Thắc mắc chất lượng đẩy yamaha p2500s china.

Ðề: Re: Ðề: Thắc mắc chất lượng đẩy yamaha p2500s china.

Em quên nói với các cụ là phòng hát nhà e 20m2 chạy 3 cặp. 1 đôi bose có pow đi kèm rồi, amply 203n chạy 1 cặp BMB, còn 1 cặp 2190 này đang có pow riêng rồi nhưng pow này hơi yếu nên e đang tính thử làm con 2500 china về xem có hay hơn ko ạh.
phòng 20m2 mà bác dùng 3 cặp loa toàn công suất lớn tôi nghĩ máy bác chắc có chút vấn đề , tôi phòng 25m dùng 2 cặp mà mỗi khi hát bàn ghế rung lên hết mấy tấm kính tủ muốn văng ra ngoài

kin9games

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Thắc mắc chất lượng đẩy yamaha p2500s china.

phòng 20m2 mà bác dùng 3 cặp loa toàn công suất lớn tôi nghĩ máy bác chắc có chút vấn đề , tôi phòng 25m dùng 2 cặp mà mỗi khi hát bàn ghế rung lên hết mấy tấm kính tủ muốn văng ra ngoài

Ủa vậy hả, Vậy mà em hát hò volume thường để 11h và 12 hát vài năm rồi thấy cũng bình thường mà, em còn thấy hơi thiếu nhiệt đó bác ơi. Chắc e hát toàn nhạc Đan Nguyên, Quang Lê dòng nhạc trữ tình nên nhạc và lời hát cảm thấy ở mức vừa đủ, Mà chỗ em phòng karaoke 15m2 nó cũng đã đánh 3 căp rồi. 2 đôi bose 301 và 1 đôi bmb.

minhhn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Thắc mắc chất lượng đẩy yamaha p2500s china.

Ủa vậy hả, Vậy mà em hát hò volume thường để 11h và 12 hát vài năm rồi thấy cũng bình thường mà, em còn thấy hơi thiếu nhiệt đó bác ơi. Chắc e hát toàn nhạc Đan Nguyên, Quang Lê dòng nhạc trữ tình nên nhạc và lời hát cảm thấy ở mức vừa đủ, Mà chỗ em phòng karaoke 15m2 nó cũng đã đánh 3 căp rồi. 2 đôi bose 301 và 1 đôi bmb.

Dàn của bác vậy là quá dủ rồi nên em nghĩ gắn cái Pow China vô chắc không ảnh hưởng nhiều đâu. Múc thôi bác. Có gì lên đây update cho ae cùng biết nhé.

kin9games

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Thắc mắc chất lượng đẩy yamaha p2500s china.

Dàn của bác vậy là quá dủ rồi nên em nghĩ gắn cái Pow China vô chắc không ảnh hưởng nhiều đâu. Múc thôi bác. Có gì lên đây update cho ae cùng biết nhé.

Thấy nhiều bác can quá e lại dùng tạm con pa-30 đã. Khi nào có tiền e chơi con xịn cho ngon :))

Bên trên