TẨY CHAY AVG ĐI CÁC BÁC?

tienlequoc

Well-Known Member
Kíu kíu. Thêm Discovery HD thử nghiệm mà cắt tè lè hết á. Starsport HD cũng mất rồi.

Jay Miz

Member
của bác bị sao thế, mình vẫn bình thường mà @@, à mà có ESPN HD thôi chứ làm gì có StarSport HD bao giờ đâu

love7672

Ðề: TẨY CHAY AVG ĐI CÁC BÁC?

Nhà mình đang dùng gói Như ý, không thấy gì đáng phàn nàn cả :D

cub8193

Member

chán nhỉ em đang bâng khuâng giữa AVG và VCTV HD mà........haiz

Jay Miz

Member
cái topic này cũng cũ rồi bác cứ xem mấy phản ánh gần đây rồi quyết định, mà thời điểm này nếu bác thích thể thao thì cứ VCTV đi ;))

AVG_HCM

Dùng AVG vừa rẻ, chất lượng HD lại tuyệt vời, còn gì bằng !

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: TẨY CHAY AVG ĐI CÁC BÁC?

VCTV HD thì có nhiều kênh hay hơn AVG kể cả bóng đá.nhưng nếu bạn muốn tìm hiểu cái mới thì AVG HD là điểm nhấn mạnh :D

Thế bạn nghĩ rằng chỉ có AVG của bạn mới là có cái mới, còn VCTV thì không?

Ðề: Re: Ðề: TẨY CHAY AVG ĐI CÁC BÁC?

Xem giá rổ AV cũng tốt, nhưng xem chừng suy nghĩ lại.
Hy vọng Vịt Teo sắp tới sẽ làm cuộc cách mạng giống như làm cách mạng về điện thoại di động - hồi xưa chỉ dân chơi có tiền mới được dùng di động, bây giờ thì giá cước rẻ đến nông dân cũng sắm di động. Hy vọng Vịt Teo tặng không đầu thu và chỉ thu tiền hàng tháng với giá hợp lý. Lúc đó các nhà cung cấp khác bắt buộc phải giảm giá hoặc ngáp ngáp chờ sung.

Jay Miz

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: TẨY CHAY AVG ĐI CÁC BÁC?

Xem giá rổ AV cũng tốt, nhưng xem chừng suy nghĩ lại.
Hy vọng Vịt Teo sắp tới sẽ làm cuộc cách mạng giống như làm cách mạng về điện thoại di động - hồi xưa chỉ dân chơi có tiền mới được dùng di động, bây giờ thì giá cước rẻ đến nông dân cũng sắm di động. Hy vọng Vịt Teo tặng không đầu thu và chỉ thu tiền hàng tháng với giá hợp lý. Lúc đó các nhà cung cấp khác bắt buộc phải giảm giá hoặc ngáp ngáp chờ sung.

ai cũng thích rẻ thật nhưng quan điểm của mình thì AVG đã là quá rẻ rồi thêm được bóng bánh vào thì hút khách ngay =)), bác cứ nhìn sang cả loạt dịch vụ thì thấy,bản quyền các kênh truyền hình nước ngoài chỉ có tăng chứ không có giảm vì thế giữ giá thế này cũng là ổn rồi, nếu mà bác thích rẻ thì chắc Viettel sẽ phải có gói kênh là cả lô lốc kênh địa phương 8-} lúc đó rồi dùng chảo free lại hay bác ạ, tiết kiệm. Mà tặng không đầu thu thì mọi người đăng kí xong chạy mất chắc Viettel làm ăn gì được :)), chưa kể còn bản quyền bóng bánh, nội dung tự sản xuất... rẻ quá thì sao mua nổi phục vụ các bác xem??? Có rẻ thì cũng vừa phải, rẻ quá thì nó cũng sẽ đi đôi với chất lượng bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Fangteo

xin thông báo là khoảng 2 tháng nữa là lên 100 kênh nhé các bác

Bên trên