-Defense, then just restart your PC and disable the Self-Defense again.

2. Execute the crack. For Vista, you need to "Run as administrator". (I recommend that you let the crack shut down Kaspersky automatically. The crack will ask for your help if it can't.)
3. Wait for Kaspersky to prompt you to activate. (Kaspersky will start by itself. For a slow PC, it might be a tad longer.) It is normal to see more than one Kaspersky icons in the system tray. They will disappear when you pass your mouse over them.
4. To uninstall, just delete the file.

NOTE 1: If you have problems deleting the crack folders, then just EXIT Kaspersky, delete the folders, and restart Kaspersky.

NOTE 2: If you get something like "Digital signature is either missing or corrupted", then just apply the crack again.
NOTE 3: If you get an "Activation error: Server name cannot be resolved", after executing the crack, try disabling/enabling your ethernet card. (This is the problem with the software and not the crack.)

nguồn:ICTVIETNAM.NET

Chỉnh sửa lần cuối:

lanovia

Không phải em quảng cáo cho mình nhưng thật sự là KIS giá rất rẻ, so với bản 290k/năm (người dùng bình thường) thì ko đến 1.000d/ ngày, em nghĩ nó ko hề lớn chút nào (chưa tính bản dành cho SV chỉ có 190k/năm), biết là dân ta ko có thói quen dùng soft bản quyền, như em có cái xài cái ko, nhưng cái này thực sự ko phải là quá nặng nề gì về tài chính :(

Không phải em quảng cáo cho mình nhưng thật sự là KIS giá rất rẻ, so với bản 290k/năm (người dùng bình thường) thì ko đến 1.000d/ ngày, em nghĩ nó ko hề lớn chút nào (chưa tính bản dành cho SV chỉ có 190k/năm), biết là dân ta ko có thói quen dùng soft bản quyền, như em có cái xài cái ko, nhưng cái này thực sự ko phải là quá nặng nề gì về tài chính :(

Bác nói chí phải, đối với bác có 1 máy thì 290K/1 năm thì không thành vấn đề gì. Nhưng nhà em có đến hơn 10 máy thì nó đã lòi ra vấn đề. Em biết làm việc này cũng chẳng hay ho gì, thậm chí là phạm pháp, em cũng chẳng cổ vũ cho việc đó đâu. Nhưng bác hiểu cho tụi em, nếu em chi thẳng tay cho hơn 10 máy nào là tiền bản quyền Windows, KIS....... thì có nước em học máu ra mà chết. Thu nhập của em cũng lại bèo nhèo như con mèo, chuyện đó em không kham nổi. Mong bác thông cảm cho

lggood

Banned

Đã test thử và dùng rất ok, up lên cài này cho bà con download cho dễ

Hướng dẫn này giúp bạn dùng kaspersky không cần phải lo key bị blacklist hay hết hạn nữa, nếu key của bạn đã bị blacklist vẫn dùng được, file "black.lst" sẽ không bị update từ kaspersky nữa,

Cách cài đặt.
1. Trước khi hết bạn phải download 2 file này về đã (nếu bạn đã có KAV hoặc KIS 7 rồi thì chỉ cần download thứ 3 crack file Kaspersky solution
KiS 7
http://rapidshare.com/files/210693448/Kaspersky_Internet_Security_7.0.0.125.rar

Kav 7
http://rapidshare.com/files/50363315/Kaspersky.Anti-Virus.v7.0.0.125.rar
Crack
http://rapidshare.com/files/210693450/Kaspersky_Solution.rar

2. Trước khi chạy file patch bạn phải tắt vào Settings-Service
sau đó dissable Self-Defence đi đã

2. Xóa hết các key kaspersky đã install vào trước đó
3. Thoát khỏi chương trình Kaspersky bằng cách kích phải vào icon dưới góc màn hình chọn exit.

4. Giải nén file Kaspersky Solution.zip sau đó copy file patch Kaspersky Solution.exe vào kapsersky lab folder C:\Program Files\Kaspersky Lab\ Kaspersky ....

5. chạy file Kaspersky Solution.exe vừa copy sau đó chọn Clean Button
6. chạy tiếp Patch Kaspersky Internet security hoặc Kaspersky Antivirus
(Phụ thuộc bạn cài bản KIS hay KAS mà chọn version phù hợp)
7. Xong xuôi đâu thoát khỏi chương trình patch và mở lại kaspersky,enable lại cái self-defense mà ta đã tắt trước đó nhập key mới vào. Thế là xong
Nếu bạn chưa có key có thể load key tại đây
Từ giờ bạn không bao giờ bị blacklist nữa
---------------------------------

Nếu bạn nào đang dùng KAV 8, KIS 8 Thì có thể dùng chiêu reset lại quá trình trial, nghĩa là bạn dùng trial thoải mái, khi nào hết hạn trial thì lại reset lại mà không cần phải remove và cài đặt lại ( rất nhanh)
đã test trên KAV 2009 (8.0.0.454) với WinXPpro & Vista Ultimate (x86 & x64) virtual machines. Bạn có thể reset lại bất cứ lúc nào nếu thích
đây là bản trial nếu bạn muốn download
KAV 2010
http://rapidshare.com/files/267965201/kav_latest_versions_downlink_206910890

KAV 2009
http://rapidshare.com/files/267965920/kav_latest_versions_downlink_206910837

KIS 2010
http://rapidshare.com/files/267966268/kis_latest_versions_downlink_206910889
KIS 2009
http://rapidshare.com/files/267966182/kis_latest_versions_downlink_206910796

đây là file reset trial ictvietnam.net Kaspersky 2009 Trial Reset

Nếu cần thêm sự hỗ trợ nào về Kas, Kis xin mời vào đây và post yêu cầu của bạn
http://www.ictvietnam.net/forum

* Các bước thực hiện Kaspersky 2009
1. DISABLE Kaspersky's "Self-Defense" feature (NOT Protection). To disable the "Self-Defense", right click on Kaspersky's tray icon and select <Settings>, <Options>, (on the right side under "Self-Defense") uncheck <Enable Self-Defense> <Apply> <OK>. If you run into problems with the Self-Defense, then just restart your PC and disable the Self-Defense again.

2. Execute the crack. For Vista, you need to "Run as administrator". (I recommend that you let the crack shut down Kaspersky automatically. The crack will ask for your help if it can't.)
3. Wait for Kaspersky to prompt you to activate. (Kaspersky will start by itself. For a slow PC, it might be a tad longer.) It is normal to see more than one Kaspersky icons in the system tray. They will disappear when you pass your mouse over them.
4. To uninstall, just delete the file.

NOTE 1: If you have problems deleting the crack folders, then just EXIT Kaspersky, delete the folders, and restart Kaspersky.

NOTE 2: If you get something like "Digital signature is either missing or corrupted", then just apply the crack again.
NOTE 3: If you get an "Activation error: Server name cannot be resolved", after executing the crack, try disabling/enabling your ethernet card. (This is the problem with the software and not the crack.)

nguồn:ICTVIETNAM.NET

Cái tiêu đề là KIS 2010 mà :-?

nhattanla

Member

5 ngày mà ghost 1 lần thì cài diệt virus làm gì cho nó mệt ra... 5 ngày ghost 1 lần thì dùng miễn phí Kav dc 1 năm... vị chi là tiết kiệm dc 300k... xong rồi cuối năm đi mua 1 cái ổ cứng mới với giá gấp 4-5 lần cái 300k nhá.... chết vì hài =))

wd7

Tưởng có patch đóng băng ngày sử dụng như kis 7 chứ cách ghost này thì kinh rồi :-S

manman

Chia sẽ code .vbs của mình đây. Code RESET Trial Kaspersky 2010

Bạn có Thể xem source Thoải mái bằng NOTEPAD

Mã:
Option Explicit
Dim manman89
Dim check

manman89="CHUONG TRINH : RESET TRIAL - KASPERSKY INTERNET SECURITY 2010 - VERSION : 9.0.0.736"+vbcrlf+vbcrlf
manman89=manman89 + "Buoc 1 : UnCheck --> Enable SELF-DEFENSE => Trong Phan : SETTINGS -> OPTIONS --> OK"+vbcrlf+vbcrlf
manman89=manman89 + "Buoc 2 : EXIT Kaspersky => RIGHT CLICK ICON IN TASKBAR --> EXIT"+vbcrlf+vbcrlf
manman89=manman89 + "Are you ready."

check = msgBox(manman89, vbYesNo, "KASPERSKY INTERNET SECURITY 2010 - Version : 9.0.0.736")
if check = vbNo then Wscript.Quit

function x()
    Dim mangchar(20)
    mangchar(1)=1
    mangchar(2)=2
    mangchar(3)=3
    mangchar(4)=4
    mangchar(5)=5
    mangchar(6)=6
    mangchar(7)=7
    mangchar(8)=8
    mangchar(9)=9
    mangchar(10)="A"
    mangchar(11)="B"
    mangchar(12)="C"
    mangchar(13)="D"
    mangchar(14)="E"
    mangchar(15)="F"
    mangchar(16)=0
    Randomize
    x = mangchar(cint(rnd()*16))
end function

dim codepcid
codepcid="{"&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&"-"&x()&x()&x()&x()&"-"&x()&x()&x()&x()&"-"&x()&x()&x()&x()&"-"&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&x()&"}"

Dim ws,p1,cn
Set ws = WScript.CreateObject("WScript.Shell")

p1 = "HKLM\SOFTWARE\KasperskyLab\protected\AVP9\environment\"
ws.RegWrite p1 & "PCID", codepcid

Dim success
Dim msg2
msg2="RESET TRIAL - KASPERSKY INTERNET SECURITY 2010 - VERSION : 9.0.0.736 --> THANH CONG" & vbcrlf & vbcrlf
msg2=msg2 & "Buoc 3 : OPEN KASPERSKY --> ACTIVATE TRIAL LICENSE --> NEXT" & vbcrlf & vbcrlf
msg2=msg2 & "Buoc 4 : SETTINGS --> OPTIONS --> Check Enable SELF-DEFENSE" & vbcrlf & vbcrlf
msg2=msg2 & "VN-NEW.COM © ManMan89"

success=msgbox (msg2,vbYes,"Chuc Mung Ban")
Wscript.Quit

Link download : http://www.megaupload.com/?d=PZY9OBLF

Nickeback

Mình cũng đang xài Window 7 và KIS 2010!
Mình không biết cách trên thế nào, mình xài cách khác(Yêu cầu có Internet)
1 - Cài KIS
2 - Tắt Self-Defense
3 - Tắt KIS luôn.
4 - Vào Run - Regedit, tìm từ khóa "ProductStatus"
trong "HKEY_LOCAL_MACHINE/ Software/ Kaspersky Lab/ protected/ AVP9/ environment
click đôi vào đổi thành Beta.
5 - Restart máy
6 - Bật KIS lên, vào xóa Key cũ, click phải vào biểu tượng KIS trên Taskbar, chọn Active, ta có dòng Active Beta, chờ một tí, sau khi cập nhật xong, bạn được xài 30 ngày.
Hết 30 ngày ta làm lại bước 6 là xong!

Sài cách này thì hiểm quá. Sao bạn không sài AVG đi. Key trên mạng đầy. Tới năm 2018 luôn đó bạn à. Chứ cứ Ghost đi ghost lại thế thì mấy mà hỏng ổ cứng.

Bên trên