Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

vdung1972

Well-Known Member
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Các bác cho em xin vài cảm nhận về sub Q Acoustics với, thanks

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Em cày quốc xa nhà lâu rồi cũng chỉ mong sau này về quê nhà được thỏa mãn đam mê với một căn phòng xinh xinh như bác thôi!

Bác mà cày cuốc ở NN thì sau này về quê nhà sẽ có quá nhiều lựa chọn để chơi. Nhưng nếu có điều kiện thì cứ mang hàng từ nước ngoài về cho nó chuẩn bác ạ. Hàng ở trong nước khó lường lắm.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Vâng nhưng nặng nề lắm bác à! Em cũng hăng lắm nhưng chỉ dám sắm bộ 5.1 với cái tivi xem cho đỡ nghiền thôi, chứ không dám mua mấy loại loa cột. Nghĩ mà tiếc lắm bác ơi cứ tưởng tượng đây mà là nhà mình thì cứ gọi là sắm tẹt cái túi hàng đảm bảo mà giá lại ngon chứ!

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác up thêm mấy cái ảnh cho anh em xem tiến độ căn phòng khách mới.
Xong hết rồi bác ạ. Chỉ chờ nắng lên phun sơn nữa là lên đồ thôi.
Sân khấu nhà em đây:

Minhsur

Banned

E hóng chờ bác bày đồ lên ạ. Chúc bác khỏe!

Chỗ này là phòng nhì thôi bác ạ, vì mỗi tuần em chỉ ở đây mấy ngày. Có bày thì em cũng chỉ bày tượng trưng. Có thể chỉ là đồ 2CH: cặp R300 mầu đen em mới lấy bên TN hoặc có thể là cặp loa HECO GT702.

6868

Member

Chỗ này là phòng nhì thôi bác ạ, vì mỗi tuần em chỉ ở đây mấy ngày. Có bày thì em cũng chỉ bày tượng trưng. Có thể chỉ là đồ 2CH: cặp R300 mầu đen em mới lấy bên TN hoặc có thể là cặp loa HECO GT702.

đại gia! đại gia chỗ này mới chỉ là phòng nhì? còn bà cả chác ngon lắm!

Minhsur

Banned

đại gia! đại gia chỗ này mới chỉ là phòng nhì? còn bà cả chác ngon lắm!

Chết, em dịch thế này mà vợ anh đọc được thì chết anh. Đây chỉ đơn giản là phòng chơi thứ hai, thứ nhì thôi mà.
Cũng giống như Hà Tây nhập vào Hà Nội được gọi là Hà Nội 2 - Hà Nhì thôi mà.

Minhsur

Banned

Giống nhà em rồi, kê loa vướng ngay cái cửa! Hoành tráng quá bác ạ!

Thực ra mình ốp gỗ cả đoạn tường này vì không còn cách nào làm cho đẹp hơn nữa.
Sau này kê đồ vào chắc sẽ dễ nhìn hơn.

tittom79

Well-Known Member

Sao bác lại chỉ ở đây mấy ngày, chắc là bác ở nhà khác nữa ạ? Dù sao e cũng chúc mừng bác lại có phòng đẹp, tiêu chuẩn.

Minhsur

Banned

Sao bác lại chỉ ở đây mấy ngày, chắc là bác ở nhà khác nữa ạ? Dù sao e cũng chúc mừng bác lại có phòng đẹp, tiêu chuẩn.

Nhà mình con cái lớn cả rồi. Cuối tuần chúng nó muốn tự do anh em, bạn bè đàn đúm, ăn uống hát hò. Mình ở nhà chúng nó ngại bác ạ.
Thôi thì vợ chồng em cuối tuần cuốn xéo cho chúng nó nhờ.

tittom79

Well-Known Member

Nhà mình con cái lớn cả rồi. Cuối tuần chúng nó muốn tự do anh em, bạn bè đàn đúm, ăn uống hát hò. Mình ở nhà chúng nó ngại bác ạ.
Thôi thì vợ chồng em cuối tuần cuốn xéo cho chúng nó nhờ.

Ôi bác tâm lý nhỉ! Nhưng mà cũng phải có điều kiện mới thế được ạ. Chúc bác và gia đình luôn đầm ấm, vui vẻ và hạnh phúc!

manhtran71

Well-Known Member

Thực ra mình ốp gỗ cả đoạn tường này vì không còn cách nào làm cho đẹp hơn nữa.
Sau này kê đồ vào chắc sẽ dễ nhìn hơn.

nếu sau này cho đồ vào mà vẫn khó nhìn, bác cứ cho lên xe chở hết về nhà em. :))

tittom79

Well-Known Member

nếu sau này cho đồ vào mà vẫn khó nhìn, bác cứ cho lên xe chở hết về nhà em. :))

Bác phải nói thêm vào là: 'Hết bao nhiêu tiền vận chuyển e trả hết cho bác', thế thì may ra bác ý mới cân nhắc chứ! :D. Đùa vậy chứ e thấy bác ý bác sắp xếp hợp lý và khoa học lắm.

qanh2408

Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Kết nhất con pana 55vt50 của bác

Bên trên