THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ủa vậy là có 2 tốp đi gắn máy và xe độp hả =))

Ai có tập dợt thì đạp còn không thường xuyên thì đi gắn máy cho chắc ăn. Chứ nhí nhảnh đòi đạp giữa đường hết sức là leo gò cả đám luôn. :))

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xe này thì bó tay gồi bác Tài ơi! sao chở được nà. :)

Hôm nào rảnh e vác con hàng chiến này ra QL 51 thách đấu bác Long nè! <:p

rvcpmd

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xe đã đẹp,chụp hình lại đẹp và rỏ thế này tăng giá trị chiếc xe lên nhỉ. :)) =))

Chụp bằng iphone 4s đó anh. :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Hôm nào rảnh e vác con hàng chiến này ra QL 51 thách đấu bác Long nè! <:p

rvcpmd

Con này mà mài dũa kỹ càng thì mình xin thua, đua hổng nổi đâu. :))

Truonghd5

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chụp bằng iphone 4s đó anh. :)

Khoe điện thoại hay khoe xe
Các a thì đi ngày mai ,chiều mốt về, còn mình tối mốt mới khởi hành bơi ra , vậy sao gặp đây ta o->

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Các a thì đi ngày mai ,chiều mốt về, còn mình tối mốt mới khởi hành bơi ra , vậy sao gặp đây ta o->

Người Việt Nam mừ "Xấu che tốt khoe" mừ :))

Nếu vui anh ở lại 1 một ngày nữa gặp liền. :)

Ờ mà a lị có uống trà xanh đâu mà ở lại. Kakakakkaka:))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Người Việt Nam mừ "Xấu che tốt khoe" mừ :))

Nếu vui anh ở lại 1 một ngày nữa gặp liền. :)

Ờ mà a lị có uống trà xanh đâu mà ở lại. Kakakakkaka:))=))
Bác Long đi VT nhớ alo cho AE HDVT nhé! :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Bác Long đi VT nhớ alo cho AE HDVT nhé! :)

Cũng đang ngại đây vì lịch trình lên cũng kín luôn. :)

Ok có gì mình Ô la. :))

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ooo... vậy chiều thứ 7 là bác Long về rùi à? Ở lại đến sáng CN offline với hội HDVT, rùi đi off chai, off .... ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------> sáng thứ 2 hẵng về SG đi bác!
Để anh em VT chăm sóc bác cùng đồng đội chứ? ;)

longdnl

Well-Known Member

Ooo... vậy chiều thứ 7 là bác Long về rùi à? Ở lại đến sáng CN offline với hội HDVT, rùi đi off chai, off .... ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------> sáng thứ 2 hẵng về SG đi bác!
Để anh em VT chăm sóc bác cùng đồng đội chứ? ;)

Thanks! Để anh bàn với chú Đức rồi trả lời nghen. :)

CN9H

Active Member
Ặc đúng là niềm vui bất tận. Cuộc vui này chưa tàn thì cuộc vui khác lại đến.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ặc đúng là niềm vui bất tận. Cuộc vui này chưa tàn thì cuộc vui khác lại đến.

Ờ thì kỳ nghỉ Lễ Giỗ Tổ HV xong, anh em mình lên CT Lễ 30-4 nhé. Kakakakkakka :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chuẩn bị Lễ 30-4 và 01-5 anh em có ai lên CT gì không nào? :))

Bên trên