Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

Vytkon

Banned
Ðề: Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

chất lượng ảnh thì đẹp, nhưng mà góc chụp thì...cháu hok biết nói sao nữa nhưng cháu thấy cái đường chân trời trong mỗi bức ảnh của chú đều bị lệch giống (nói sao ta, bị xien về cũng 1 phía) nhau hay sao ấy :p

chất lượng ảnh thì đẹp, nhưng mà góc chụp thì...cháu hok biết nói sao nữa nhưng cháu thấy cái đường chân trời trong mỗi bức ảnh của chú đều bị lệch giống (nói sao ta, bị xien về cũng 1 phía) nhau hay sao ấy :p
cái avatar của bác là ai đó...thấy dáng được lắm...hay bác tình nguyên đưa ra làm người mẩu cho mấy em phó nháy nha...

có khi nào là bác ấy tự sướng ko ta ?????:-"

Thích lấy avatar anh ra làm mẫu ko kìa ..... =))
ý của em là bác Vytkon tình nguyện đưa em trong avatar cho a em mình chụp hình đó mà...nhìn dáng đẹp vậy chụp hết thẻ nhớ mất...
chú này chỉ được cái tài .......lanh :))
tại ý em trúng ý bác quá đó mà...
có khi nào là bác ấy tự sướng ko ta ?????:-"
e cũng nghi ngờ là hình chính chủ or em gái or người iu chi đó....ngưỡng mộ quá đi...

ljonh3art

Active Member

Spam phát!

ljonh3art

Active Member

Ngày chủ nhật vừa rồi của em :D

Chỉnh sửa lần cuối:

crazy

Ngày chủ nhật vừa rồi của em :D

Trời ơi nhíp ảnh gia đúng nghĩa -
Mẫu đệp ghê - hình quá chi là đệp - Phôt shop it chút hình nó sẽ thưc hơn hi hi - có đụng nhẹ Photoshop hong ? - nếu hem có thì cho A sory nhé - uổng cái hình nếu photoshop quá tay

makiemsau

Well-Known Member

Trời ơi nhíp ảnh gia đúng nghĩa -
Mẫu đệp ghê - hình quá chi là đệp - Phôt shop it chút hình nó sẽ thưc hơn hi hi - có đụng nhẹ Photoshop hong ? - nếu hem có thì cho A sory nhé - uổng cái hình nếu photoshop quá tay

có retouch da đấy anh Hạnh. Anh thích tấm số #1, tấm số #2 bị out nét ( có thể do bị PS quá tay nên ra vậy).

vblog_biz

Well-Known Member

Mình chỉ ghiền cái cô người mẫu :X

Bên trên