SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

Ðề: SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

vậy hả tôi củng muốn setup một con svs bác mua nó ở đâu vậy?

Caibanggia

Nhà nghèo mà thấy toàn hàng Dữ, chờ bác lên ultra 15 ,thanh lý cho e nha ,hehhehehe chúc mừng bác thoã màn đam mê

winterfell101

Well-Known Member

Em chơi quả này được không các bác? Full black luôn :))

hainam1982

Well-Known Member

mua thêm thảm trải sàn đi bác

winterfell101

Well-Known Member

Nhà nghèo mà thấy toàn hàng Dữ, chờ bác lên ultra 15 ,thanh lý cho e nha ,hehhehehe chúc mừng bác thoã màn đam mê

Đâu có ultra15, nếu có e cũng múc :D

---------- Post added 25-08-2015 at 10:41 ----------

mua thêm thảm trải sàn đi bác

Chắc e để mùa lạnh sẽ mua bác ạh, mùa này nóng quá :)

justbenice

Moderator

Bác winterfell101 làm cái rèm đẹp đẹp che cửa sổ lại là chuẩn luôn. :D . Thêm 2 bức tranh tiêu âm nữa cho màu sắc :p
Mấy bức tranh tiêu âm này chỉ 900k 1 tấm nhưng giá trị thẩm mỹ rất cao. Ai đến nhà mình cũng khen :

winterfell101

Well-Known Member

Bác winterfell101 làm cái rèm đẹp đẹp che cửa sổ lại là chuẩn luôn. :D . Thêm 2 bức tranh tiêu âm nữa cho màu sắc :p
Mấy bức tranh tiêu âm này chỉ 900k 1 tấm nhưng giá trị thẩm mỹ rất cao. Ai đến nhà mình cũng khen :

Ko cần che cái cửa sổ bác, vì chỗ đó sắp tới e lắp cái màn chiếu vào là hết luôn bác :D, bác có mấy tấm tiêu âm đẹp quá, bác show sớm chút em sẽ chơi theo bác, mất công em hỳ hục cả ngày hôm qua :(,

Em rất chi là bồ kết đôi loa này của bác.

tittom79

Well-Known Member

E cũng thấy tấm tiêu âm đó đẹp bác ah. Cái này là họ làm sẵn hay là bác tự làm đấy ạ? Nếu họ làm sẵn thì bác mua ở đâu cho e xin tí thông tin với bác nhé, e thử đua đòi tí xem sao ợ! :), e cảm ơn bác nhìu.

hehe. em đang phấn đấu sang tháng sau lên luôn cặp 802D để cho đầu óc thảnh thơi kô suy nghĩ về loa đài nữa bác ợ :D

Không biết 802D nó có hay hơn hẳn 803D không chứ còn về hình thức thì 803D ăn đứt. Nhìn 802 cứ kiểu gì

winterfell101

Well-Known Member

E hỏi thật các bác nhé, các bác setup hệ thống tiêu âm vậy các bác có nhận thấy được sự khác biệt so với lúc trước khi lắp?? Và khác biệt thế nào ạh?? :D

winterfell101

Well-Known Member

mình đang ngắm em SVS PC13-Ultra vì nghe đồn dễ đặt trong mọi loại phòng, không hiểu vì seo trên đây các bậc tiền bối SVS đều ko nhắc đến em nó nhỉ :)

Con đấy tìm chỗ đặt mới khó :)

justbenice

Moderator

E cũng thấy tấm tiêu âm đó đẹp bác ah. Cái này là họ làm sẵn hay là bác tự làm đấy ạ? Nếu họ làm sẵn thì bác mua ở đâu cho e xin tí thông tin với bác nhé, e thử đua đòi tí xem sao ợ! :), e cảm ơn bác nhìu.

Mình mua ở đây bác : http://www.atlantic-store.com/Mau-art-panel-tieu-am-dsp-38.html
Giá thì 900k hay 1tr200k gì đó mình kô nhớ rõ lắm :D

justbenice

Moderator

E hỏi thật các bác nhé, các bác setup hệ thống tiêu âm vậy các bác có nhận thấy được sự khác biệt so với lúc trước khi lắp?? Và khác biệt thế nào ạh?? :D

Thấy nghe nhạc đỡ mệt hơn bác :D

happythanh

Active Member

em lạc đề tí.
bác justbenice sao không dùng center serie 8 của B&W cho đồng bộ luôn vậy ta, mình đang dùng HTM4S thôi mà thấy nghe nhạc asia hay thúy nga đều rất hay. dòng paradigm thì mình chưa dùng nên không biết thế nào.

Bên trên