thắc mắc về cR

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

khanhkun84

Active Member
các mod cho em hỏi với, cR của em là 288 khá lâu rồi, mà ko thấy tăng 1 tẹo nào cả, khoảng 2 tuần nay rồi ạ, ngoại trừ mấy hôm đi nghỉ mát, hôm nào em cũng vào diễn đàn mà ko thấy đc cộng cR gì cả. các mod giải thích dùm em với em xin cảm ơn, ( em ko cần tăng cR nhiều lắm nhưng tại em ko thích cái số 288 này thôi hihi, tại 1 lần em bị hack hết cR rồi các bác tốt bụng trên này lại tặng lại em, mãi vẫn thấy thế này huhuhu)

loiduongmat

Well-Known Member
Ðề: thắc mắc về cR

Hình như bây giờ log vào diễn đàn không được cộng 1 Cr như trước đâu bác à, đọc 10 bài viết mới được cộng 1Cr và tối đa là 7Cr. Có thông báo mới về việc cộng Cr mà.Bác nên tìm và đọc nhé.

hoangson84

Re: Ðề: thắc mắc về cR

Hình như bây giờ log vào diễn đàn không được cộng 1 Cr như trước đâu bác à, đọc 10 bài viết mới được cộng 1Cr và tối đa là 7Cr. Có thông báo mới về việc cộng Cr mà.Bác nên tìm và đọc nhé.

bạn nói đúng đó
cr mình vẫn tăng mà

khanhkun84

Active Member

à chắc là do em pót bài bán lcd trên diễn đàn, em để lại lcd cho ông cậu rồi nên nhờ mod hns xóa topic xong cR em đã lên ngay ( 288 lên 291). hihi có khi là thế.
thank các bác.

khanhkun84

Active Member

hic hic , tình hình là cR của em lại bị dừng hình ở mức 340 mấy ngày hôm nay rồi, mà ngày nào em cũng tham gia diễn đàn đều, đọc tin, com mừn các kiểu mà ko thấy tăng gì cả, nhìn cũng hơi chán hic hic ~X(

Hải Đăng

Cho em hhoir chút Cr này dùng để làm gì vậy ah` \:D/

cr có nhiều ý nghĩa nhưng tựu trung:
- Nhiều cr chứng tỏ người đó gắn bó lâu dài, tham gia nhiệt tình như đọc nhiều, post nhiều topic có giá trị cho diễn đàn
- Nhiều cr thì nếu có tham gia giành vé off hay đi đâu cũng được ưu tiên
- Nhiều cr để đầu tư đấu giá các sản phẩm, mua point fshare...

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: thắc mắc về cR

Click vào URL trong chứ cR ấy, sao phải hỏi ??

ko biết thì hỏi chứ sao ? nếu diễn đàn cấm hỏi thì ok, tôi sẽ ko hỏi nữa ( vừa được + 1 cR thích quá hihihi )
PS: thôi từ giờ em sẽ ko quan tâm đến cR nữa. chỉ quan tâm đến thanked thôi vậy hihihi

Newbie-HD

Member

Hix... e cũng onl trên diễn đàn này cả ngày (vì làm việc trên máy tính), mà điểm cR cũng tăng chậm như gì, chán wwa các pro ơii :(

onghogia

Member

Tiện cho mình hỏi không biết tại sao cR của mình tự nhiên từ khoảng 500 gì đó tụt xuống còn có 60. .Mình phat hiện ra là c của mình bị chuyển trộm sang user nthung2112 với lý do "Chuyển cR đến thành viên: nthung2112 (userid= 395769) - Lý do: Cho thèn em" . Có lẽ Mod nên làm gì đó để giữ vững kỷ cương, lành mạnh cho diễn đàn và các member.
Thân

Tiện cho mình hỏi không biết tại sao cR của mình tự nhiên từ khoảng 500 gì đó tụt xuống còn có 60. Có bác nào giải thích giùm mình với ?
Bác đã bị trộm Cr. lý do ư, đơn giản thôi, đặt password quá dễ biết.

onghogia

Member
Ðề: Re: Ðề: thắc mắc về cR

Cảm ơn bác. Mình thật buồn vì forum tồn tại những thành viên xấu như vậy và mods lại không can thiệp gì nếu có bằng chứng rõ ràng! Không biết có bao nhiêu bạn cũng bị mem nthung2112 trộm cR như mình nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên