Tạm biệt hdvietnam !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

danvt

Well-Known Member
Ðề: Tạm biệt hdvietnam !

Cứ vào 4rum với tư cách member, cần gì phải tạm biệt vậy bạn.

edc

Active Member

Chào toàn thể ACE trên diễn đàn cũng như BQT.
Rất buồn vì cuối cùng SkyR phải chấm dứt tham gia hdvietnam.
Quyết định này đã có từ trước Tết nhưng vì một số lý do cá nhân và chủ quan nên đến bây giờ mới chắc chắn.
Nói về vấn đề clone nick thì xin thưa với các bạn SkyR chưa bao h clone nick. Lý do có nick ProSkyR ai tham gia hdvietnam từ 2009 sẽ biết tại sao.
Còn nick b*******u là nick của bạn gái mình, chẳng liên quan gì đến việc clone như ai đó nói. Việc sử dụng các nick khác để upload phim; nhạc là để kích thích tính cạnh tranh của box chia sẻ. Hơn ai hết các uploader trên diễn đàn hiểu rõ. Và mình chưa bao giờ có điểm thưởng, cho anh em mượn account toàn bị nhảy hết điểm thưởng =)
Cho anh em mượn súng, anh em dùng súng chán rồi bảo mình đã từng dùng súng đấy giết người. Mình làm được gì hay không làm được gì cũng không ảnh hưởng đến ai, thế mà có người cũng rút súng bắn mình =).
Đủ thấy xã hội này phức tạp thế nào, quay đi quay lại...
Những việc mình làm được, mình nhận được trên hdvietnam sẽ là bài học rất lớn mà mình nhận được.
Nói hơi nhiều, hơi dài dòng, tóm lại mình cảm thấy những gì mình làm được không thẹn với lòng, mình tự hào là một người dám nói, dám làm. Không như một số người lúc bình thường chỉ chẳng bao giờ nói. Có chuyện thì thi nhau nói, âu cũng là lẽ đương nhiên.
Như a.Chip đã nói: Cuộc vui nào cũng có điểm dừng. Chơi được đến đâu thì chơi.
Cuộc sống bên ngoài mới là quan trọng.
Mình tham gia hay không đối với diễn đàn không anh hưởng gì, nhưng đã tham gia gần 3 năm, cũng phải có vài lời kết thúc chứ nhỉ :D
Vậy nhé. Hãy nhớ câu này: Sống là phải "chia sẻ".

The end !
Thực ra nó chỉ là một lần thay đổi thôi bác. Mỗi lần thay đổi thì mình sẽ tiến bộ hơn và trưởng thành hơn. Đó mấy là sự vận động liên tục của cuộc sông. Nếu không thay đổi cuộc sống chả có ý nghĩa gì. thân.

luanda

Tạm biệt Bác chúc bác mạnh khỏe vui vẻ hạnh phúc trong công việc mới.
Khi nào có điều kiện cứ ghé qua chơi. Anh em HDVietnam rất hân hạnh được đón tiếp.

hoangtq

Well-Known Member

Sao topic này chưa đóng nhỉ, mình thấy nick bác ProskyR hoạt động trở lại rồi mà.

Welcome home Mr ProskyR

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên