Sử dụng Kaspersky 2010 xài trial vĩnh viễn no trial reset !!!!

traingoan

Ðề: Sử dụng Kaspersky 2010 xài trial vĩnh viễn no trial reset !!!!

cách này cũng hay,nhưng bây giờ key kis 1 năm dạng code rẻ ko làm gì pải crack cho nó hại máy ra.có 30k key kis thôi mà.

kungfua7

Active Member

mình đang dùng win 7 nè , đang xài kis 2010 lun có thấy ji au , có cần phải bung file ghost ra đâu , mình có 1 cái đĩa dvd win 7 utimate , không cần crack làm ji hít cài là tự nhận key thôi , còn kis 2010 thì vào trang http://kiskey.ua-host.org/ mà lấy key 1 năm xài cũng đc ,

dhdt1a

Xin mạo muội chia xẽ với các bạn !!!
Mới cài Windows 7 và lay hoay kiếm các bản anivirus cho bản win7 này cuối cùng thì mình sử dụng bản kaspersky 2010 trial 30 ngày xài vĩnh viễn không dùng trial reset
Chắc các bạn nói tôi sao không sử dụng bản 7 or 8 dùng key không hết nữa, xài chi bản này làm gì !
Ở đây tôi muốn nói dùng bản Win7 vì nó không tương thích với các bản kasperskey7 và 8 và khó kiếm key cho bản này nữa. Bây giờ nếu các bạn thích dùng cách này thì thực hiện như sau:
1-Dành cho những ai thích dùng bản ghost
2-Tìm key cho bản này còn 1 ngày cũng được
3-Cài Windows 7 hoàng chỉnh + Kaspersky
4-Ngay khi tạo bản ghost bạn phải delete key
5-Khi bung ghost, chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày.Tôi sử dụng windows lâu nhất 5 ngày la phải ghost lại.
6-Chỉ thế thôi!!
Các bạn nghĩ sao về cách này ?!!!

Cái này người ta kêu là rảnh hok có gì làm nè....cách này cùi nhất trong tất cả các cách.

Cách này rất ư là không tán thành , làm như vậy có nước quăng ổ cứng ....

maxken86

Thanks vì đã chia sẻ nhưng cái này thỉnh thoảng bị blacklist lắm bạn nhỉ.

tanminh6000

Mua key xài 1 năm chắc cũng chưa ghost lại win đâu, làm kiểu này chắc cái HDD sớm đi chầu diêm chúa lắm.:-"

HD Beginner

Còn 1 cách khác là đóng băng ổ C cài Win để chẳng cần phải cài diệt Virus làm gì cả

He he

vanluan24

Member

Công nhận là hay. Bung ghost nhanh hay chậm là do bản ghost và do ổ cứng là chủ yếu. Cách này quá hay vì không phải mua pm sử dụng virus. Dùng khoảng mấy tháng là Del ổ cứng luôn. Dễ bảo hành. Cái quan trọng là mất dữ liệu. tiền không tiếc để mua ổ khác nhưng dữ liệu thì quan trọng.

Tốt nhất anh em dùng 1 số phần mềm virus Free đó hoặc bỏ tiền mua bản wuen qua mạng giá hấp dẫn mà dùng ngon. Đợt trước mình mua bản KAV dùng 2 năm cho 2 Pc mà có 150k. Công nhận dùng 2 năm rồi bây giờ còn 40 ngày mà dùng suốt cài win cho 2 máy mà key vẫn ngon.

Không thì các bạn có thể Update Offline cũng được cho KAV

badman000

Thật không đó bạn mình thứ ko ổn

123bn

sao mình làm ko dc ko download dc

MBrian

Mua bản quyền cho nhẹ đầu, 290K dùng 1 năm, tính ra như bác gì ở trên chỉ có 800 đ/ ngày, chưa bằng cốc trà đá.

hoanvu9000

230k 2năm/3máy. Vậy mỗi ngày bao nhiêu. 5 ngày ghost 1 lần, thì cái ổ cứng không biết dùng bao lâu, đi bảo hành hoài cửa hàng nó có thể trở mặt . . . pó tay ??? Mình nghe nói bạn có 10 máy chắc nhà làm nét, mà làm nét kiến thức nông cạn đến nỗi 5 ngày ghost 1 lần thì chắc tiền kiếm được đủ để nuôi thợ. Mà nét phần lớn dùng Deep Freeze hoặc phần cứng để đóng băng máy => rất đở tốn thời gian bảo trì phần mềm cho máy vì khách nghịch và virus phá. Trình độ cao tí nữa thì dùng Bootrom hoặc share AVG . . . Bạn nên nghiên cứu lại cách làm và kinh doanh vì cách làm đó . . . KHÔNG HIỆU QUẢ KINH TẾ. Goodluck !!!

khanhnam82

Active Member

Dùng phần mềm crack thì dùng nhưng với antivirus thì cứ xài bản quyền cho nó lành. Em đang dùng Win 7(crack) với Kaspersky Antivirus 2010 :). Êm ru bà rù mà mất có bao nhiêu 1 năm đâu! Đừng bác nào đưa BKAV Pro vào đây nhé! Em căm thù BKAV Pro^:)^

ptk8588

Member

Xin mạo muội chia xẽ với các bạn !!!
Mới cài Windows 7 và lay hoay kiếm các bản anivirus cho bản win7 này cuối cùng thì mình sử dụng bản kaspersky 2010 trial 30 ngày xài vĩnh viễn không dùng trial reset
Chắc các bạn nói tôi sao không sử dụng bản 7 or 8 dùng key không hết nữa, xài chi bản này làm gì !
Ở đây tôi muốn nói dùng bản Win7 vì nó không tương thích với các bản kasperskey7 và 8 và khó kiếm key cho bản này nữa. Bây giờ nếu các bạn thích dùng cách này thì thực hiện như sau:
1-Dành cho những ai thích dùng bản ghost
2-Tìm key cho bản này còn 1 ngày cũng được
3-Cài Windows 7 hoàng chỉnh + Kaspersky
4-Ngay khi tạo bản ghost bạn phải delete key
5-Khi bung ghost, chỉ mất 10 giây cho việc đăng ký dùng thử 30 ngày.Tôi sử dụng windows lâu nhất 5 ngày la phải ghost lại.
6-Chỉ thế thôi!!
Các bạn nghĩ sao về cách này ?!!!
Bái phục với bác này !!! :-O
Cái này phải gọi là cách phá máy hay nhất ấy chứ =D>=D>
Bác cứ ghost đi ghost lại hoài cũng có ngày banh ổ cứng............

bkpro_54

Member

Topic này xuống lỗ rồi ai còn đào mồ vậy?

clairsang

Cậu này trẻ con, quá rảnh, hâm. Cậu có biết là rất mất thời gian và nhanh hỏng ổ cứng ko. Cậu còn trẻ lắm, mình có bản Kaspersky Preview cho Win7 dùng miễn phí 6 tháng, cập nhật vô tư, cài trên mọi phiên bản windows, nếu sau 6 tháng muốn dùng lại thì chắc phải cài lại win thôi, mình chưa thử nên chưa biết khi hêts hạn thif gỡ đi cài lại có được ko.

6 tháng mình thấy là hơi nhanh, 5 ngày thì đúng là hâm.
GHét nhất cái bọn hơi tí là ghost. :D :D

registereds

Đây là phần mềm reset trial cho KIS 2010 (ver: 9.0..736) có thể dùng cho win 7 - Không có Trojan như của nước ngoài

h t t p ://www . mediafire . com/?wgmwzdmyimq

paracels

Well-Known Member

Em này điên nặng rồi, rảnh dễ sợ.

pt81

Member

[-O<[-O<[-O<[-O<
Tưởng cách nào.
Ghost liên tục thế thì cần chương trình diệt virus làm gì nữa X_X.
Cài win nhiều còn hại ổ cứng nữa là ghost liên tục.

key kis/kav bán đầy các forum giá chỉ từ 50k-100k, ngoài tiệm kav chỉ 150k, sao ko mcu1 1 cái về mà dùng

Bên trên