Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

ĐT Nam Phú

Well-Known Member
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Như bác là sướng nhất rồi còn gì! Nhưng chỉ ở khoản thưởng thức âm nhạc thôi, còn về vấn đề Sales & Service cũng đau đầu phải biết bác nhỉ?! :D

Đúng là rất đau đầu bác ạ. Bán được hàng đã khó, giữ được khách hàng càng khó. Bên em có lợi thế không phải thuê cửa hàng nhưng nhiều khi vẫn mệt mỏi lắm.

ttlinhha

Well-Known Member
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác có thể dùng VTVcabHD cũng rất ok bác ạ, nhưng em thích K+ hơn.

Em ko biết bác xem K+ những gì chứ như e ngoài ngoại hạng Anh ra e chả xem cái gì, mà cũng chỉ có mấy kênh K+ của nó đẹp thôi chứ mấy kênh khác còn ko bằng cab. Em luôn phải sống trong tình trạng các nhà cung cấp độc quyền :(

Minhsur

Banned

Em ko biết bác xem K+ những gì chứ như e ngoài ngoại hạng Anh ra e chả xem cái gì, mà cũng chỉ có mấy kênh K+ của nó đẹp thôi chứ mấy kênh khác còn ko bằng cab. Em luôn phải sống trong tình trạng các nhà cung cấp độc quyền :(

Mỗi người một sở thích thôi bác. Chất lượng K+ luôn hơn VTVcabHD ở mấy kênh (VTV1, VTV3, VTV6)HD: Ở VTVcab thì mặt người bóng nhoáng như bôi mỡ.
Em thích xem K+ nhưng lại ít xem bóng đá vì không thức khuya được.

Hung082012

Bác Minhsur đi nghỉ về chưa ạ? Chiều nay em lại qua bác Dũng "thẩm âm", rút rút cắm cắm ... Mất gần 2 tiếng bác ạ :D

Minhsur

Banned

Bác Minhsur đi nghỉ về chưa ạ? Chiều nay em lại qua bác Dũng "thẩm âm", rút rút cắm cắm ... Mất gần 2 tiếng bác ạ :D

Em về rồi bác ạ. Chiều nay em cũng bận, chứ em cũng thèm nghe ké lắm rồi bác ạ.

Minhsur

Banned

Đúng là rất đau đầu bác ạ. Bán được hàng đã khó, giữ được khách hàng càng khó. Bên em có lợi thế không phải thuê cửa hàng nhưng nhiều khi vẫn mệt mỏi lắm.

Em còn biết là bác khá đau đầu khi muốn bán giá rẻ một chút cũng không được.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Em về rồi bác ạ. Chiều nay em cũng bận, chứ em cũng thèm nghe ké lắm rồi bác ạ.

Thời buổi này bận là tốt bác ạ, em nói thật lòng đấy. Nhiều hôm em đau đầu vì ko có việc bác ạ. Mong bác thật nhiều việc mà vẫn có thời gian cho audio :)

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Thời buổi này bận là tốt bác ạ, em nói thật lòng đấy. Nhiều hôm em đau đầu vì ko có việc bác ạ. Mong bác thật nhiều việc mà vẫn có thời gian cho audio :)

Nhiều lúc em ước một ngày không chỉ có 24 giờ. Nhiều hôm về đến nhà cũng đã muộn, nhiều lúc thì lại rỗi rãi la cà được. Nhưng lúc nào cũng thấy thiếu thời gian bác ạ.

C_Pham

Well-Known Member

Hôm nào thì bác định rước xx30?

Minhsur

Banned

Hôm nào thì bác định rước xx30?

Hôm nay em alo cho mr. Dũng biết là NP sẽ bố trí tầng 2 có thêm chức năng thử các bộ xem phim cao cấp.
Em định cuối tuần này sẽ qua lần nữa, so sánh với X4000 xem nó thế nào. Mấy hôm nay em bận, đi lại suốt nên có mang đồ về cũng không có thời gian ngọ ngoạy bác ạ.

hiepgia

Bác đầu tư quá. Không biết vợ bác có chửi không chứ mình bán gì để nâng lên là y rằng nghe chửi :(

Minhsur

Banned

Bác đầu tư quá. Không biết vợ bác có chửi không chứ mình bán gì để nâng lên là y rằng nghe chửi :(

Chết chết, sao gấu nhà bác ghê thế.
Nhà em chỉ ra vào ngắm nghía xem đẹp không và chỉ nguýt lườm nếu thấy em cứ bám lấy lap và bộ dàn HT.
Hôm em bán cái 3313 màu trắng cũng bị mắng nhưng mắng vì nó đẹp thế mà đã bán...

Hung082012

Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Hôm nay em alo cho mr. Dũng biết là NP sẽ bố trí tầng 2 có thêm chức năng thử các bộ xem phim cao cấp.
Em định cuối tuần này sẽ qua lần nữa, so sánh với X4000 xem nó thế nào. Mấy hôm nay em bận, đi lại suốt nên có mang đồ về cũng không có thời gian ngọ ngoạy bác ạ.

Hôm trước em đến, bác Dũng bày cả hai em x030 dưới tầng 1, em 3030 "hầm hố, cơ bắp" lắm bác ạ, chiều sâu em nó hơn 2030 dễ đến 10 cm đấy. Nếu setup phòng thử trên tầng 2 em nghĩ là ok hơn đấy, nhiều cặp loa ngon hơn và sẽ nhiều lựa chọn hơn :)

Hung082012

Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Nghe bác nói em thấy em hạnh phúc quá, bx em bảo: ở nhà nghe nhạc cho nó lành, mưa gió thế này lang thang làm gì :)) em thấy nếu gọi đây là nghiện thì cũng còn lành mạnh chán.

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Hôm trước em đến, bác Dũng bày cả hai em x030 dưới tầng 1, em 3030 "hầm hố, cơ bắp" lắm bác ạ, chiều sâu em nó hơn 2030 dễ đến 10 cm đấy. Nếu setup phòng thử trên tầng 2 em nghĩ là ok hơn đấy, nhiều cặp loa ngon hơn và sẽ nhiều lựa chọn hơn :)

Em định chiều Chủ nhật này ghé NP để nghe và quyết rước em nào về bác ạ. Em cũng ấn tượng với Ya3030.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Em định chiều Chủ nhật này ghé NP để nghe và quyết rước em nào về bác ạ. Em cũng ấn tượng với Ya3030.

Giá 2 em đó chênh chẳng đáng bao nhiêu, bác lấy cái cao hơn sau đỡ phải lăn tăn sau này.

C_Pham

Well-Known Member

Em nâng cấp mà amply vẫn cùng màu thì BX không để ý. Hôm đổi Rotel 1520 màu trắng sang MF M6i màu đen nên bị phát hiện ra ngay. Em chỉ bảo cai kia nó hỏng mang đi bảo hành không sửa được nên đổi sang cái này, chư BX em chẳng để ý giá cả bao nhiêu.

hainam1982

Well-Known Member

bác vẫn chưa rước hàng mới về à.hôm nào bác định đi thế ạ

Bên trên