Taken 2: Cũng chỉ là hành động đánh đấm thôi mà!

tuanvtpt

Member
các bác cứ rì viu thế này làm em chả bít nên vui hay buồn nữa , em làm ngay cạnh vincom mà cứ lưỡng lự mãi :D , thôi đợi hdvn vậy chúc các bác một ngày vui vẻ để tiếp tục rì viu

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Re: Taken 2: Cũng chỉ là hành động đánh đấm thôi mà!

Có càm giác các chú cá viên chiên dạo này đang đi theo vết xe đổ của ...xô bít Việt Nam
Viết bài rì viu hay các vấn đề có tính kỹ thuật rất hay để tiêu đề câu view, cảm thấy ko thích cho lắm
Các bác làm ăn thế này em chả có cảm hứng đọc đâu!
Thân mến

Em giật tít hồi nào hả thím :( Tựa đề đúng bản chất mà, phim này coi hành động thôi :|

0203

Đọc đầu đề của bác là ko thể ko vào đọc tiếp. Hix buồn nhỉ, chán thế cơ àh. Hix lại biết trước nội dung rùi, xem mất cả hay. Vẫn máu xem , :D.

Ðề: Taken 2: Cũng chỉ là hành động đánh đấm thôi mà!

phần này xem ko hay bằng phần 1 hixx hixx

yinyang

Không còn lời nào để nói về cái film này, dở toàn tập, hành động nhìn rất thiếu lực, nam chính nhìn béo như con lợn, bụng xệ lòi hẳn ra.
Nội dung quá buồn cười, lý do để trả thù là do mày giết con tao, mà tại sao mày giết nó? ví nó bắt cóc con mày. Má ơi, vừa ăn cướp vừa la làng.

Rõ ràng là 1 film làm để hớt máng gần như không có sự đầu tư thoả đáng.

Không rõ tại sao bên mình không chiếu cái film Looper, đợt rồi đi mã lai coi cái film đó hay lắm :x, đáng xem.

yinyang

Em giật tít hồi nào hả thím Tựa đề đúng bản chất mà, phim này coi hành động thôi

Giật tít chớ còn gì nữa, mấy cảnh quay nhảm ruồi vậy mà đi khen, rất nhiều bộ film quay ở istanbul, đâu phải chỉ có cái film này.
Mấy cảnh đánh nhau toàn quay vòng vòng như film chưởng hồng kông mà =))

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Taken 2: Cũng chỉ là hành động đánh đấm thôi mà!

Em giật tít hồi nào hả thím :( Tựa đề đúng bản chất mà, phim này coi hành động thôi :|
Thế em xin mạn phép sửa tiêu đề thành "Taken 2: Phim hành động mang tính giải trí đúng nghĩa" thì có lẽ hợp hơn đấy!

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Re: Ðề: Re: Taken 2: Cũng chỉ là hành động đánh đấm thôi mà!

Thế em xin mạn phép sửa tiêu đề thành "Taken 2: Phim hành động mang tính giải trí đúng nghĩa" thì có lẽ hợp hơn đấy!

Nếu thế thì hơi thô, vả lại lên trang chủ nó không full được tiêu đề anh ơi :(

trochoivui

Nghe bạn nói fim này coi cũng ok lắm, để cuối tuần ra rạp thử coi

=)) phim này kết nhất quả ông này bịt mắt mà vẫn đoán được đường. XOng rồi ném lựu đạn để đoán đc địa điểm của mình ở đâu nữa chứ :)). Nói chung phim hay cả về hình thức lẫn nội dung :">

TRANVANKHUYNH

Giật tít chớ còn gì nữa, mấy cảnh quay nhảm ruồi vậy mà đi khen, rất nhiều bộ film quay ở istanbul, đâu phải chỉ có cái film này.
Mấy cảnh đánh nhau toàn quay vòng vòng như film chưởng hồng kông mà =))
Em chưa xem P2 nhưng P1 ko có gì để chê cả, nếu ko muốn nói là xuất sắc. Nick của bác là biết bác khoái phim chưởng hơn.

lemboo

Active Member

có lẽ mắc cười nhất của bài review là đoạn "Đặc biệt là cho anh bạn trai Kim vào không biết để làm gì luôn, thấy mỗi cảnh nằm hôn nhau, tay anh kia bóp vếu cô Kim là hấp dẫn", he he,mà nghe mấy bác nhận xét xong thì có lẽ đợi HD là CCMNR

tranvinh

đợi HD coi cho lành, đời sinh viên tiền đâu ra rạp :)))

thankyou1990

tính mai đi xem... thấy có vẻ hơi thất vọng

bsolver

Member

tính mai đi xem... thấy có vẻ hơi thất vọng

CÓ gì đâu bác, mai em vs bgái em đi này...và em cũng đã đọc từng comment trên đây :D...Mỗi người có một quan điểm riêng, đừng để bị ảnh hưởng chứ.

dntk44tdh3

Active Member
Nội dung đơi giản,có cảnh hành động đẹp là tiêu chí lựa chọn của em :D.
Không biết bao giờ ra HD các bác nhỉ

Dominohn

Member

Nội dung đơn giản, đáp ứng nhu cầu giải trí là chính. Hay hơn vạn lần cái Resident Evil.

lhcung

Active Member

ai ghiền fim thì ra rạp thoy, ở nhà toàn xem bằng pc màn hình 22inch :(( cho nên ra rạp kiểu nào mình củng thấy thích hơn cái màn 22inch của mình, âm thanh lại tuyệt nữa, ở nhà toàn chơi tai nghe :D

Bên trên