THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

delldell

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

tới SN này có ai Order Lạp Vịt Mỹ Tho ko ah
hiện tại a TrườngHD và Toàn xác nhận giùm
chứ a abchen 1kg
Khánh Zotac 1kg
hội mình 6kg tiệc SN
gí là 260k/kg ah
e chỉ mua giùm no kinh doanh nhé
Có cho oder 100gr không? anh chuyển cho em 26K. Hic..hic...He...he...=))=))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Có cho oder 100gr không? anh chuyển cho em 26K. Hic..hic...He...he...=))=))

Vụ này hay nà. :)) chỉ đủ cho anh nhét kẻ răng kakaka :)) =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ha ha ha ha tiền nộp đủ rồi,chiều nay anh nổ máy sẵn ngoài sân xong Đức + Long hai em chuẩn bị tiền bỏ trong ba lô hết rồi zọt nha kakaka :)) =))

Thuê ca nô ra đảo chơi với mí anh em ngoài đó. Ây dza vui lém đây. Kakakakka:))

Abuabu

Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Thuê ca nô ra đảo chơi với mí anh em ngoài đó. Ây dza vui lém đây. Kakakakka:))

welcome các bác nhé :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

A li gọi ĐT chú Bình nha, đa phần là những KH quen của chú Binh không hà. Hôm qua gọi mà bị bận máy hoài à.

Đã PM cho chú Bình luôn rồi.
Em đã nhận hàng file logo của cty VENR và Vaudi, anh Thiện cho em email nhé :)

Móa , cúp điện hoài chắc mua máy phát điện quá :((

Abuabu

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Em đã nhận hàng file logo của cty VENR và Vaudi, anh Thiện cho em email nhé :)

Móa , cúp điện hoài chắc mua máy phát điện quá :((

đổi nhà qua khu quận khác đi Bình :)):)):)):)):)):)):)):))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ẹc. Liên ngân hàng anh ơi. Trước 2H chiều thì trong ngày nhận được. Không thì sáng hôm sau :)
Em bảo kê mà. Yên tâm nhé ;)

Đã nhận tiền "Bảo Kê" của Thiện

Chắc bầu Thiện làm Hội trưởng Hội Từ thiện "Giúp đỡ cảc Thiếu Nữ nghèo cơ nhỡ". Có ai tham gia hông?

explorer

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

HDVUNGTAU tham gia 12 người, mà trên trang 1 mới chỉ có 11 người. Họ đã đóng tiền 12 người rồi.

Anh Long bổ sung thêm thành viên này nhé : nick tvhabc (thủ quỹ HDVUNGTAU nhắn tin cho em)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

HDVUNGTAU tham gia 12 người, mà trên trang 1 mới chỉ có 11 người. Họ đã đóng tiền 12 người rồi.

Anh Long bổ sung thêm thành viên này nhé : nick tvhabc (thủ quỹ HDVUNGTAU nhắn tin cho em)

Tình thần của AE HDVT cao quá,AE mình phải ân cần chu đáo nà. :) =D>:!!:-bd

Abuabu

Abu thích làm từ thiện trực tiếp tới tay thiếu nữ cơ nhở thiếu mặc thôi à ( còn thiếu ăn kệ mịa nó ) =))=))

Truonghd5

Active Member

Đã nhận tiền "Bảo Kê" của Thiện

Chắc bầu Thiện làm Hội trưởng Hội Từ thiện "Giúp đỡ cảc Thiếu Nữ nghèo cơ nhỡ". Có ai tham gia hông?

E làm phó của hội phó nhé =))

longdnl

Well-Known Member

Đã lên danh sách . :)

HDSaiGon

Super Moderators

A lị Long, 7 bàn ở sảnh đó có bảo đảm không bị "ngộp" không hả??

Anh Long trích quỹ cho anh em đi tiền trạm chục người( 1 bàn) lấy ý kiến là xong khà khà..!

Bên trên